Khủng quá: HAG kế hoạch eps 4000 đồng năm 2023, hành trình bluechip 4x vào lại VN30

HAG sẽ là cái tên hot nhất trên sàn niêm yết năm 2023 đấy, tìm xem năm sau thằng nào đủ sức tăng trưởng cấp số nhân như HAG

Sao không hô năm sau EPS nó 10000 luôn đi :laughing:

Eps 10.000 đồng thì đợi 2024 nha bác, năm sau eps 4000 đồng đủ khủng rồi, cứ tin bác Đức, có niềm tin đúng sẽ thắng

Chủ pic này giá 15 là nhảy tàu😁

Hên xui bác, nếu HAG lên 15 gặp thị trường xấu có thể em bán một phần, nhưng sau đó sẽ mua lại, HAG là hàng ngon đầu tư xuyên suốt cho năm 2023

1 Likes

Tôi có thể nói là “cổ đông chân chính” của hag nhưng hơi dị ứng kiểu hô hào của bác😁
Hag đã tốt lên khá nhiều nhưng tầm này mà giá 15 là đã fomo quá rồi. Do bác Đức PR tốt cộng đội lái thôi.
Bác nào có ý định cầm dài tầm này vào hng còn ngon hơn ý

HNG còn cơ cấu lâu chán mới có lãi, HAG là hàng ăn ngay với kế hoạch eps 4000 đồng

Hng ông Dương làm bài bản. Ông ý ko nói nhiều,chờ 2 năm nữa thì hag là muỗi so với hng

Phiên mai hành trình test mốc 8.5😁
Mấy phiên nay bác nào đua buổi sáng hơi đau đầu!

Năm sau HAG sẽ có giá 4x

HAG mua giá 10 x4 tài khoản

Kiên định giữ vững niềm tin bền ý chí, có hàng tốt trong tay đừng để rung lắc cho rơi mất hàng

Chiều nó đạp cho phát nữa thì mấy ông fomo 10.1 ko nôn ói ra mới lạ.
95% dân đầu cơ bác hô ôm là ôm thế nào😁

HAG eps năm sau 4000 đồng, xác định đầu tư nắm dài hạn mới có ăn, lướt lát không chơi lại bọn lái rung lắc đâu
Mua HAG và kiên định nắm giữ chờ nhân tài khoản

Tầm này sang năm hi vọng còn thấy bác trên tầu hag.:smile:

1 Likes

https://mekongasean.vn/ba-thap-ky-thang-tram-tren-thuong-truong-cua-ong-doan-nguyen-duc-post15266.html
Ngày 10/12/2022, HAG lên kế hoạch lãi 3500-4000 tỷ tiếp tục tăng trưởng cấp số nhân, tương ứng eps 3800-4400 đồng/cp, hàng siêu tăng trưởng, giá nào cho em

Mua HAG và kiên định nắm giữ sẽ ăn bằng lần

Trong cuộc đời có những thời điểm thành công chỉ bằng hai từ kiên định, là ngay lúc này, kiên định mua và nắm giữ HAG chờ ngày x tài khoản

Lên kế hoạch là 1 chuyện,hoàn thành dc ko là chuyện khác!
Sang năm có đạt dc tầm đó thì cũng chỉ xóa dc lỗ lũy kế.
Nói chung nên có nhận đinh trung dung bác ah,hô hào làm chi.

Hô hào gì, tin thì mua đầu tư, không tin thì thôi
Năm 2023 là năm bảng lề của khủng hoảng nguồn cung lương thực, khi Trung Quốc mở cửa và thu nhập người dân thế giới bắt đầu tăng trở lại, dự báo sẽ thiếu hụt nguồn cung thực phẩm rất nghiệm trọng
Xưa nay cứ ngành nào khủng hoảng cung là ngành đó cổ phiếu tăng giá hàng chục lần, vì lợi nhuận tăng trưởng cấp số nhân
HAG năm nay mới 10 tháng đã hoàn thành kế hoạch lợi nhuận rồi đó, sang năm kế hoạch lãi 4000 tỷ cũng khiêm tốn thôi vì dự báo giá đầu ra tăng rất mạnh, trong khi đầu vào HAG đã chủ động nguyên liệu tự cung khép kín như kiểu ngành thép HPG
Những doanh nghiệp khép kín sẽ tạo ra lợi nhuận rất cao và bền vững
HAG hiện tại đã đứng ở vị thề vua nông nghiệp của Việt Nam, giá 4x cho năm sau vẫn rẻ

Viễn cảnh bác vẽ ra tươi đẹp quá làm e cũng mê,nhưng chỉ mong thị trường thuận lợi tầm này sang năm hag có giá 25 là quá ok😁