Kiến thức quan trọng tromg giai đoạn sắp tới, ko hiểu rất dễ chết

chính xác

Đếm cua ở long tân trong khi cp thế chấp ngân hàng chuẩn bị giải chấp

bởi vậy doanh thu thì lẹt đẹt dig giờ mới đc 6% kế hoạch mà sắp hết năm mà suốt ngày nổ,lại phát hành tấn giấy

Chủ tịch lên 247 ban phát giàu sang phú quý tn cơ mà. 500k chỉ là dbrr

Không tranh cãi với các bác tiểu nhân chim chuột . CEO , DIG bác nào lỗ nhiều mà không chịu được thì bán cắt lỗ nhảy qua SSI , Bank , CLM …cho đúng với trend . Các bác bán sớm đi cho nó sàn để về mệnh càng tốt cho em và những bác trung thành với DIG , CEO ở đây có cơ hội gom thêm . Lỗ hay ôm bom gì cũng được . Các bác đi chim lợn cổ khác đi và đừng tập trung chọc ngoáy và bình luận tus của A7 như thế ! Hãy để chúng em được yên . Tiện đây cho em được dự đoán là VNI có thể tiếp tục xấu và các bác cổ đông trung thành chuẩn bị tinh thần tốt , chuẩn bị thêm lúa và gom thêm khi giá CEO , DIG còn có thể tiếp tục xuống nữa . Mức tiếp theo chờ đợi của em là CEO 21k , DIG 27k . Đồng thời CEO sắp tăng vốn tháng 10 và phát hành thêm 1:1 cho nên ae chú ý . Sau tăng vốn số lượng cổ sẽ khoảng 500 triệu nhưng là con muỗi so với những lợi nhuận kếch xù mà CEO sẽ mang lại trong tương lai .

ô này nói hay

digger còn nói chờ ở 27k vậy mà ai mà nói cái là bị chửi liền á

ĐH không thành do không đủ cổ đông, nghĩa là tay to, cá mập, vốn lớn bán hết rồi

1 Likes

Thị trường xuống cổ nào cũng xuống , chỉ có 20-30 cổ tăng nhẹ . Cho nên DIG , CEO xuống thì đúng với thị trường nhưng tiềm năng của DIG , CEO thì chính xác như A7 đấy ! Bác chim chuột thì cũng phải biết mình đang nói gì chứ động chút là nói xấu A7 , tương lai còn đang ở phía trước 3-5 năm tới . Khi đó bác nói lời cay đắng vẫn chưa muộn nhé ! Khuyên bác câu thật lòng đấy !

vấn đề là chủ tích và bẩy mõm vẫn cam kết cuối năm giá 200k ko thì cưa đầu đi,nhận định vô căn cứ để lùa gà bất chấp đó là khốn nạn thất đức

2 Likes

Con dig ceo l14 đồng loạt thổi giá gấp 6 lần, trong khi ln ko có. Giá mới giảm 3 lần, còn chia đôi 1 phát nữa chứ đã đến vùng đúng giá đâu

2 Likes

Kkk lập lắm nick thế ku :wink: a7 ko thương ko yêu giờ hờn dỗi chống phá thế à

A7 không lừa nhà đầu tư đâu bác ! Bằng chứng là sau câu nói ấy lúc thị trường giảm DIG , CEO về 35 , 30 thì A7 đã show tài khoản cho anh em là đã mua DIG giá 62 và CEO giá 45 rồi ( Em không nhớ chính xác số liệu nhưng trong khoảng giá đó ) . Cho nên bác đừng nói A7 lừa ai vì A7 đã chứng minh thị trường xuống không có úp bô anh em rồi . Còn tương lai 3-5 năm tới là điều chưa biết được thì bác không nên nói A7 cấu kết chủ tịch lừa đảo . Không có bằng chứng thì đừng nói nhảm bác ạ .

Giá đấy là l14 ôm vào, l14 thì hồi đấy vẫn phải show mua bán chứ từ đợt nọ là ko phải show nữa rồi, khả năng quý này cũng sút chốt lãi chứ ko lại mất hết công sức

Bán Dxg chưa :rofl: khổ thân ku

A7 có nhiều tk mà. có thể b nhìn chỉ là phần nổi cố ý cho ae biết

Cây thông nô el, mùa đông năm nay đến hơi sớm

bằng chứng lùa gà của 7 mõm nhiều lắm này

Hài vl con DIG cuối phiên vẫn làm trò quay tay lấy giá atc rút chân. Chắc về 2x có thằng buồn lắm.

Bác đang đoán mò mới nói đến từ ‘’ Khả năng ‘’ . Em tin rằng chả có ai sút khi mà giá cổ phiếu đã giảm sâu và mất giá trị nhiều như vậy . Như ông Lê Văn Lợi ôm Ros giá 5.1 rồi giảm về 2.6 ông ấy có sút không ? Thậm chí Ros còn mất thanh khoản , công ty lâm nguy , chủ tịch tù tội …vv . Mình không ở tầm suy nghĩ của A7 thì đừng nói bừa các bác nhé !