Kiến thức quan trọng tromg giai đoạn sắp tới, ko hiểu rất dễ chết

nó rõ ràng nt rồi còn trả lời gì nữa bạn, còn đợi thời gian trả lời mà bạn nói chung chung nt thì 10 năm nữa thì qua bn con sóng rồi kkkkkk

Múc trong phiên , tới ATC treo bán giá gần tham chiếu mấy vòng như này là cũng được mớ :rofl:

Thời gian nó là chi phí cơ hội, các bác đừng nghĩ cầm cổ bằng năm thì lãi xx lần, chả có điều gì kiểm chứng được điều đấy cả. Đừng tin A7 để rồi bị nó úp sọt, bác chỉ là nhỏ lẻ không phải cá mập.
VD: giờ chủ tịch mà nó giống như ITA, hạch toán tạm ứng tiền vào túi rồi treo phải thu khác thì bác cũng ko check được đâu. Hãy là NĐT thông minh

Nói vậy thì mã nào cũng phải giảm mà vẫn có những mã trụ được thậm chí CE kìa?

Dig đang bị kìm rồi. Tăng ko cho tăng, giảm ko cho giảm

1 Likes

Dự đoán tối nay A7 lại lên sóng động viên anh em. Chúng ta có thể thua trăm trận nhưng sẽ thắng 1 trận lớn

1 Likes

Vậy bác nghĩ bán đi sẽ cơ cơ hội hơn? Nếu bác cắt đúng bẹn thì sao? Đã lên đây là chấp nhận cuộc chơi rủi ro và cơ hội rồi. Bác thấy cửa nào sáng hơn thì theo thôi. Tôi là nhỏ lẻ nhưng tôi thấy cá mập hay ko ko quan trọng. Cá mập to nhưng đang cá con đông hơn thì sao? Thắng thua thì cũng tính trên tỷ lệ % lãi lỗ

Nói như bác thì ko tin đc bố con thằng nào, phải chính tay bác hạch toán lợi nhuận để chia cho ae cđ mới đc. Bác làm đc vậy thì thành lập doanh nghiệp kêu gọi cả ae họ hàng vào phải tin đi. Tôi cá là cả họ ko đc 50% tin mà đưa tiền cho bác OK

HAG kia nay còn bị ăn nguyên cái bô to đùng, bán đi rồi vô đó mà húp

Chỗ đấy e để nhầm LN vào nhé!
Đúng là DT tầm 600-800 tỷ năm.
Ý e đang nói là cái chỗ tồn kho lâu ấy nó nằm chỗ khoản phải thu, phải trả mà kéo dài nhiều năm là dễ chết. Bán xong đủ tiền trả ngân hàng thì toi

1 Likes

Nay chỉ có dòng ck tăng nhẹ ,bds thì HDC còn lại có con nào tăng đâu

Trường $ úp bô HAG rồi

cafe nhé ae CL … khà khà. Đợt này ae lm vc hiệu quả
Ngút trời luôn nhở. Cứ thế phát huy

1 Likes

Chuẩn úp bô luôn. Lùa gà siêu kinh điển.
Nay bão chuối đổ hết là cái chắc. Lợn liệu có chạy giông ngoài đường?kkkkk

Thôi @Sieucophieu12345, cãi nhau làm gì. Thời gian sẽ trả lời. Con L14 năm 2015 ở bên kia còn bị chửi kinh hơn. Thế mà nó vẫn phi ầm ầm. Nên kệ cho ai chửi thì chửi. Đánh trận này lâu dài ko có cửa thua. Kệ

Bác lại chim chuột cổ người ta. Xấu cả tt có riêng ai đâu

1 Likes

Trường $ bây giờ làm bài bản lắm nha không như ngày xưa đâu nha :slight_smile:

Hdc cổ đông chất lượng hơn mà Chú?

cuối năm nào câm mồm đi đã ngu còn cố hô hào,ngon mày bảo cả họ mày bán nhà mua đi giá 200 đó,mõm ko có tí kiến thức nào người ta càng chửi cho