Kim cương thô cần khai phá

hehe, kệ nó thôi Cụ.

Uh, tớ thì thấy nó hay hay,

Năm nay chiến penny… hehe

Chợ chiều không ai buồn bán mua.

Nhiều người cứ bảo L lừa, có ai bắt phải mua đâu,

Em này chưa năm nào lỗ, thế mà họ dọa hủy niêm yết, hay L tung quân đi dọa mọi người.

1 Likes

T nói từ sáng tới giờ, Tây ninh mua ủng hộ 400 cổ. Xin cảm ơn bạn Tây.

@mtam137 tớ chán rồi, sang năm t không làm mõ nữa.

Khi nào topic này rộn ràng gọi tớ nhé, @mtam137, chúc Cụ và Gia đình ăn Tết vui vẻ. Tớ chuẩn bị về Quê đây.

1 Likes

Chúc bác ăn Tết vui vẻ bên gia đình. Hẹn gặp sang năm!

1 Likes
1 Likes

Năm mới chúc Cụ vào đâu trúng đó, mua may bán đắt. DL1 đi đúng lộ trình về Mệnh nhé.

[Chúc mừng Nhà máy Ansen Electronics sản xuất và xuất khẩu thành công đơn hàng tivi đầu tiên]

Ngày 5 tháng 2 năm 2024 nhà máy Ansen Electronics đã tiến hành xuất khẩu cho đơn hàng Tivi đầu tiên.

Đưa hình ảnh lên cho mọi người dễ theo dõi @mtam137 ah

Năm nay cố gắng phấn đấu về Mệnh giá nhé.

Lớ ngớ lại vớ huy chương như NRC.

NRC đã cho DL1 hít khói… Khi nào DL1 ghi nhận doanh thu xuất khẩu TiVi thì mới tính đếm.

Cụ nào gom thì cứ gom thoải mái…ai lại cứ đè rồi thi thoảng lại nhặt… Đến lúc mất hàng thì lại kêu gào.

Giá đi vào vùng kháng cự thì nhìn nhau giao dịch là đúng rồi, vượt 4.7-5 thì lại mở ra bầu trời mơ ước.

Quan sát kỹ lưỡng:

1. DL1 thời gian gần đây vận động khá tương đồng với VNI.
  2. Sau một đợt downtrend mạnh, đã dần dần hình thành đáy vùng 4.5-5.2;
  3. Cần một lực cầu đủ mạnh để hút khoảng 10 triệu CP=50 tỷ thì em nó sẽ về mệnh.
  4. Kế hoạch thực hiện năm nay phải đạt được, việc thoái vốn của xd Đức Long cần dứt khoát để có vốn đầu tư tiếp. Trái phiếu đã được giải quyết, chỉ còn các khoản nợ và khoản phải thu cần xử lý.
  5. Chia cổ tức khoảng 3-5% bằng tiền là đẹp.
  6. Nếu Tây tạng tham gia mua khoảng 2-4 triệu CP nữa thì quá mỹ mãn.