Kinh Dịch Chứng

Chú Cuội là 1 sư huynh ở trần gian người trần mắt thịt tình cờ 1 lần nhìn ngắm được nhan sắc HN nên đem lòng thương yêu mơ tưởng. Nhưng HN là tiên nữ tu luyện mấy trăm nghìn năm và hiện đang sống ở Cung Tuế Nguyệt không động lòng phàm.
Còn sư phụ là Tiên Sinh đắc đạo, tu luyện và sống mấy triệu năm ở Thiên Sơn Thần.

Hay ông chuyển qua đoán 2 chữ số chứ tầm này chứng sao cứu nổi anh em :))))

Sau gần 40 năm mê muội vì mấy món tử vi lý số, ngũ hành bát quái, chu dịch tôi nghiệm ra một điều nó đơn giản là cần câu cơm của đám hủ nho ngày xưa. 50-50 chỉ có đúng và sai giống tung đồng xu vậy. Ai cũng muốn đúng nên đúng thì làm rùm beng, sai thì im ỉm vùi đi. Cũng giống như một số chuyên gia trên diễn đàn naỳ vậy, chẳng may đoán đúng thì nhắc mãi còn sai thì im ỉm khoá pic nên nhiều gà vẫn coi là giỏi.

2 Likes

Bác có thâm niên ngâm cứu lâu vậy, ko ứng dụng được chút nào, ít ra cũng tự xem vận mệnh cho bản thân?

Món đó hay đó. Kinh dịch luận giấc mơ tốt đó.

Tại vì mê muội nên mới vậy đó. Mê muội là không sáng. Học mấy món này không nên mê muội. Nhiều người theo cỡ 10 năm là đủ tẩu hỏa nhập ma rồi.

Mấy món này xác định từ đầu là học cho vui thôi, và đoán cũng cho vui thôi. Đã cho vui thì không cần rùm beng, cũng không cần im ỉm.

Nó như dự báo thời tiết thôi mà bác, cho mn cảnh giác. Nhưng nó sẽ khó đúng nếu coa bàn tay vô hình nào thò vào dc. Như kiểu nó vẫn bị làm giá đó bác.

Học những thứ đó có 1 ý nhỏ là phải cực kỳ khách quan đó bác.

Tâm phải sáng, không vụ lợi. Bậc cao thủ đa phần xem cho vui, không có chuyện lấy tiền bao giờ.

Cái ngành chứng khoán này còn trẻ mới nên không quan tâm lắm. Chứ ngành đầu cơ đất phải nói là nườm nượp người tới.

Cao thủ cũng phải tùy thời xuất hiện. Thời loạn phải ẩn mình hết nên chúng nó mới đục nước béo cò vậy.

2 Likes

Em đầu năm 1 bác có cảnh báo năm nay cẩn thận mất mát mà không tin. Y như rằng tan nát.:grin::grin::grin:.
Em thích chiêm tinh của bọn tây ba lô, dễ hiểu hơn mấy món kia.

Bói bài tây, tarot, thả quẻ, tử vi, kinh dịch không làm em hết nghèo :smiling_face_with_tear:

Thầy tôi vẫn cảnh báo 3 năm tới khốc liệt tăng dần nhé, 2025 kinh khủng nhất, và vẫn kéo dài đến 2030. Tốt nhất không nên làm ăn gì, đi chơi cho hết ngày thôi.

Tôi vẫn nghe vậy nên xác định chơi cho vui, dám chơi dám chịu. Dù sao cũng là chơi cho hết ngày thôi.

1 Likes

Những cái kia đa phần là thuật, nó chỉ đúng ở tương lai gần.

Ẹc, thầy mà còn phải sợ, cứ để các vận nó đến dần dần, mình giải dần dần, nó đến 1 cục là cu tèo đấy bác.

Cảm ơn cụ chủ.
Túm váy lại là ngồi hóng sóng hồi mi ni của từng CP thì mạnh dạn cắt lỗ thu xèng về.
Xin phép vẫn được vào pic của cụ để hóng chuyện và học hỏi ạ.
Trân trọng!

Thì chơi cho vui thôi chứ không xanh chín. Có phương án dự phòng rồi. Mình chưa là gì so với các đại gia sắp phá sản tới đây.

1 Likes

10 phần chết 7 còn 3
Chết 2 còn 1 mới ra thái bình nhé :grimacing:

1 Likes

Nhờ lão bói xem khi đáy thì nhóm nào mệnh nào bật lên sớm nhất, nắm được nước tiên

1 Likes

Cái này không bói. Kiến thức mà nói thì cổ sản xuất lên trước, Mộc sinh, nhất là con nào sản xuất được mặt hàng thiết yếu trong thị trường ngách, vốn hóa nhỏ.

Từ đáy đi lên thì không có một nhóm nào bật được cả, chỉ có từng cá thể trong một nhóm thôi.

1 Likes

cảm ơn lão nhiều. Hợp ý tại hạ