Kinh Dịch Chứng

Nay cũng vui nhưng không chấn động lắm. Thuần Chấn ứng với ngày hôm qua hơn.

3 Likes

Cứ chém gió nhiều vợ mắng :grimacing:

1 Likes

thầy bảo vợ là thầy k chém gió, thầy đang đàm đạo kiến thức, hihi, hoặc thầy dủ vợ thầy vào chém cùng cho xôm nè =))

thầy chỉ cần không được nói trước những gì thầy thấy trước nhờ các môn huyền học là được, nó làm giảm khả năng đi đó thầy, cụ thể bị mất duyên, phân tích vui vui thôi thầy.

Khả năng tâm linh của thầy là cái khác, không phải mấy môn tử vi kinh dịch. Thật ra, gieo quẻ kinh dịch cũng làm năng lực bị mất đi. Nên trước thầy cũng ít gieo lắm.

2 Likes

Nay soi tiền nhỏ lẻ bán bao nhiêu ấy cụ, mai tiền ấy vào xúc bds ấy, qua tết vào lại dtc, đá xi măng.

1 Likes

Cụ có biết soi ở đâu đâu.

Em cũng ko biết, toàn mấy đứa nhỏ dâng cho xem :joy:

Chúc mừng năm mới

7 Likes

Năm nay là năm Mão, VN gọi là mèo nhưng các nước đồng văn đều coi là thỏ. Thỏ và mèo có một số điểm khá giống nhau, đó là lười và hay nhầm lẫn. Tốt nhất là nên làm nhỏ ăn nhỏ thôi.

5 Likes

Năm mới mời cụ chủ vào cho một quẻ xem năm nay xem nào :saluting_face::thinking:

2 Likes

Cụ chưa thấy thời điểm đẹp để gieo quẻ năm :mask:

3 Likes

Cụ đang bế quan, ae đừng hỏi cụ tẩu hoả nhập ma :joy:

Dạo này cụ ăn hơi nhiều đồ nếp, thấy hơi nặng mình.

Năm nay là năm các tuổi Tí, Sửu, Dần, Mão, Thìn, Tị, Ngọ, Mùi, Thân, Dậu, Tuất, Hợi cần cẩn thận khi đầu tư chứng khoán

1 Likes

Nao rảnh cụ viết một bài về các tuổi cho :stuck_out_tongue:

3 Likes

Thử tổng hợp danh sách năm sinh của các nhà đầu tư và trader nổi tiếng thế giới lại xem. Hầu hết sẽ không có tuổi Mão, Thìn, Tỵ, Dậu, Tuất, Hợi :smile:

4 Likes

Thế là em có hi vọng :)))
Đầu năm thầy viết về tuổi hợp với nghề này đi thầy

1 Likes

hê hê em tuổi Tuất thầy ạ

1 Likes

Tuổi Tuất đặc tính trung thành, nên thường hợp trong việc phò tá cho ai đó. Nếu theo được người giỏi thì phát triển rất nhanh.

Trung thành với kế hoạch giao dịch là một lợi thế tốt, có thể mang đến tỷ suất lợi nhuận dương. Tuy vậy trong thị trường biến động không ngừng, trung thành với một phương pháp thôi sẽ không đủ để bứt phá.

5 Likes