Kinh hoàng ! Đây có phải kho báu giúp ae siêu giàu ko? Vào cùng phân tích mà sắm biệt phủ du thuyền

Câu cuối chất quá ạ :smiley:

25 Likes

mút cho hết đất CEO thì bụng cũng to che mất hạ bộ rồi =)))) kaka

3 Likes

Thầy ơi em xác định rằng cổ đất như CEO là cả kho báu. Nhưng CEO sẽ về đích trước DIG hay L14 phải không thầy? Có nghĩa lúc này em allin ceo thì sau đó có thể ăn thêm DIG, L14 đoạn nữa?

1 Likes

Đừng nghĩ đảo qua đảo lại làm j, mỗi mã nên có 1 ít chia ra theo sở thích , k thì chọn 1 mã trong rổ mà all in cũng được. Nhưng mà nên có L14, DIG và CEO =))))

2 Likes

Ceo dig NHA DIG top cổ bđs có kỳ vọng r, cầm ôm dài chẳng phải nghĩ

tùy bác mỗi thời điểm như mình thì mình đảo tỷ lệ 3 con DIG CEO L14. Vốn mình bé thích đảo thì đảo, chứ tiền to nằm im mà múc thêm thôi. Không là dễ mất hàng lắm.

1 Likes

Mấy hôm nay thầy nói về CEO nhiều, đúng là đang đè gom chuẩn bị cho cơn sóng thần sắp tới

3 Likes

có khi lại là ngày mai keke

Tên dự án của Tân Á là meyhomes capital. Vị trí dự án này không có mặt giáp biển và xa trung tâm hơn khu sonasea residences 160ha của Ceo. Đơn giá cho shophouse ~ 150tr/m2, còn biệt thự ~ 200tr/m2. Vậy khu 160ha sổ đỏ vĩnh viễn của ceo nếu năm nay khởi công thì lúc mở bán bét cũng hơn 200tr/m2. Tha hồ đếm tiền thầy ạ.

3 Likes

lúc này cảm giác lòng tham sẽ giết chết những ai không có tầm nhìn! Biết nó ngon nhưng trông núi nọ…cả chu kỳ k ăn đc miếng nào :(((( đáng sợ

chắc đoàn xe này hơi bị đông và hung hãn vì quá thực chiến

1 Likes

Quy hoạch của Phú Quốc chỉ có 6% là đất sở hữu lâu dài. Siêu hiếm chỉ dành cho giới tinh hoa. CEO đang sở hữu ~ 400ha chưa khai thác ae ạ

1 Likes

1 là do mình tự tìm hiểu và trùng với tư duy của A7, 2 là tư duy a7 hoàn thiện hơn do là người đi trước, vậy nên mình tự phát triển dựa theo tư duy đấy thôi, đừng quá phụ thuộc. 3 mã đều tốt nhưng phải tự áp dụng cách trading của mình mà giữ lấy em nó, dù short, dù bị quỹ úp cũng có cách quản trị rủi ro, về sau tự tìm được mã khác tương tự mà cầm dài hạn, đấy mới là đích đến của A7, ai cũng có giới hạn về sau A7 không có sức phím hàng bơm oxi cho ae, ae chỉ còn A7 trong tư tưởng thôi. cố tranh thủ khi mà còn có người hướng dẫn, định hướng, còn có thiên thời, giá còn rẻ so với tương lai,.

3 Likes

Độ dăm năm nữa thôi, ra đường toàn thấy xe gắn logo Đệ A7 chạy đầy đường.

1 Likes

mày tên Trung hả

Mầy về bố nhắn con mẹ mày bảo nó sống nhục hơn c.hó vì đẻ thằng con hèn hạ cái tên đặt cho đéo dám dùng chỉ nick ảo cắn trộm. Cắm đầu hố phân tự vẫn đi. C.hó cắn có con nào giấu mặt cúi đầu đâu con ?!

13 Likes

Vô phúc cho con mẹ mày lại đẻ ra chim lợn. Suốt ngày đi kêu khóc nghĩ mà nhục.

1 Likes

Khổ thân chim lợn.gọi cả họ hàng gia tộc chim lợn mày vào để dìm luôn 1 thể đi.bố mẹ đặt tên thì k dám dùng mà lại phải đi lấy biệt dạn người khác để dìm người ta.sống đoàng hoàng lên nào.

2 Likes

CEO múc húc xúc! Chờ live stream của Thầy.

1 Likes