Kinh khủng khiếp ...với động thái mới này?NÊN LÀM GÌ À...nên uống thuốc chống ngáo tiền?

Đến lúc nó tăng thì lại kêu ối giời ôi!!!
L18 và NHA hay SCR là những cp tốt thuộc top 2 vẫn còn rẻ.
(Top 1: L14,DIG,CEO)

3 Likes

E thấy sale thông báo sắp bán khu cầu hàn sao ý a.

1 Likes

Tôi cầm gần nửa năm chưa nổ giá… ông nào giờ mới mua giá này giống trời cho

2 Likes

A Bình trông hiền lành thế mà đanh đá phết. E ước sau vài năm nữa khạc cái nào ra lửa cái đó giống đàn a và đại ka… :yum:

1 Likes

NHA đang rất mạnh, vì sắp mở bán Mộc Bắc, hôm nay mãi đến cuối phiên mới bị bán lây.

1 Likes

Khu đó dc tầm bn% thương phẩm hả a

Tử tế với ng tử tế thôi em
Chửi nhau anh và A7 có nghề roài

4 Likes

Soi lại pic cũ đi.
Như là 36ha đó

2 Likes

nói ra là để NĐT an tâm giữ hàng, ko bán tháo hoảng loạn làm gì để rớt giá cổ phiếu nữa. đôi bên đều có lợi. Khi bạn nói ra được câu đó thì bạn rõ NGU

3 Likes

Để luyện họ bản lĩnh gồng lỗ…kì vọng ăn to

4 Likes

Cảm ơn bác.

Thôi thôi tôi sợ nhất bác hô đấy.hôm trước hô hôm nay sẽ trả điểm thì nay tắm máu liền.mai ko tăng lại thì lần sau đừng có hô nữa nhá

Giờ còn hô đất với cát. Đất đột biến sắp đột tử như lan đột biến rồi. Đừng có đùa với Chính phủ khi đang dùng mọi cách để dập cơn ngáo giá của đất kể cả dùng đến hình sự và ngân hàng siết…
Ai đời đất trong làng ở quê hơn 1 năm tăng 5 lần lên 20 triệu/m đến cổ phiếu chứng khoán cũng phải gọi bằng cụ

Đầu tư dài hạn vào cắn lung tung

Cách đặt vấn đề không đúng.
Lan var và đất nó khác nhau … chò thổi lan chỉ bọn trong làng và bọn ngu học dính nhiều.
Chính phủ bao giờ cũng quyết tâm… vướng phải mệnh để BỘ BA BẤT KHẢ THI
Thì lên Tivi mua rất rẻ

2 Likes

Múc là giàu bác ơi.thời đến cản ko đc.

1 Likes

Cái bọn lướt thì nó đâu có tư duy dài hạn đâu bác . Lãi vài % thì nó sướng còn bị chỉnh sâu nó nhặng cả lên như cha chết , nói thế này thế nọ

1 Likes

Cu đi so đất với lan khác gì so vàng với cứt. Ko có đất hấp thụ lạm phát cho có mà chở xe ba gác tiền đi mà chơi cave à cu

Ko có ông 7 thông não cho về nền kinh tế chắc tao vẫn tin cái bọn chiên za

2 Likes

Thật ra các chiên za môi giới rất sợ phong cách đầu tư của A7. Vì nếu ai cũng mua và nắm giữ cty tốt thì bọn nó ăn cám hết. Ko mua ko bán lấy gì mà ăn. Nên chúng nó bắt buộc phải chim lợn quấy phá A7. Dù biết A7 là đỉnh cao của đầu tư

2 Likes