Ku Quyết ngu thật hay cố tình ngu?

, ,

anh em hoảng loạn thì bán hết, lỗ 50% thì đánh mã nào khác để hòa?lúc bán được thì là nó cố tình tạo thanh khoản để gom rồi.

2 Likes

Mỗi năm hàng triệu tk mơi mở, TTCK VN nó sẽ tăng điểm rất nhanh

1 Likes

Phải có cú shock thế thì mới gom được hàng siêu rẻ,

2 Likes

Cả cái công ty chứng khoán ART kiếm được bao nhiêu tiền từ phí tk nđt cá nhân hay toàn chơi chứng ăn bộn

1 Likes

Nhiều ng còn vận động viết tâm thư gửi Ủy ban “abc”

giá sàn con này mai là 15 hả các bác

1 Likes

Giờ cò đang hô hào thụ mua giá sale siêu rẻ các bác ạ…khả năng sắp ổn rồi

1 Likes

Có thể sớm ổn nhưng niềm tin với quyết đã mất đi

3 Likes

Hihi anh ấy cho 12 phiên ce thì đâu vào đấy thôi bác ạ

Em vân tin có pha quay xe bất ngờ

Các bác không chịu nhìn vào thực tế, càng hy vọng càng chết, giá từ 10 đánh lên vượt hơn 100%, FLC các quý qua đã kinh doanh được gì?! Hãng bay trên thế giới đắp chiếu đầy ra, kể cả vietnamairlines… chưa thể tốt hơn!..qc bản tính vẫn thế, không nên kỳ vọng vào đầu tàu không đáng tin; tiền là của mình, bảo trọng!

1 Likes

Thuyết âm mưu thì vụ THM nhúng tay của NHNN không bank nào cho vay , và FLC cũng chỉ là con cờ thí

Ngập các diễn đàn đều đoán ý đồ a tôi sau vụ bán chui này là gì để có hành động tiếp theo :joy: Khuyên các bác nếu là f0 chơi hang anh tôi mà đc 15-30% thì nên té ngày và luôn không ngoái đầu nhìn lại nữa. Khi nó đã chạy một đoạn dài và trần mấy phiên liền như vừa rồi mà các bác vẫn hộ nhau múc với xúc, dù a tôi ko bán tháo thì khả năng t3 các bác vẫn đi viện.

2 Likes

mua cp mà không biết gì thì tự nhận kết quả đi

Flc dự chia cổ tức để cho ae an tâm hơn )) a quyết định tung bài tủ kaka

1 Likes

Theo em nó dc bật đèn xanh để ngu rồi plan nó khá hoàn hảo

2 Likes

Đồng ý kiến với b

1 Likes

Mai tím :))

mình cũng nghĩ vậy, lên ký phạt hành chính rồi đâu lại vào đấy, giơ cao đánh khẽ thôi

2 Likes

Các bác đừng kê bán sàn nữa nhé :))

2 Likes