Kỳ Thực Trên Đời Này Làm Gì Có ĐƯỜNG - Người Ta Chỉ Ép Mía Thành Đường Mà Thôi (QNS, LSS, SBT ... )

,

Kỳ Thực Trên Đời Này Làm Gì Có ĐƯỜNG - Người Ta Chỉ Ép Mía Thành Đường Mà Thôi !
Tranh chỉ nên tham khảo - không phím hàng :laughing: :sweat_smile:

1 Likes

trông chart ngon đó chứ, nhưng có vẻ ít người quan tâm ngành này bác nhỉ :slight_smile:

1 Likes

Hừm, mọi người đang quân tâm BĐS :slight_smile:
Nhưng thường thì ít người quan tâm chạy mới tít :v

Bảo hiểm là một ví dụ :laughing:

1 Likes

bảo hiểm mình đang khá thích BMI, cơ bản doanh nghiệp tốt - game thoái vốn - định giá cao - triển vọng dài hạn khi vào tay khối ngoại, bác chia sẻ một ít view về mã này đi

1 Likes

Nợ tranh bạn nhé :slight_smile:
bảo hiểm mình có vẽ BIC, MIG rồi, bạn tham khảo nhé !

2 Likes

họa sỹ vẽ sớm để ae tham khảo nhé, họa sỹ vẽ xong thì mình sẽ tặng tin về bmi

1 Likes

nghe hấp dẫn thế nhỉ :slight_smile:

Như này mà không có tranh thì thật là có lỗi với các hạ :slight_smile:

1 Likes

Nhưng mà vừa ngó thì chắc tuần sau có điểm gia tăng đấy các hạ :slight_smile:

ý các hạ là điểm gia tăng tỷ trọng (giá giảm) hay là điểm gia tăng về giá :joy:

Haha :slight_smile:

hóng tí tin bác ơi, mình cũng khá thích em này :grin:

tin sẽ báo ở thời điểm hợp lý, giá hiện tại bác tự tin gom nhé :stuck_out_tongue:

2 Likes

@Jason Nợ các hạ đã thanh toán nhé :slight_smile:

Vẫn là lưu ý: Tranh chỉ để tham khảo, không khuyến nghị mua bán :slight_smile:

trong tháng 9 sẽ có kết quả thẩm định giá mới, chắc chắn cao hơn so vs kết quả thẩm định giá cũ là 44, giá BMI sẽ booming trong thời gian tới, thời điểm này khá là phù hợp để gom hàng. thêm một gợi ý v/v giá trị cp của BMI trên sàn có thể bị đẩy lên cao trong thời gian tới để làm nản lòng khối ngoại, tác giả phía sau thì có lẽ là những người mất quyền lợi nếu BMI bị thoái 100% :wink: thông minh như bác chắc đọc đến đây là hiểu :slight_smile:

trả hàng cho bác nhé

2 Likes

hì hì, cảm ơn vì thông tin rất hữu ích cho cộng đồng :slight_smile:

1 Likes

Anh em có tham khảo thêm góc nhìn Dầu và Đường của thế giới không nhỉ :slight_smile:

1 Likes

Giá đường thế giới tăng lập đỉnh mà mấy em cổ phiếu đường vẫn không thấy tăng mấy các bác nhỉ