**l14 ngôi đền may mắn của những huyền thoại**

Năm nay chia tách bao nhiêu ạ

A êos có tuổi hihi

IMG_20220116_074910
#L14 Cổ Phiếu vua, cân team hết tài khoản

1 Likes

Tiền rẻ lại hỗ trợ lãi suất như vậy thì BDS ăn to… Ối zời ơi

1 Likes

1 Likes

Con bank này lởm, bank giờ còn MBB vs TPB còn kỳ vọng thôi, BDS thì cứ Lead L14 mà xúc thôi chả phải lo nghĩ gì

3 Likes

MÚC HÚC XÚC…kkk

3 Likes

Múc. :laughing:

1 Likes

Cứ mỗi đợt nó giật giật x2x3 thằng đứng ngoài xoắn phết

4 Likes

Ôm chặt l14 ai cũng giàu,chưa ai nghèo hèn kkk. :laughing:

3 Likes

Cảm ơn các bạn đã cho tôi biết rum này. Biết rum là tôi chốt lãi CK và Thép sang múc L14 và cổ BĐS như Thầy A7 nói. Cảm ơm Thầy A7 và các bạn trong rum. Tôi có L14; CEO; DIG ; NHA; L18 và LDG coi như 6 mảnh đất ôm hết chu kỳ bơm tiền.

1 Likes

Của cải = Tự do. Kiểm soát hoàn toàn thời gian của bạn là hình thức giàu có cuối cùng .

Được cái ae đệ tử nhà A7 ai cũng kiểm soát hoàn toàn thời gian mới lạ chứ, toàn ông rảnh trà đá chém gió cả ngày, càng chém khoẻ càng giàu nứt đố đổ vách

kkk

3 Likes

Múc xong gác chân ngủ,chỉnh kệ nó,không lướt lát là auto giàu. :laughing:

2 Likes

Bác cho em hỏi chút ạ. Sao cổ ngon thế này mà thanh khoản bé thế? Em nghe phím có để ý, quan sát mấy ngày đều thấy khối lượng giao dịch 200k-300k 1 phiên ạ.

Cổ đông đa phần là dân ôm dài hạn thôi bác ạ, càng ôm càng giàu, bán rồi cầm tiền mua gì? :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

Bạn có thấy viên kim cương nào mà giao dịch 100tr cổ 1 ngày không? Bạn có thấy hoa hậu nào mà đi chịch 100 lần 1 ngày không? Bạn có thấy nữ hoàng Anh xuất hiện 100 lần 1 ngày không?

Hàng đẳng cấp không cần giao dịch!

2 Likes

Update chart mới nhất của L14 công khai trên FireAnt nhé.

Mình hỏi các chuyên gia, các ông tự vỗ ngực khoe trình cao, lập các room từ thu phí đến miễn phí…vvv và mây mây…cả cuộc đời đầu tư hay đầu cơ các ông có mơ mình lập được một phi vụ thế này không??? :sunglasses:

Nó diễn ra trong khoảng cả mấy năm qua. Đừng có biện hộ là không mua được …rồi cả mua rồi không bán được!!!

Đầu tư hay đầu cơ, cuối cùng cũng là hiệu quả kiếm tiền. Không nắm bắt được một cơ hội tốt thế này cũng chém vừa thôi!

2 Likes

Như vậy tức là chỉ cần cầm lượng nhỏ cp trong tay cũng có thể đánh kéo giá trần và sàn rất dễ phải không ạ?

Mình đíu biết, mình chỉ biết cầm là giàu!

2 Likes

Ok bạn

2 Likes