**l14 ngôi đền may mắn của những huyền thoại**

70 hay 80 thế. Mà thôi nhiều quá đếm ko xuể chỉ biết a ấy quá đẹp zai

2 Likes

Nhiều lắm, toàn đất ruộng bán đất đô thị. Gpmb dễ, triển khai nhanh. Chỉ biết nó như siêu kho vàng khong giới hạn vì cứ hết lại lấy thêm đc

1 Likes

Nghe hết 4 quyển sách Nhà đầu tư 1970 sáng ra nhiều quá! Em cảm ơn Thầy A7 rất nhiều! Có tiền sẽ Múc L14 như kiểu tích sản. Em mong đi dự ĐHCĐ của L14 để gặp trực tiếp Thầy!

3 Likes

Cứng đó,lãi nhiều chích 5% nhặt.l14 sẽ tỉ đô. :laughing:

2 Likes

Nhà em cả họ là grap …múc :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

Ô 4 quyển ah cụ. Em tưởng có 2 quyển ( quyển phần 1 và quyển phần 2 ) . Có cả quyển phần 3 phần 4 ah cụ . Mua ở đâu vậy giới thiệu e với. Em đang có 2 quyển phần 1 và phần 2 thôi :sob:

Ngày mai ae biết phải làm gì chưa…Múc, xúc, húc

3 Likes
1 Likes

ếu anh ko đủ tiền mua BĐS hãy đi mua cổ BĐS, coi như gián tiếp đầu tư vào BĐS với đòn bẩy cao hơn, sau còn có cơ hội mua được BĐS

1 Likes

Bí kíp múc siêu cổ phiếu A7

1 Likes

CẢNH BÁO KHẨN ! Chu kì bơm tiền 4-5 năm tới ra ngoài xã hội hỏi các đại gia mới nổi thì hầu hết đệ tử A7 phất lên nhờ cạp cổ đất và đất. Nhiều tầng lớp tinh anh cũng có, tầng lớp ăn theo nói leo cũng có, trọc phú cũng có. Bọn chúng giàu sang phú quý ăn chơi phè phỡn, bọn sửu nhi 9x vẫn tuổi yêu đương thì siêu xe cặp kè chân dài hoa hậu. Bọn trẻ ko ăn chơi về già đổ đốn thì cũng giống Hoàng kiều ngọc trinh, trâu già, trâu răng rụng , trâu run đầu gối vẫn đòi gặm cỏ non… Kk Bọn lâu la con cháu đệ tử theo A7 thì thấy bố giàu quá , bố kiếm tiền dễ quá nên hư hỏng nghiện chích, đập đá… Nói chung là méo ra cái thể thống gì…

27 Likes

Cảm ơn thầy, mong gặp thầy trong buổi học tháng 12

3 Likes

Thượng đế A7 đang mang món quà là tiền quẹo cổ cho Anh em…

1 Likes

Trên youtobe có phần 3 và phần 4 rồi nghe tuyệt vời! Bạn tìm nghe nhé!

1 Likes

https://24hmoney.vn/news/gia-nha-dat-tang-tren-dien-rong-co-phieu-bat-dong-san-hut-nha-dau-tu-c1a1003195.html

1 Likes

Dky lớp học của a7 ntn vậy bạn

1 Likes

A7 ơi nrc choi đc ko ạ

Hu4 húp được mở ạ

KIM CƯƠNG THÔ CÒN SÓT LẠI ? Một công ty một mã cổ phiếu bị lãng quên vì nó rất đặc biệt : Cổ phiếu hi hữu có lợi nhuận dự kiến trong ngắn hạn gấp 3 lần vốn hóa. Cổ phiếu có cơ cấu cổ đông hiếm có tên TT CK VN ,cổ đông lớn nắm giữ trên 80%, vợ chồng chủ tịch cầm 51%. Một công ty tổng Li đã thoái vốn hiện chỉ còn 4% cp Cổ phiếu có độ rất đậm đặc ,hàng quí hiếm ít người muốn bán ra. Một cổ phiếu có khu đô thị nằm ở vị trí đắc địa của Tp đồng bằng sông hồng,gần sông ,gần cao tốc,gần đường sắt,của ngõ một TP nhộn nhịp. Đô thị ấy được thiết kế hiện đại có hồ điều hòa,một tiêu trí cho biệt thự sang trọng và cao cấp. Đô thị Bắc cầu Hàn TP Hải dương. Khu đô thị rộng 85,2 ha đã cơ bản xong hạ tầng,chỉ còn chờ thủ tục để mở bán. Dự tính với vốn hóa hiện tại ,sau khi mở bán xong với giá 25tr/m2 trở lên, ta có thể thu về hơn 4000 tỷ đên 6000 tỷ trong khi vốn hóa hôm nay 2000 tỷ đồng…không phải là rẻ mà là quá rẻ! Như vậy bỏ ra 2000 tỷ đồng,vài tháng tới thu về 4-6000 tỷ đồng,chúng ta sẽ được biếu thêm 1 công ty xây lắp tốt đang hưởng lợi từ đầu tư công,được biếu không dự án Huống Thượng – Thái Nguyên gần 20ha- Tiếp tục được cho không dự án 10ha tại Uông Bí Quảng Ninh…bánh vẽ sẽ còn tiếp diễn ở thì tương lai đó là đô thị Bắc cầu hàn giai đoạn 2. Đặc biệt của đặc biệt là CỖ ĐÃ DỌN LÊN MÂM,chỉ đợi chén không còn phải đếm cua phê duyệt dự án,đấu thầu,gpmb,thi công…vv Xin trân trọng gửi tới các bạn L18 để cùng nghiên cứu tham khảo đầu tư Lạng sơn đêm 14/12/2021 Đào Thanh Bình

1 Likes

Mỗi ngày 5-10 bài báo đảng viết sốt đất khắp nơi.
Đến cmn thời lên tivi mua đất, cổ đất cho rẻ rồi
https://m.vietnamnet.vn/vn/bat-dong-san/thi-truong/dat-nen-vot-gia-tang-chong-mat-bat-dong-san-cuoi-nam-nong-ham-hap-802082.html

3 Likes