**l14 ngôi đền may mắn của những huyền thoại**

Tài khoản e có L14 và NHA đc ko các bác

L14 cứ đầu phiên doạ ma, sau bò bò nhíc vài giá hồi lại mỗi ngày. Thế là ổn, không cần tăng trần liên tục.

Thanh khoản thấp cũng là một lợi thế ha :))

A7 là thành viên HĐQT thì làm chắc nghỉ ra luôn rồi chị. Ôm L14 được kho báo trí tuệ LFI, con cháu chỉ cần ăn cổ tức khỏi phải lo sự đời.

1 Likes

Sợ quá. Không biết L14 hậu A7 sẽ có cái kết như thế nào
:cry: :cry:
Lúc đó thì liệu còn cổ đất to, vốn điều lệ nhỏ, dự án xin dễ, ý chí lãnh đạo đồng thuận… được không hay lại lụi tàn như VIC, VHM, VNM, SAB hiện tại, chỉ lướt đánh kiếm tiền chợ
:lying_face: :lying_face:

Bạn lo xa quá thành ra thừa đó, A7 có bao năm hy sinh, chung sức gầy dựng L14 và thay đổi tư duy blđ cũng như cổ đông đến hồi thu hoạch thì lý do gì bỏ. LFI vận hành bởi các anh tài đều thấm nhuần tư tưởng A7 chứ có phải chỉ có mỗi A7 đâu. Yên tâm ôm dài hạn nhé, phải tìm hiểu thêm để tự tin, với tôi đó là phiên bản Berkshire Hathaway của VN đó.

2 Likes

Giá này ko mua đợi cuối năm về đỉnh cũ mới mua chắc kkk

2 Likes

L14 múc…

Nếu bạn đến thế giới này (2022) từ năm 2032 để khởi nghiệp đầu tư chứng khoán bạn sẽ đầu tư vào cổ phiếu ngành nào, cty nào? Do bạn biết trước tương lai nên bạn sẽ nhanh chóng giàu sang, vĩ đại. Bạn biết cty nào đầu tư một khoản khởi nghiệp nhỏ có thể sinh lợi hàng chục hàng trăm lần .

Bí quyết chỉ có một : Nhìn thấy tương lai chỗ nào ngon nhất .

Tôi có thể đoán bạn se đầu tư vào những ngành xương sống huyết mạch của kinh tế Việt Nam trong 10 năm tới . Có lẽ theo thứ tự sau :

1, BDS

2, Cảng biển, logistics

3, Bank

4,… Lĩnh vực bỏ ngỏ và chờ đợi 10 năm sau là công nghệ .

Nhưng với tất cả chúng ta không đến từ tương lai… Hãy học tư duy A7. Tập cách nhìn trước tương lai . Đầu tư nắm giữ dài hạn nhất định bạn sẽ thắng lợi giòn giã …

2 Likes

Nay L14 chạy toé lửa rồi! Mất L14 thì đua lại bằng chết!

2 Likes

Bán bớt L14 hai chăm gưỡi, về chăm ba ko dám mua, giờ mua lại chăm bảy ha ha, L14 1 triệu/cổ, tôi có điên không?

Lâu lắm mới có 1 ngày vui chúc mừng ae

L14 trở lại leader

OLD but GOLD :sweat_smile:

1 Likes

Chúc mừng cổ đông L14

2 Likes

L14 không lẽ có tin Nam Minh Phương hay sao mà ce thế.

Khởi công nam minh phương rồi . Tiền to đang nhảy vào húp

Vậy hả bác, sao chưa thấy đưa tin

lâu lắm rồi mới CE, chúc mừng ae còn trền tàu

Bac đi hop dhcd chủ tịch nói quý 2 khơi công đó . Cần gì phải đưa tin . Nmp đã lãi tầm 10 000 tỷ . Chua tính phù ninh và thanh thủy