**l14 ngôi đền may mắn của những huyền thoại**

LFI vốn điều lệ từ 100 tỷ đã lên 400 tỷ rồi! Tôi không chú ý việc thưởng CP

Haha thế thì L14 vô địch tam sàn, không định giá nổi đâu. Nam Minh Phương view hồ thì 80 tr/ 1 mét vuông là chuyện nhỏ

1 Likes

Sơ thì ở nhà với vợ .

Haha em ý chưa có vợ. Haha múc L14 ít nữa hoa hậu tự tìm đến

Mình dự báo lfi vốn hóa tầm , 2, 3 ngàn tỷ , mấy đệ ruât a7 toàn dự tầm 7 ngàn tỷ trở lên . Mà vốn góp có 51 tỷ . Vậy lợi nhuận l14 bao nhiêu . ??? Kinh khủng

Ối ối thế này tôi không tưởng tượng nổi. Haha tôi chỉ biết ôm theo A7 thôi. Haha

Tôi thì dự giá đấu LFI tầm 70 ngàn vốn hoá 2800 tỷ. Thế L14 sẽ lãi tầm 1370 tỷ. Ối vốn L14 là 268 tỷ. Haha L14 là huyền thoại rồi

1 Likes

E có 1 ít L14 để ủ thôi.nhưng k nghĩ con số nó lớn như vậy.giật mình thật bác ak

1 Likes

Tôi có 8 ngàn L14 ủ kỹ haha

Chị đại đã giàu sau này sẽ còn giàu hơn rồi.

Haha tôi cũng thấy choáng khi bác Hung123456 chia sẻ. Đứng hình một lúc. Haha

1 Likes

Tôi tính chẵn 15% CP thưởng nên mua số 8 cho nó phát. Haha phong thuỷ tý. L14 tôi chỉ Múc không bán cổ nào từ tháng 12/2021 đến giờ. Cứ ủ thật lâu theo thầy A7.

Bác quang đệ ruât a7 có bài live trên youto đó . Quang cỏ . Dự vốn hóa lfi tầm 7 000 tỷ

Chưa tính dự án phù ninh , thanh thủy gần 400ha nũa

Cảm ơn bác không thể định giá nổi L14. Haha ủ theo A7 là phải giầu.

Thằng này hô NHA lúc 60, nó sập cho 70% vẫn chưa rọ mõm à ;))

Bố mày ôm l14 , ceo , con ạ . Bố hô nha lúc nào con . Chụp cho bố xem

Nhu như mày kk có c ưt cho mày ăn đâu , ngoan bố cho mày bát cưt . Chắc bị cháy tk lên cay cú . Mẹ mày bố tk từ 7 tỷ về 1,7 tỷ bó ko quan tâm vì bố dt 10 năm nhé con . Có khi sang năm lai lên mấy truc toi

1 Likes

Cụ mày thoát ra hết full cash từ 1380d rồi. Ngu gì nghe theo mấy con lợn chúng mày hô ôm lâu bốc mả mẹ mày ;))

D it cụ mày . Mày ngu vừa thôi con ạ