**l14 ngôi đền may mắn của những huyền thoại**

Cu này hài ghê nhỉ? Đúng là cái tầm nó ko có nên vậy

Thôi bác ạ. Em cũng thích con nay. Mới chốt một nửa xong. Ai mua thì mua ai bán thì bán. Các bác cũng đừng hô hào làm gì. Ai thấy hay thì múc. Hô hào nhiều người vào mà nó giảm thì tội. Mọi người đều đang lỗ nặng rồi.

Thằng liz này cắn khắp nơi , có vẻ m lỗ ko nhiều, nhưng nộp phí cho bọn cty ck có khi bằng mẹ cả miếng đất

1 Likes

Thế ông dựa vào đâu mà nói nó chỉ đáng 70k . Toàn phản biện hệ dọa ma. Bọn tôi ở đây ngồi lì cả năm trời còn éo ngã ngựa , tuổi tôm như ông sao mà dọa láo được

ít tuổi chưa có kinh nghiệm thì dựa cột mà nghe nha e zai, xù lông lên khi bị ý kiến trái chiều là cách tự huỷ nhanh nhất đấy ku :sunglasses:

Ko có cp nào xấu hay tốt, nđt nên mua và chốt như thế nào thôi, L14 cũng đã cho nhiều nđt rũng rĩnh tiền bạc.

căng àh nha, L14

Nó có làm ăn cái gì đâu mà kỳ vọng. Có khu đô thị 10 năm ko làm đc, BCTC thì sào sáo, giờ lại đầu tư CP lỗ SML…

Thế mới là cái hay để đầu tư chứ, đợi đến lúc khởi công hay mảng tài chính ấm lên thì cổ nó phi mẹ lên tận lóc nhà rồi.

bạn đúng là một con người tốt, chứ không như bọn ác nhân cổ phi gấp 7 lần vẫn hô mới chỉ là chân sóng, múc húc xúc …

Chỉ có ở VN mới có tư tưởng đầu tư như vậy. Hài quá

coi thằng đó phát biểu như kiểu lừa đảo ấy, sợ hãi tột độ

Múc nữa chưa các ace

Ôi L14 các bác ạ. Quá chất

L14 sẽ sớm về 200 trong t 9 vì ko có gì xấu hơn, mọi thứ xấu đã phản ánh hết rồi, quý 3 chắc chắn báo cáo đẹp

2 Likes

hy vọng tháng 9 bác ơi, chứ tháng 8 ko kịp đâu.

1 Likes

thằng này lại bán ngay đáy à bác.

Hàng tuyển của A7 L14; DIG, CEO, NHA, L18 càng ủ lâu càng ăn dày. Chỉ ra hàng khi DN hết dự án hoặc khi CP thắt chặt TT lãi tiền gửi TK lên 15% trở lên.Mỗi việc có tiền nhàn rỗi Múc! Dài hạn vượt hết các đỉnh còn lâu mới có đỉnh. Haha A7 là số 1 trên TTCK

2 Likes

Đồng ý với bác. Ko uổng công em cầm hàng lâu. Nay ai cắt lúc sáng mất 12%. Đau hơn thiến