L18 hành trình của một siêu cổ phiếu

L18 giá này ngon :rofl: :rofl:

1 Likes

Mình post luôn có giá ngon

1 Likes

cho e hỏi vụ FLC bị loại là sao bác, L18 trúng là trúng cái gì :smiley: cho e cảm ơn

Ý là kế bên bắc cầu Hàn có dự án của FLC mà bị thu hồi có thể L18 xin được có thể thôi nhé. Chứ riêng bắc cầu Hàn đã lồi mồm rồi

1 Likes

Cổ đất thời hoàn kim

1 Likes

Em này cuối năm X3 là chắc như đinh đóng cột, cổ phiếu cô đặc như cafe fin

1 Likes

Bắc cầu hàn giờ làm gì có giá 25 tr nữa bạn 50 tr 1m2 là còn rẻ đấy

1 Likes

Ừm bạn vậy mình mới nói giá thấp nhất và chưa kể giá đất tăng

Dig với CEO là tương lai còn em này ăn ngay trước mắt mà mọi người bỏ qua, đúng là ném tiền qua cửa sổ mà

2 Likes

Ừm mở bán ghi nhận doanh thu thì lại ối giời ơi

Các cụ chém cũng tem tém thôi, quá đà chỉ tổ toàn cổ đông lướt lát, tìm hiểu lỗ mỗ, rung cho phát lại chạy như vịt cả. BCH giá 25tr là chuẩn rồi, 50 thì thành trung tâm tp cấp 2 à.

Mình thì có sao nói vậy anh em theo mình toàn dài hạn mua khóa tủ. Còn lướt lát thì chịu sao cấm được họ

Ông chẳng biết cái gì còn nói, đất dự án ở hải hậu nam định tôi vừa đi đáu giá khỉ ho cò gáy, 40tr/1m2 r đấy ông . tìm hiểu kỹ đi r nói

1 Likes

Trên f này ít người nắm L18 dài hơn tôi, đừng chém bậy. xiga daothanhbinh còn vào sau tôi, mấy ông cổ đông mới toe cứ ngựa non háu đá. Hải hậu thì làm đếch gì, xuống hẳn dự án BCH mà khảo giá.

Xin lỗi cụ tôi nhầm chút, giai đoạn 2 là 450ha chứ ko phải 300. kaka

1 Likes

Ông nắm lâu cổ phiếu thì liên quan gì đến định giá đất ??? Đất chưa đấu giá, tôi so sánh giữa các nơi vị trí ko đẹp bằng đã đấu giá xong với nó, ông khảo sát thế tôi không đi ah Ông cứ chờ đi, thời gian sẽ trả lời.

1 Likes

Đất xã khởi điểm 15tr đặt giá 27 còn trượt vỡ mặt ra

1 Likes

Ng ta nắm lâu từ thời trên f chưa ai biết tới L18 tức là ng ta đã tìm hiểu nát ra rồi, cố cãi làm cái gì. Mới chơi mà cứ loi choi ko đi xa được đâu. Cứ xuống đó mà khảo, thế nhé.

Ranh con anh ko muốn đôi co với mày nữa. Biến nhé.

Nói ngu lại quay ra bài cùn