Lại dự đúng chính sách vĩ mô. Không nhớ nổi đã đúng bao nhiêu lần liên tiếp. 4 lần hạ LS sóng CK to hơn 2020 2021?

image

Bác k thích Khải thì bỏ qua đi, sao cứ phải mất thời gian vào đây làm gì thế.

2 Likes

Hai việc đó không liên quan nhau bác ạ.

Lại tăng giá bán rồi :blush:. Sóng BDS này rất to

2 Likes

Bọn đầu ngành phát tín hiệu

2 Likes

IDJ cũng đang tăng giá bán apec mũi né đó

2 Likes

Tăng là điều bình thường.

2 Likes

Có Tài hô hào mà hô sao cho thiên hạ tin thì có mấy chục tỷ thôi , mình không hiểu nỗi sao người ta tin dễ vậy ? Lúc trước 7 bẩn vừa hô vừa bán khoá học 170 tr mà người ta cũng tin được còn gọi là thầy ? Đúng là dâng tiền cho qủy hưởng … qủy còn đạo Đức cho đi kiến thức lấy lại ngàn tỷ … bài học từ các thầy hô hào trước đây còn đó mong mọi người sáng suốt

1 Likes

Xưa A7 nói “ tại sao chúng nó chửi anh , bởi vì cổ anh hô nó ngon “ giờ có thài K này nói kiểu ý chang 7 , mong mọi người tỉnh táo @@

1 Likes

Hello huệ

2 Likes

1 lò cả phải ko bạn​:smile::smile::smile:

Vào ủn nô vô lx cho nhanh xi e kkk

1 Likes

Có những thứ đơn giản lắm mà họ ko hiểu nên đầu tư toàn lỗ

2 Likes

dư địa hạ ls từ giờ tới cuối năm liệu liệu có còn. Tin tốt nhất ra, bài tẩy hết cũng là lúc Lộ Đỉnh các anh ơi :partying_face:

Em thấy ko ok em cứ bán.

2 Likes

Khúc cua k dành cho số đông. Các cao thủ cao khỉ bờ róc cờ ptkt thấy phân kì Macd h1 chạy té khói cả. Thanks ae cầm tiền mặt hôm nào kĩ thuật đẹp vào ủn đít nha :))

1 Likes

Sau vụ kẻ tử tế nhất lùa gà thì củng bớt đi được vài thầy hô hào rồi , nhưng cũng còn vài đứa tham nó vẫn hô mấy con không thấy có nội tại gì …. Chỉ tội cho mấy bạn mới tin nó . Tôi đã từng là nạn nhân của lùa gà … giờ thì “ Ck tự mình phân tích và không nghe bố con thằng nào “ câu này đệ A7 nói … xưa có thằng tự xưng là gia cát lượng hô sẽ lên 1600 … tụi lùa gà bất chấp thủ đoạn

Thời gian này phải có rung lắc, VNI giảm mạnh chút mà đã xoắn zái, teo bugi là sao nhỉ, ck đâu có đi theo đường thẳng đâu nhỉ, đi lên thì nó cũng phập phùng đi lên, xuống nó cũng phập phùng xuống chứ.

1 Likes

Tuần tới ace cứ tròn mắt mà thèm rỏ rãi về con chứng mang biển số Aps, VND

1 Likes

thứ 2 cắm sổ đỏ all in phát ông nội, làm phát để đời cho con cháu noi gương kkk :cold_face: