Las - sau kìm nén để bứt phá

Ông @lang_khach_oilngas này vào đây phát ngôn bừa bãi…Không thấy xấu hổ với a,e trong Píc à…Mở mắt ra mà nhìn bảng điện tử.

=>Còn tôi đang tin ông để chờ LAS về vùng 20.x và 21.x để canh nhặt đây…Tôi cũng đã mua đâu mà ông cứ cáu bẳn, hậm hực…ông ổng… lên nhỉ

3 Likes

He he, tôi phát ngôn bừa bãi cái gì hay chỉ nếu mấy cái câu nói để đời của ông ra, thôi tôi nhường ông, và vẫn theo las, nhớ là 30 tôi sút hết las như những gì nói với ông, còn tôi ko còn tiền mua nữa, và cũng ko muốn mua nữa, ôm một bụng las và cổ khác rồi. Chào ông!

Chúc mừng bác đã có lãi ít nhất cũng được gần 10% rồi nhỉ ? Hôm 25 và hôm qua 26/6/2024 đã có lúc LAS nhúng mạnh về 22.5 (thoải mái nhặt nếu có xiền)… bác có dũng cảm nhặt thêm không ?

2 Likes

hôm qua em nhặt las 22.6 đây, giá tb 22.7. Sáng nay kê thêm 22.5-22 thì đã bị kéo lên mất rồi :laughing:

2 Likes

Cứ có lãi là mừng rồi. Chúc mừng bác nhé!

Phiên hôm qua cũng nhờ có “gã”… @lang_khach_oilngas vào Píc này nọ… “hù doạ”… cũng có thể có a,e đang cầm cổ Las thấy đỏ mạnh, hoảng loạn cắt lỗ vùng 22.5 và 22.6… (quả là @lang_khach_oilngas báo hại cho nhiều a,e nếu Las nhịp tới tăng giá).

=>Tranh thủ hôm qua (ngày 26/6/2024) tớ cũng đã nhặt được chủ yếu ở vùng 22.6 thôi…. Tuần sau cổ bắt đầu mới về tới Tài khoản.

3 Likes

Nhân đây em cảm ơn bác chủ, theo dõi bác mấy pic từ họ dệt may đến DGC giờ mới chính thức theo bác vào las nhưng em thấy bác uy tín, lên xuống đều công khai.

2 Likes

Em có biết bác lãng khách đó từ các pic IDC, KBC, phong cách điển hình của bác đó rồi ạ, em ko lấy làm lạ :smiley:

2 Likes

Hí hí, đi đâu cũng chung vui chị ạ :grin:

1 Likes

Cám ơn bạn và một số a,e trong Píc cũng vừa nhắn tin cám ơn mình. Tớ vẫn nhắc lại tớ vẫn chỉ là dạng lìu tìu. vớ vẩn ý ý… ý mà … Cũng may lúc lập Píc giá Las là 23.x …Sau đó nó cứ lại vẫn nhúng đỏ về tận 22.5 để a,e nhặt thoải mái…Nay cũng đã có dấu hiệu bật tăng chút ít… (có lúc đã cán đích 24.2) …Nếu không có lẽ bị ném đá vỡ đầu mất

=>Hôm nay kết phiên giá đỏ là "Gã) … @lang_khach_oilngas lại vào đây thao hồ kêu gào …hồ hởi ra mặt cho mà xem…

3 Likes

Tôi đã chào ông rồi, ông cứ tag tôi vào làm gì, tôi ko quan tâm nữa được chưa nào, nói như vậy để biết lòng nhau là được rồi

Xấu hổ rồi à ông bạn… @lang_khach_oilngas

=>Tôi vẫn đang chờ LAS nhúng về 21.x để nhặt như đã nói với ông hôm qua đó… Nếu thấy xấu hổ thì từ giờ …tránh xa các a,e trong Píc này ra nhé…

2 Likes

E cũng cám ơn Anh. Em là người mua được 22.5 đây ạ. Nhưng em cũng bị kẹt cổ khác nên mua đc nhỏ xíu thôi ạ.

2 Likes

Cũng đã luôn nhắc a,e đã từng quan sát mình và bấm theo đôi mình thời gian qua để theo dõi các chia sẻ trong các Píc…

Mình luôn nhắc đi nhắc lại là mình lập Píc ra để a,e quan sát tìm hiểu thêm trước khi đưa ra quyết định xuống tiền để nhặt và …tự chịu trách nhiệm với những gì mình đã đưa ra…Thường sau khi lập Píc xong giá đỏ vài phiên nhặt thoải mái trước khi bật tăng…

=>Tuyệt đối không nên quá mải mê để mua quyết mua đuổi giá cho bằng được… kẻo có lỡ thế nào lại vào đây bắt đền tớ …mệt lắm … mấy bữa nay thấy “Gã”… @lang_khach_oilngas vào quậy phá… thấy đã rác hết cả Píc rồi… một số a,e sợ thần hồn, nát thần tính không giám nhặt vùng 22.5 đến 22.8 giờ mất bớt cơ hội…

Một lần nữa nhắc là tránh mua đuổi giá cho bằng được…“Vẫn quan điểm cứ canh giá đỏ mới múc”… Phiên mai và đầu tuần tới sẽ có thêm lượng cổ phiếu nhiều a,e mới nhặt mấy phiên trước vùng 22.6 về đến Tài khoản . Dự sẽ có bạn thấy lãi đã gần 10% rồi… thấy vừa miếng… ăn non chốt lời …thì có thể cân nhắc… canh nhặt… vẫn chưa muộn… đánh chứng là đánh cả đời nhé…không vội vàng hấp tấp….cứ thư thái cho nhẹ đầu óc……

Chúc cả nhà may mắn và có lựa chọn thông minh, phù hợp…

3 Likes

giờ còn vào được LAS ko bác ơi?

1 Likes

Tớ cũng đánh liều…… nhặt Las chủ lực ở vùng 22.6 rồi.

=Giờ Las đã bật tăng gần 10% rồi nên ….a,e cứ tự chủ để quan sát thêm…. Có thể chờ phiên mai và đầu tuần tới chỉnh để nhặt cho an toàn. Tớ thì cổ sang tuần sau mới về tới Tài khoản. Nếu Las có nhúng tiếp về vùng 22.5 tớ sẽ mua thêm để tích sản, bình quân giá.

3 Likes

Chờ phiên mai hoặc tuần sau nếu có chỉnh tiếp về vùng 22.x thì có thể cân nhắc để nhặt cho an toàn. Đó là quan điểm của cá nhân mình nhé

1 Likes

Trong Píc này có “….” …. @lang_khach_oilngas cũng tài giỏi dạng không phải vừa…… (tay to…)…. A,e nào cần anh ý tư vấn thì nhắn tin hoặc hỏi anh @lang_khach_oilngas trực tiếp trong Píc để anh ý trả lời…. Mình cũng đang học hỏi anh @lang_khach_oilngas mà….

2 Likes

Tin rồi thì thôi ngoan đi nhé….

1 Likes

Với LAS sau khi nhặt xong vùng giá khuyến mại yêu thương 22.600 đồng/cổ…. vào ngày hôm qua 26/6/2024 … Và hôm nay ngày 27/6/2024, buổi sáng vẫn nhúng về 22.7 và rồi đã có lúc LAS bứt phá cán mốc 24.2… (Tăng: 24.200 đ - 22.600 đ = 1.600 đồng/cổ)…

–>Sang tuần sau cổ phiếu đã mua hôm qua ngày 27/6/2024 bắt đầu về đến Tài khoản… Với những gì chia sẻ thông tin từ ngày 24/6/2024 đến nay về cổ phiếu LAS đã quá đủ để anh em tìm hiểu thêm và tự đưa ra quyết định… nhặt ở vùng giá phù hợp “Lỗ mới là lạ” … nếu ai đó đã dũng cảm nhặt ở vùng 22.x ; và cả 22.5 cũng có thời gian thoải mái nhặt mấy phiên vừa qua.

–>Tạm thời kính nhờ bạn @SuperModerator khoá Píc này giúp mình và tớ sẽ mở lại vào thời điểm thích hợp, tránh loãng thông tin.

=>Bạn nào tiếp tục quan tâm đến chia sẻ của mình chuẩn bị sẵn “Tiền lực”… để chuẩn bị nhặt thêm (01 cổ phiếu) nữa… (hiện đang phân tích, tìm hiểu thêm)… để đưa vào bộ sưu tập nhịp tới nhé.

=>Dự sau 10h30, ngày mai 28.6.2024 …… Tớ đưa ra thêm (01 cổ phiếu)… để a,e cùng xem xét, phân tích, mổ xẻ…. để tham chiến nhịp tới nhé.

Chào thân ái và quyết thắng./.

10 Likes