Las - sau kìm nén để bứt phá

Ngắm để lấy cảm hứng …… tham chiến nào……

3 Likes

Xịn quá Pro

1 Likes

Với kết quả Lợi nhuận quý 01/2024 của Las là 65.8 tỷ đã tăng và tăng trưởng rất ấn tượng …tăng 59% so với cùng kỳ…. Cũng như nhiều bạn am hiểu về Las thì quá ngỡ ngàng vì trong thâm tâm luôn nghĩ Las Quý 01/2024 sẽ đạt tối thiểu trên 100 tỷ …. Có nhiều bạn thời điểm đó còn kỳ vọng lãi trên cả 200 tỷ …… như nhiều bạn đã tranh luận không chỉ trên f 247 mà còn trên các diễn đàn, trong đó có cả f 319 ……

=>Nếu Las lợi nhuận 6 tháng đầu năm 2024…. Mà vượt và vượt xa kế hoạch LN cả năm thì sao nhỉ ?

2 Likes

Hôm nay là 26/6/204 …… Sang tuần sau là bước sang ngày đầu tiên của Quý 3/2024…… Bắt đầu le lói kết quả SXKD của Quý 02/2024……

https://supelamthao.vn/tin-tuc/1308-supe-lam-thao-doanh-thu-quy-i-nam-2024-tang-9-so-voi-cung-ky

=>Bác nào có dự LN quý 02/2024 chưa ?

3 Likes

Nhìn lại thấy bác chọn VGT rất ngon

Dệt may đúng là sóng cho cả năm

1 Likes

Hàng tớ đã đưa vào tầm ngắm thường lúc đầu ít a,e để ý …. Nhưng cứ tăng trên dưới 15% là lại mới để ý một chút một chút…. Khi tăng trân 20% lại mới bắt đầu quan tâm…. Kẻ cũng hay phết….

=>Nuôi VGT nhặt từ vùng giá 15.2 và 15.3 …. Vỗ cũng béo gần 10% rồi…. Bắt đầu nhìn sang Las cũng thấy hấp dẫn rồi ….khi mà em nó cũng sắp ra BC Quý 02/2024…… Đang tính giảm tải chốt lời bớt VGT để có “Tiền lực” …. nhặt LAS ….

5 Likes

LAS ko ăn được kiểu lướt lát thế này đâu, ông bỏ nó đi

1 Likes

Las đang muốn giảm để nhặt…… và VGT đang muốn tăng để xuất chuồng chốt lời bớt …. Cứ đúng quy trình ……

LAS book lợi nhuận quý i quả thần thánh thế thì khó tạo lòng tin cho cổ đông lắm, tôi cầm phần còn lại vài chục k để theo dõi chứ ko kì vọng nhiều, được cái nó ko bị gãy trend, cổ đông las vẫn đói nhất là ông nào ham đu đỉnh
Càng ngày số phiên giảm nhiều hơn số phiên tăng, ông múc cả năm cũng ko hết được hàng bán đâu
Lãnh đạo las có là người giời, có đầu óc điện tử như ông nói nhưng kiểu khó lường ma lanh như ông từng nói thì cổ phiếu cũng chỉ bình bình, ông có hô hoán chán thì vẫn thế hihi

1 Likes

DRC vượt đỉnh rồi, LAS chắc cũng sẽ vượt đỉnh sớm thôi, chia ra mua dần DN tốt

2 Likes

Cổ nào lên nó có lý do của nó và nó có kì vọng cũng như cái chất lượng, khó theo ý chí của mình, ví dụ las quý này book lèo tà lèo tèo cũng có thể giá cp thế này đấy

1 Likes

las tốt mà, còn ý chí lái thì rõ rồi. Tùy nhãn quan mỗi người nhìn nhận thôi.

1 Likes

Ông cứ đọc từng câu từng chữ trong bctc của las quý i đi, só với quý iv đi so với ngành đi, so với bfc, ddv họ có nhiều bất lợi hơn las nhưng lợi nhuận lại tốt hơn nhiều, đó là sự khác biệt về tốt xấu

1 Likes

Bác còn DRC không ? Tôi vẫn còn chút.

tôi còn ít thôi bác

1 Likes

gom mạnh

1 Likes

LAs chắc mua cả năm ko hết hàng giá 21-23 hihi

Thuế phân bón VAT 5% là câu chuyện tăng trưởng cho LAS trong tương lai

lái vinachem chất 2,5tr lệnh mua giá trần DRC. LAS cũng sớm muộn thôi