Las - sau kìm nén để bứt phá

Không phải mê tín dị đoan đâu ? Mình rất kết và rất rất kết …. cứ CP nào định nhặt mà có Cu lẽo đẽo bám theo…. Thì kiểu gì cổ đó cũng sẽ tăng và tăng…. Và y rằng cu đó đang kết cổ đó và âm thầm muốn nhặt giá ngon … nên Cu vào này nọ …… bạn lớp mẫu giáo , lớp 1… cũng biết điều đó…. Đúng là làm trò…. nhỉ a,e ?

3 Likes

Chút nữa có bài viết về HN sáng nay nhé….

3 Likes

Supe Lâm Thao ra mắt sản phẩm phân bón NPK chuyên dùng cho cây Cà phê, cây Lâm nghiệp và phân bón nông nghiệp đô thị.

=>Nhu cầu phân bón tháng 6 tăng gấp 3 lần tháng 5 vừa qua.

https://supelamthao.vn/tin-tuc/1251-supe-lam-thao-ra-mat-san-pham-phan-bon-chuyen-dung-cho-cay-ca-phe-cay-lam-nghiep-va-phan-bon-nong-nghiep-do-thi-cong-bo-thay-doi-bao-bi-moi-cho-cac-san-pham-phan-bon-lam-thao

Linh cảm cho thấy muộn nhất Las chỉ còn giá khuyến mại từ mai đến thứ 6, ngày 28/6/2024 ….Khi mà dự báo kết quả SXKD Quý 02/2024 sắp lộ diên….

2 Likes

Lại lãi lèo tèo như quý i thôi, ko có gì mới, càng kì vọng càng chết kkk, nhìn BFC nó lãi khủng tiếp lên cp nó phi ác, sai cổ là chết mặc dù cùng ngành nghề

Giọng bác nghe có vẻ điêu ngoa, cay cú nhỉ.

1 Likes

Mình cầm las và vẫn cầm nhưng xác định lâu dài, ai đánh ngắn ko đánh được đâu, nó vần cho mệt đấy. Đã phải nhặt tạm DCM mấy hôm trước cho đỡ mệt mỏi với LAS

Cơ sở nào bác nói thế.
Bác tốt bụng quá: cầm LAS nhưng vẫn khuyên ae ko vào. Thật là VCL. Nghe thấy kỳ

Tôi cầm dài, anh em cầm dài 1 năm thì vào, còn lướt lát thì đừng ok chưa

1 Likes

LAS chạy rồi kìa :slight_smile:

Bác đó là người quá tốt bụng …đã và đang đi lo cho túi tiền của người khác …mấy ngày hôm nay rồi mà…

=>Quyên gã @lang_khach_oilngas đó đi a,e …vào đây đeo bám nghe ngóng…lấy thông tin và CL này nọ hy vọng nhặt giá ngon ý mà…

=>Khổ đông Las bị đè nén cả mấy tháng nay mốc mép rồi …Sắp được bù đắp nhé

5 Likes

Tôi chim lợn làm méo gì, lên xuống giờ quan trọng gì, tôi vào đây để xem ông hô đến đâu hihi, tôi ôm cả bụng las từ lúc ông bán từ tám hoánh rồi chê rồi đủ thứ, nhưng ông cứ hô đi rồi tôi biết đâu lại có cách xử lý tránh như đợt trước

Ai vào đây thế nào mọi người đều biết cat ý mà …. Đầu tháng 4 bác còn nói chờ Las lên 30 bán lại cho tôi mà

1 Likes

Tốt nhất tự vả vào miệng đi. Má, tụi tao nghe ■■■ thì mất ăn. Ch im lợn ah

Kiếm nhẹ nhàng từ 6% thôi, cám ơn bác chủ rất nhiều.

Bắt đầu đếm lãi nào

ủa thế tôi đã bán đâu, tôi vẫn cầm nó đó đã 30 đâu mà bán

Đọc lại đi, t chim lợn làm gì, t chỉ ngắm nhìn ông chủ pic này hô và hành động nhé, nhưng giờ ổng hô thì cũng cho vui thôi chưa đạt target 30

1 Likes

Ông @lang_khach_oilngas này vào đây phát ngôn bừa bãi…Không thấy xấu hổ với a,e trong Píc à…Mở mắt ra mà nhìn bảng điện tử.

=>Còn tôi đang tin ông để chờ LAS về vùng 20.x và 21.x để canh nhặt đây…Tôi cũng đã mua đâu mà ông cứ cáu bẳn, hậm hực…ông ổng… lên nhỉ

3 Likes