Las - sau kìm nén để bứt phá

Trong Píc này có “….” …. @lang_khach_oilngas cũng tài giỏi dạng không phải vừa…… (tay to…)…. A,e nào cần anh ý tư vấn thì nhắn tin hoặc hỏi anh @lang_khach_oilngas trực tiếp trong Píc để anh ý trả lời…. Mình cũng đang học hỏi anh @lang_khach_oilngas mà….

2 Likes

Tin rồi thì thôi ngoan đi nhé….

1 Likes

Với LAS sau khi nhặt xong vùng giá khuyến mại yêu thương 22.600 đồng/cổ…. vào ngày hôm qua 26/6/2024 … Và hôm nay ngày 27/6/2024, buổi sáng vẫn nhúng về 22.7 và rồi đã có lúc LAS bứt phá cán mốc 24.2… (Tăng: 24.200 đ - 22.600 đ = 1.600 đồng/cổ)…

–>Sang tuần sau cổ phiếu đã mua hôm qua ngày 27/6/2024 bắt đầu về đến Tài khoản… Với những gì chia sẻ thông tin từ ngày 24/6/2024 đến nay về cổ phiếu LAS đã quá đủ để anh em tìm hiểu thêm và tự đưa ra quyết định… nhặt ở vùng giá phù hợp “Lỗ mới là lạ” … nếu ai đó đã dũng cảm nhặt ở vùng 22.x ; và cả 22.5 cũng có thời gian thoải mái nhặt mấy phiên vừa qua.

–>Tạm thời kính nhờ bạn @SuperModerator khoá Píc này giúp mình và tớ sẽ mở lại vào thời điểm thích hợp, tránh loãng thông tin.

=>Bạn nào tiếp tục quan tâm đến chia sẻ của mình chuẩn bị sẵn “Tiền lực”… để chuẩn bị nhặt thêm (01 cổ phiếu) nữa… (hiện đang phân tích, tìm hiểu thêm)… để đưa vào bộ sưu tập nhịp tới nhé.

=>Dự sau 10h30, ngày mai 28.6.2024 …… Tớ đưa ra thêm (01 cổ phiếu)… để a,e cùng xem xét, phân tích, mổ xẻ…. để tham chiến nhịp tới nhé.

Chào thân ái và quyết thắng./.

10 Likes