LCM không vay nợ 1 đồng, hưởng lợi dự án 4000 tỷ, và tiến độ hoàn thành mỏ vàng 9.6 tấn lớn nhất VN

Chào em. Anh đã theo dõi em từ lâu , mua mã em khuyến nghị . Thục lòng muốn cảm ơn em mà anh ko thể vào 319 được vì đăng ký ko đc chấp nhận. May quá a đăng ký đc f247 và biết em ơi đây. Thực lòng rất muốn cảm ơn em và được đi theo em . Vì anh thấy mã em khuyến nghị đều tăng rất tốt. Hy vọng em đọc được những lời này. Em sắp có mã mới. Có gì nhắn cho anh em nhé. Anh cảm ơn em!

2 Likes

Chúc mừng anh em

1 Likes

Tuyệt vời. Lcm 3x ngắn hạn. Giữ chặt nhé ace

1 Likes

lcm quá chất chỉnh vẫn xanh tím trong phiên đi lên

2 Likes

Chúc mừng LCMers. Đường lên 3x nào

2 Likes

Hôm nay không ngờ trần cứng sớm, do giá rẻ quá nên cung hàng rất ít
Chủ đề hàng mới theo yêu cầu, mấy bác cứ từ từ nghiên cứu và lên tàu á

https://f247.com/t/khp-tiem-nang-mua-ban-dien-truc-tiep-tai-san-khung-gom-tower-va-luoi-dien-hang-nghin-ty-da-khau-hao/93045

4 Likes

Nay không thể khớp được hàng mới của bác 8, căng ngay từ đầu phiên

2 Likes

Hàng cô đặc chỉnh nhanh á bác

Bao ngày nữa có bác để e chuẩn bị xèng

KHp đó bác. KHP LCM. Hàng tuyển. Múc con nào cx đc bác

1 Likes

Dự hôm nay có giá đỏ cho ae

Táo bón luôn. Híc. Ngon thế. Hàng tuyển có khác. Mời anh em ly ạ :beers:

1 Likes

Minh chứng rõ nhất có thể nhận thấy là trong quá trình khai thác khu vực mỏ Thung Chùa, qua các đợt kiểm tra trực tiếp tại mỏ của Sở TN&MT và UBND huyện đều ghi nhận sự cố gắng của đơn vị trong sản xuất gắn với BVMT. Hoạt động khai thác mỏ của các doanh nghiệp luôn thực hiện đúng yêu cầu, đúng theo thiết kế được phê duyệt, từ san gạt tầng phủ cho đến khai thác khoáng sản theo quy định của nhà nước, đảm bảo về an toàn lao động. Đầu tư bài bản để khai thác lâu dài rồi ace ^^

1 Likes

Mong muốn trở thành một công ty không ngừng lớn mạnh cùng bộ máy lãnh đạo, tổ chức điều hành gọn nhẹ, năng động, phù hợp với cơ chế thị trường. Tạo công ăn việc làm ổn định cho lao động địa phương, xây dựng cơ sở hạ tầng, vật chất kỹ thuật, đóng góp an sinh xã hội. Tuy nhiên vẫn còn một số người dân do nhận thức, và hiểu biết về các quy định khai thác khoáng sản còn hạn chế. Rất mong các cơ quan, sở ban ngành, chính quyền địa phương tuyên truyền cho người dân hiểu rõ các quy định của pháp luật hiện hành về khai thác và chế biến khoáng sản. Tạo điều kiện thuận lợi cho doanh nghiệp yên tâm sản xuất, phát triển xây dựng thương hiệu
Vàng mà người dân đào trộm đc thì với đầu tư cơ bản 24 tỷ ace nghĩ có đào đc hem hehe

1 Likes

Dự mai có giá đỏ cho anh chị em lên tàu nhé. Ghế ít đít đông. Ace tranh thủ

Mời anh chị em cafe sáng :coffee:

KHP có vẻ đông khách hơn LCM nhỉ ^^ KHP táo bón không biết chiều LCM ra sao với 2tr cổ về đây

Sao LCM chỉ chạy 1 phiên chiều thôi nhỉ ?

Lại sắp hết vé hehe

1 Likes

Hạn chế giao dịch!

1 Likes