LCM - Những ngày tháng cũ

Tạo thanh khoản bán ra rồi. Hàng gom không được thì phân phối đồng nào hay đồng đó. Hủy niêm yết để kiếm con khác đưa lên sàn

1 Likes

Chuẩn cụ, hủy niêm yết cho phá sản đôi khi là giải pháp tốt nếu LĐ ko thích làm nữa
Cổ đông chia nhau ít sắt vụn, mấy cái giấy phép khai thác cũng nên bán đi chia nhau. Tôi ước sơ sơ cỡ 10k
:smile:

1 Likes

Làm gì còn tai sản. Nó tàu tán lâu rồi. Nước ngoài ôm vài triệu mua 10x không nhả 10 năm rồi. Gom không nổi

1 Likes

Con này từ khi niêm yết đã là hàng giấy tai sản ảo… Không gom lại được thì chỉ cần một thao tác sẽ hủy niêm yết

1 Likes

Bác cũng nghiên cứu em nó sâu nhỉ…
Nếu bác đã ôm nếu chán bán đi ko mai nó sàn kkk
HĐQT ai chán mang ra bán hết đi sẽ có ng mua và thay thế, ko sao đâu
:smiley:

Ko qua mắt tôi đc bác à, tôi thì nghĩ ngược lại bác đấy. Còn bác thuộc tạo lập thì welcome…
Chim vô tư, thoải mái cho vui

Có ai giám mua giấy vài chục triệu cổ đâu. Giảm 0.6k hàng vài năm không ai dám mua. Còn mua phải gom ít nhất 90% cô. Nhưng hiện tại hàng trôi nổi không gom được lên đến 5tr cô. Giờ tạo bctc đánh lên cho lai vo mồm

1 Likes

Những ng thông minh họ múc từ 0.x cũng khá nhiều, đặc biệt mấy ô mới vào HĐQT
:smiley:

Vùng này không ai giám mua nhiều. Mua nhiều thì sẽ thành MCV năm nào

1 Likes

Bác xem giá tôi khuyến nghị nhé
Vùng này tôi ko ý kiến, chỉ chia sẻ thông tin

Bài học MCV năm nào vẫn còn

Phải nhớ nó chỉ cần không công bố thông tin nữa thì 24tr cô thành giấy. Mà không qua upcom

Giờ là thời nào rồi?

Cô LCM khi niêm yết phân phối khá thành công. Tiền đã vào túi của lai. Giờ họ gom được 99% thì có vòng 2. Không thì không có vì không còn gì phải đánh lên nữa

Bác quen nghĩ tiêu cực, sao ko tính nó đang tốt lên?
Hàng tôi giới thiệu ko phải ai cũng dìm đc kkk
Khi tôi lập pic floixe cũng cả chục ô, giờ những ng đó đâu hết rồi?

Tốt hay không hàng này phụ thuộc vào lai nhé bác. Họ gom được thì cho tốt. Không gom được thì cho xấu

1 Likes

Mời bác sang đọc pic VGT tôi lập để hiểu rõ tôi hơn kkk

FLC thì bắt buộc phải quanh lên vì họ cần vốn lớn. Trong khi tiền vào quá nhiều. Họ tranh thủ. Còn LCM có áp lực về vốn đâu?