LDG - Siêu cổ có vốn hoá thấp hơn cả giá trị quỹ đất 1200 ha

, ,

LDG có đc ngày hôm nay nhờ công lớn của A7, kéo CeO DiG để LDG ăn ké. Chủ tịch LDG thì ko có chút tâm, dự án thì toàn đắp chiếu. Vẫn khẳng định nhanh lắm thì quý 3 mới lên đc giá 2x

Về lo cho DIG đi; LFI đang lướt DIG đó, cứ mơ x4 DIG đi
Bọn tôi ko cần nhờ A7, nếu nhờ A7 mua DIG, CEO ông ăn bám anh 7 thì cứ ăn bám đi
Dốt lại tỏ vẻ nguy hiểm, về hỏi anh 7 xem DIG năm 2022 giá bao nhiêu
Thích nói xấu cp ng khác à?? DIG lfi trước tết bán khoảng 20% tài khoản rồi đó.
Ông đéo bit gì cả, anh 7 có kẹc đủ tiền để kéo lên 1xx; ngu thì câm mịa cái mồm lại đi.

1 Likes

Khuyên anh em đừng mua cổ phiếu dỏm, để rồi chôn vốn lâu 6thangs 9 tháng thậm chí cả năm. Mà anh em bảo nói xấu cổ phiếu. Con LDG nó sàn 7,8 cây, ngóc đầu ko nổi, mình thấy cổ đổng mua LDG lỗ 40 50%. Thà cắt qua mã khác nhanh hơn. Chứ để tiền nằm chết đó làm gì

Về lo cho DIG đi, thứ 2 tuần sau lại gần sàn tiếp đó; CEO đợt này về 4x
Himlam nó bán ra, người nhà chủ tịch bán ra giá 1xx còn lâu họ mới mua lại đẩy giá lên; xem DIG và LDG đợt tới thằng nào tăng mạnh hơn

1 Likes

Nều có về 4x thì vài phiên sẽ lại 6x,7x,8x,9x. Chứ ko ngâm lâu như LDG và chủ tịch ko có tâm, nổ như LDG. Chỉ có hại cổ đông thôi

Mày cứ xem; LFI lướt sóng có lãi rồi đéo vội kéo lên cho chúng mày ăn đâu

1 Likes

Mà nói thật nhé, mày nói tao bit mày là dân mới chơi chứng khoán; ngu bỏ mịa ra; tao chưa thấy cp nào tạo đáy vẫn còn co giật kiểu DIG cả; tạo đáy nó phải như LDG

1 Likes

Idiot nó vừa thôi, chả cần công cán của ai nó vẫn sẽ chạy về ATH. Dự án đang bàn giao vài cái, đang triển khai vài cái, muốn nó ko tăng cũng phải tăng. Mắt thấy, tai nghe, cầm nắm được nó rõ như ban ngày

1 Likes

Kệ nó đi bác ơi, vì mấy đứa nói mà ko có căn cứ, luận cứ, luận điểm, phi logic thì ko tiếp trà bác ạ. Mục đích vô chỉ chọc ngoáy ae cổ đông LDG làm niềm vui mà thôi

1 Likes

Từ 29.3 đánh bay 55% về 14. Chơi ác nhơn như vậy mà cứ khen LDG, lừa biết bao anh em mà cứ tinh tướng. LDG có khác nào FLC, ros. Cổ phiếu rác, đầu cơ.

• Ai lừa mày? Nếu fan A7 sao ko nhìn con NHA năm ngoái nó đánh rớt từ đỉnh xuống 50%, con HDC trước khi có giá này thì cũng từng đánh rớt hơn 40% năm 2020 rồi phi nước đại sao.
  • Tăng nhanh thì xuống nhanh, tăng chậm thì xuống chậm, đánh cổ là kỳ vọng, vốn hóa bé tí thì kỳ vọng còn đang rất lớn. Lấy LN 2 dự án chung cư đủ hơn vốn hóa hiện giờ chứ ở đó mà rác. Rác gì mà vài ba dự án đang bàn giao, 1 cái dự án đang triển khai, rác gì mà đi M&A đc lắm đất thế.
  • Còn mày chỉ nhìn vào cái chart mà phán thì cũng đến thế mà thôi, con nào tăng thì tung hô, bợ đít, con nào giảm thì phán rác. Thế này thì chịu
1 Likes

Vâng bác!

1 Likes

Tháng 9/2022 giải ngân 20% thăm dò LDG, khi nào nó break 29 thì vào 30% nữa. Rồi tích tắc mua thêm, nếu may mắn thì cuối tháng 12/ đầu tháng 1 LDG lên 3x thì chốt hết. LDG nó khó qua 33 lắm, gần như là không thể. Còn từ bây giờ đến tháng 9 thì đừng bao giờ chôn vốn vào LDG

Thằng ngu này… T ko muốn nói đâu. Đọc cm của m t phải chửi. M đã tìm hiểu về LDG chưa mà m bảo nó là rác… Giá LDG quá là rẻ rồi. Quỹ đất lớn, dự án đang triển khai… M định giá Dig mà 500k thì LDG cũng phải tầm ít 1/2 chỗ đó. Rác chỗ nào…

2 Likes

ĐM đ.ù vãi, LDG quỹ đất xếp tốp 5. Tôi đã tính toán và định giá LDG = 1400ha x250ty/ha x25% S khả dụng = 365.000 đồng/ cổ là giá bèo nhất, sang tuần thằng nào chê rác suốt hết đi cho nhẹ tàu !
Cái tệ hại của mày là so LDG với hàng Quít còi. LDG cổ cô đặc 240 triệu, FLC cả tỷ cổ gấp 5 lần đó, mà quỹ đất tuổi gì so với LDG , vãi ng.u!
LDG Siêu cổ kén anh hùng !

3 Likes

Từ nay thằng nào chim lợn LDG là tao chửi sắp mặt con mẹ nó !

4 Likes

LDG hay DIG CEO L14 tôi đều có hết ! Mỗi con một vẻ một cá tính ! Trên thị trường cổ phiếu ko có con nào xấu cả ! Ví đều là bds ! Lên thi lên hết giảm thì giảm hết ! Ldg tụt mạnh vì từ 6,5 lên 28 thôi hơn 400% rồi ! Tụt về 14 rồi lại lên 4x là bình thường ! Dig có len 150 300 cũng bình thường ! Đẹp như VIC đang tụt sml kìa ! VIC của a vượng cũng úp nói đấy ! Heheeee

1 Likes

T+ thì lượn đi; T+ kém thế nợn này. Cái loại mở mồm ra: chôn vốn với cut qua mã khác nhanh hơn sẽ như bọn cầm beng lúc giảm sml thấy bđs x2;x3 mồm mũi há hốc lên than beng lỗ giờ phải cut qua bđs mới có ăn thế là lại lỗ kép. Bọn đó quanh đời đòi ăn nhanh và nhiều; chỉ 1 năm là bị thị trường đào thải.

1 Likes

Cái thằng đầu người óc c hó này. Mày ko mua LDG thì mày nhảy vào đây phán làm gì. Để yên cho các bác làm việc.

Ở đây chúng tôi không cần bạn quan tâm đến túi tiền của chúng tôi. Mời bạn out ra khỏi nhóm giùm :smirk::thinking: