LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

nói chứ tôi chưa mua LDG để lại topic hoạt động đi kakaka

tôi đi đây, hẹn gặp lại

@kytd : nó trả lời vậy là nó vào rồi đó. Phải nghĩ cách thanh tẩy đội này trong các phiên tới.

3 Likes

cổ phiếu là của đại chúng làm như của một mình nhà các ông, rẻ mua đắt bán, kệ người ta

chửi nhau. đúng là pic long hổ tranh hùng nhỉ. chửi nhau như đài bán dẫn tàu

1 Likes

về 14 thì bán nhà all in luôn nhé 2 bác :smiley:

2 Likes

LDG mà là cổ của tôi nắm thì tôi sẵn sàng đạp sàn vài phiên tới cho thằng ôn kia nó phải cutloss. Thà bị mất cổ giá rẻ vào tay anh em còn hơn vào tay nó.

3 Likes

Vui vãi :))) đc cây tím hồi vào diễn đàn lại hít drama :)))

Phiên nay nếu bác đạp thì bác sẽ thiệt hại nặng, vì xu thế chung của ngành đang lên các cổ khác tăng xanh đến tím, bác cố đạp là bác mất hàng. Nên cuối phiên nó kéo atc nhẹ phát lên tím ngay. Tội gì mà đạp nữa.

• Bác an tâm, giỏi như “con hổ châu á” cuối cùng cũng bị sập, lướt bằng thánh;
  • Một là chơi nhỏ cứ được chút rút ra gần hết, giữ lại 1 ít chơi lướt; còn để nhiều sớm muộn cũng hết
  • Năm 2020-2021 ai cũng chẳng có ăn; ăn nhiều hay ít thôi
3 Likes

LDG vừa gọi điện hỏi đã nhận được thư mời họp cổ đông chưa các bác ạ.
Hành động nhỏ, ý nghĩa lớn.

8 Likes

LDG giá rất vô lý, kế hoạch lãi của CEO cũng bằng LDG thôi

4 Likes

cũng không quá vô lý, nếu xét trên kế hoạch ra hàng và chiến lược với cổ đông ngoại. Thực tế nếu để mất MR thì LDG chỉ được coi là hàng rẻ, còn CEO nó là hàng tuyển do số lượng có hạn. Đấy là lý do tổ chức rất muốn anh em hỏi kĩ vụ Vạn Hương.

3 Likes

Mấy thằng sáng nhổ chiều liếm có gì đáng để quan tâm đâu huynh.

2 Likes

Đen quá các bác ơi :sob: vừa vào app thấy khớp bán một lượng LDG giá trần. Quên mất hôm qua đặt tạm vì nghĩ LDG hôm nay tham chiếu còn khó ai ngờ trần :sob:. Mai có phải đua lệnh không các bác :no_mouth:

1 Likes

LDG thì kiểu gì bác chẳng mua được giá đỏ phiên mai

2 Likes

Hoá ra là thằng ML này à ! Trên TE le chúng nó cũng chửi cho như ■■■ ! Giờ vô đây ẳng bậy à :))

2 Likes

đéo có tao giúp sức hôm nay LDG khó CE, tao cầm được 13% lãi T0 rồi mày cản được tao chốt lãi không kakaka @kytd

Haha tôi luôn nghĩ LDG vốn hoá phải 1,5-2 tỷ đô mới bán! Haha giá tôi mua 14.

2 Likes

Tôi luôn nghĩ vốn hoá của LDG phải 1,5-2 tỷ đô mới bán. Giá tôi mua LDG là 14. Haha

1 Likes

Tôi ko biết Ông là thằng nào nhưng Tôi thấy Ông đi khắp các diễn đàn hết gây sự pic này sang pic khác,và cũng hết nhà này đến nhà khác nó đào cả họ nhà Ông lên chửi.Tôi nghĩ điều đó chả hay ho đéo j nên Tôi nghĩ Ông lượn dc rồi cho không khí nó trong lành.

4 Likes