LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Qua tết lại đua lệnh ! câu chuyện buồn ai bán sàn hôm nay.

1.7 tr cổ sàn 2 phút xong, ATC còn kéo lên tận 15 quá đỉnh. Đúng là trận xích bích LDG rồi cũng về với giá trị thật thôi.

1 Likes

vốn hóa này LDG vô cùng rẻ so với tài sản và tiềm năng của nó

1 Likes

mời đọc

LDG năm nay khó khăn vậy mà kqkd tốt, thời gian tới bơm tiền đất tăng bằng lần thì lãi xxxx tỷ, xe contener chở tiền !!!

Hãy vững tin theo để đạt mục tiêu X2, X3 trong năm 2022 nào các ae cổng đông LDG. Chúc cả nhà một năm mới sức khỏe, bình an, vạn sự như ý trên con tàu LDG

1 Likes

Lần đầu tiên ôm một con mà nó hồi hộp nv luôn đó bác. Em vào giá 22, tbg hnay
Em xin phép ở lại nhà cũng các ac
Năm mới đến rồi, mong cổ đông ldg ai cũng có quà

1 Likes

Mình trước giờ luôn kỳ vọng LDG chung nhóm midcap DXG, KDH & NLG …nhưng các anh cùng tổ chức kết hợp đánh kiểu đầu cơ thái quá nên giờ chỉ xem là cp đầu cơ thuẩn chủng của bọn tổ chức mà thôi !

Bọn tổ chức NN vào VN đánh đấm như Madoff vậy đó ! Kinh

Các cổ đông đã nằm gai nếm mật với LDG từ giá 10, chắc sau vụ rung vừa rồi ai có hàng cũng ộc ra gần hết rồi. AI cố giữ thì chứng tỏ sẽ ko bao giờ bán, nên yên tâm là điều chỉnh đã đủ.
Tất nhiên thị trường khó đoán, nhưng chỉ cần cổ đông kiên trì và giữ nó, tôi tin tưởng với giá này thì x5 trong 2024 là có thật.
Đừng bị adua theo các thánh đếm cua. Hãy sòng phẳng và thực chiến.
Giờ là lúc chúng ta sắm Tết! Chúc các cổ đông LDG năm Dần thành công bội thu: Long Tranh-Hổ Đấu!

12 Likes

Cảm ơn bác đã luôn cung cấp và hỗ trợ thông tin của mọi người. E F0 nắm giữ giá cao mà nhờ vào các thông tin của bác nên cũng giữ vững lòng tin. Nhặt dần giá sàn. Chúc bác ăn Tết vui vẻ!

Ơ, em nó ko sàn nhìn không quen :))

Em cũng nhìn vào giá trị DN nên mới vào, Đi ngang cái high intella của ldg vị trí quá ngon, giá hiện tại cũng trên 50tr/m2 rồi, chưa kể những dự án khác. Mà táng sàn như hàng rác. Cũng sợ xanh mặt. Hy vọng nay khởi nghĩa thành công

2 Likes

Báo cáo Quý 4/2021 của LDG cho thấy biên lợi nhuận gộp tính riêng mảng bất động sản rất cao. Cụ thể “doanh thu bán hàng hóa bđs” là 155 tỷ trong khi “giá vốn hàng hóa bất động sản” chỉ 30 tỷ => chẳng khác gì một cá nhân mua được lô đất vùng ven giá rẻ cách đây vài năm bây giờ đem bán lãi gấp 5 lần so với giá vốn. Dự các quý tới biên lợi nhuận gộp mảng bđs của LDG sẽ tiếp tục tốt như vậy khi giá đất khắp nơi tăng cao nhờ bơm tiền kích cầu, đầu tư công, khan hiếm nguồn cung dự án. LDG đã hội tụ đầy đủ Thiên Thời-Địa lợi-Nhân hòa rồi.

4 Likes

Đã tìm thấy đáy LDG. Qua Tết làm gì còn giá thấp mà mua

Chúc mừng anh em cổ đông ldg đã trụ đx đến giờ mong qua tết sẽ hồi phục cùng dòng chứ đừng đi riêng thế này nữa

3 Likes

Chúc anh chị em Tết sum vầy vui vẻ cùng gia đình, LDG đã mang lại bao cung bật cảm xúc đến nghẹt thở! Ra Tết là những ngày tỏa sáng của LDG !!!

2 Likes

Hôm nay ko sàn nữa hả các bác? Sàn 9 cây chai lỳ cảm xúc, nay lại ko thấy sàn nữa :grin:

2 Likes

Ai bán cứ bán, ai mua cứ mua. Phần thắng luôn thuộc về những người có cái đầu lạnh. Không mua sàn thì tím lấy gì bán?

2 Likes
  • Em sợ lạnh lắm bác ơi! cứ nóng phừng phừng nhìn cho nó sướng :smiley:

Hô hô; nay chim lợn đã được tiêu diệt bớt; tao là tao lì luôn đó kk. Thấy ánh mặt trời rồi bà con oi. Sang năm x5; x10 na

1 Likes