LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

LDG dự án ngon, năm nay pháp lý được tháo gông nhiều mà các anh chắc biết tin Thủ Thiêm nên vác hàng kho ra short …coi chừng cháy kho nhe các anh! Tiền đang đợi để quan sát trong TK rất nhiều …nhất là các nhóm lớn họ chốt lời trước tết , đang đợi để vào lại!

Các anh tạo lập target vnindex1800-2000 thì bds và bank dẫn sóng hợp logic thôi!

vol LDG sáng nay tát ao đã nhỉ, hàng vào tay BBS kha kha rồi, chỉnh song sóng 4 lên sóng 5 vùng 4x là đẹp

1 Likes

Thị giá LDG bèo quá ! Phi lên 2x để tích luỹ rồi tiếp tục chinh phục các đỉnh cao mới bác ơi! Hihi

1 Likes

Quá bèo bác ơi, rẻ như bèo trôi trên sông LDG River thôi

1 Likes

Bds tầm trung sắp tới khả năng 2x bèo nhất nhỉ ! Hihi

1 Likes

Hôm qua Trần về sàn thì hôm nay sàn lên Trần cũng bình thường , với cổ bđs tiềm năng bậc nhất trong năm !!! Cây nến đẹp quá , test đấy thành công, giờ phi mút chỉ !!!

T3 bán lại sắp đua lệnh lại để đẩy giá lên thêm

• LDG quá rẻ mạt; nhưng nđt ai cũng khôn; ai cũng muốn đi sau cho chắc chắn, ko ai muốn tiên phong dò mìn. biết chắc ko có mìn thì lại lao vào như thiêu thân
1 Likes

Bđs tâm điểm năm 2022 !!! Nhân tố bí ẩn Ldg tiềm năng bậc nhất dòng !!!

1 Likes

Gần cuối phiên, những người chưa có hàng lại fomo đuổi lệnh ấy các bác

1 Likes
  • Cứ tạo đáy quanh 15 cho chắc rồi phi cũng được bác à.
  • Chơi kiểu tằm ăn dâu, cho ai thích short hay cắt lỗ bán, để ai chưa có hàng lên tàu giá rẻ.
1 Likes

Từ giờ đến cuối tuần 2 phiên nữa loanh quanh tạo nền chắc chân rồi phi nhé LDG… Chuẩn bị xin vợ tiền để vào thêm mới được. vẫn giữ từ giá 13. x2 rồi mà không bán ㅠㅠ

Các bác chuẩn bị lên đồ tháng 6 anh em mình đi đại hội thôi :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Em nhớ em bán ldg 13.8 mua ceo 18.8 thế mà nay ceo 55, ldg mới 16 là sao?
Giá ldg hiện nay quá bèo trong dòng cp đất, quỹ đất thì mênh mông giá thig quá rẻ, ko mua bây giờ thì bao giờ mới mua!

1 Likes

Thế mới thấy LDG trũng .

1 Likes

Trũng nhất tam sàn, quỹ đất thuộc hàng top không hề kém cạnh những thằng khác. Nhiều dự án nhu cầu thực, vị trí đẹp ở Thành phố HCM, và các khu vực vệ tinh.

• TP. HCM: LDG Riverside, West Intela, High Intela
  • Bình Dương: LDG Sky
  • Đồng Nai: Viva City, Viva Park, KDC Tân Thịnh, Lâm Viên Sinh Thái, Viva Tower
  • Cần Thơ: KDC Thành Đô
  • Vũng Tàu: LDG Grand miền Nam
  • Quảng Ninh: LDG Grand miền Bắc
  • Đà Nẵng: LDG Grand miền Trung
  • Vân Phong - Khánh Hòa: dự án nghĩ dưỡng + bảo vệ rừng

Nhưng vốn hóa chỉ mới hơn 3k tỷ? LDG - Rồng thức giấc

1 Likes

Cái chính là ít người biết đến tiềm năng của ldg ko thua kém ceo hay dig mà giá bèo !

1 Likes
  • Vậy mới cần mỗi cá nhân cổ đông LDG, mỗi người chung tay pr về LDG cho nhiều nhà đầu tư biết đến tiềm năng tương lai của LDG
  • Hiện có nhiều nhà đầu tư lo ngại vấn đề cơ cấu cđ của LDG nên còn chần chừ tham gia; khi họ phân vân thì sẽ chọn cp khác thay thế; mọi người phổ biến cho họ biết, để thứ 1 giúp họ kiềm lời khi mua LDG, thứ 2 tránh thua lỗ khi mua cp khác :smile:
1 Likes

Bác bỏ mấy dự án kia đi , 2 dự án thôi đã bằng vốn hóa rồi kkkkk

1 Likes
  • Tham gia pic này từ ngay mới bắt đầu, nay tôi đổi cái avata theo vận mệnh “rồng thăng hoa” !
  • Với tiềm năng LDG. Tôi đề xuất anh em LDGER cùng năm giữ cổ phiếu trong 1-2 tháng, đánh cho quân sọc sell, T+ nhảy cầu !
3 Likes