LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Bank và BĐS giữ hoà bình cùng đi lên

1 Likes

2 dòng chủ đạo để nâng tầm VNindex bác ơi

1 Likes

Cũng muốn chia sẻ với bác, nêu đánh lướt thời điểm này không hợp).

Thằng nào ngâu ba đời nó mới bán LDG giá này. Soi kỹ LDG thì đéo muốn mua con nào khác nữa, short nó nghèo muôn đời !!!

2 Likes

Kk; đếm nhẹ 3 năm nữa LDG có lợi nhuận 3k tỷ. Với định giá của mấy công ty hết đất nó sẽ SW tại mức PE bằng 6 (NTL; NDN). Vậy vốn hoá LDG phải 18k tương ứng x4 giá này khoảng 6x-7x. Đó là em chưa tính 3 cái grand nghỉ dưỡng của LDG đâu; các bác cứ từ từ tận hưởng sóng đánh tới tấp lúc nào không hay hihi

3 Likes

Giờ ko mua giá này , mốt đu trần ko kịp đâu kkkk

Cụ @heihei làm cái pic mới đi nào, đổi vận

Các bác ấy dạo này im lặng nhỉ. Khả năng chia sẻ hết rồi k còn gì chia sẻ nữa nên muốn ở ẩn

Thế thôi ngồi đợi đi bác; e thấy nền 14 này xuyên thủng là em còn nhiêu tất tay nốt; khi hỗ trợ mạnh nhất bị phá vỡ thì mua; như SCR xuyên nền cũ; tạo phá vỡ giả tại giá 17-18.

LDG là cổ phiếu trũng nhất trong dòng bất động sản mà LDG lại đang sở hữu quỹ đất sạch lớn, mua cả công ty LDG vốn hóa 3800 tỷ thì chỉ bằng lợi nhuận của 1-2 dự án của nó

1 Likes

bác phân tích hay nhưng 2-3 năm tới lợi nhuận các dự án của LDG không dưới 10k tỷ đâu

LDG cứ kiên nhẫn sẽ x3 x5…… tính ra mỗi năm lãi 50% trong thị trg khó kiếm ăn như hiện tại ko phải là tồi

1 Likes

LDG cứ giữ đi, đang rẻ cứ mua vào. sáng nay còn có mấy trăm nghìn cổ bán giá sàn

VNindex năm nay dự 1800-2000 mà thị trường khó ăn gì bác ơi
Chẳng qua là thời guan qua FED dự nâng lãi suất, hết bơm tiền nên TTCK Mỹ biến động mạnh, các anh tổ chức, các nhóm BB bán thủ thế hết, margin thì hạ thấp sát rạt luôn rồi

Giờ thị trường mới bắt đầu khởi động lại thôi

1 Likes

DIG tarrget 2.5tr/cp, CEO target 500k/cp …

thì LDG target 1tr/cp nhe các bác ( mình đùa vui thôi) …hihi

1 Likes

LDG 300k hihi

LDG tụt về giá này là quá rẻ đi ! Ko có cty bds nào rẻ mà sở hữu quỹ đất lớn như vậy ! Xúc múc húp thôi !

Tam sàn về bđs tầm trung thì còn lại em này

Ngon Bổ Rẻ

Short 10 cây floor …giờ 10 cây ce đi cho short cover mệt nghĩ luôn…hihi

Giờ ngồi coi đội short cover hàng, đủn giá đi lên

1 Likes

Trả lại cho em 10 cây CE nhé anh short …hihi

1 Likes