LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

2 ông làm màu thôi, tụi Nga nó rút quân rồi

image

E cũng vào giá 20 bác ạ, tbg mãi về đc 18.x, giờ thôi hold chờ tiếp vậy

1 Likes

E là F0 đúng nghĩa, e vào LDG là mã đầu tiên, ôm lúc 20.x, giờ thì bớt hoang mang nhưng e vẫn ngu ngơ quá, mong các bác chỉ dẫn thêm cho e với ạ

1 Likes

LDG 25.7 vẫn tự tin

4 Likes
  • Dự án Vân Phong: 495ha đất sạch (dự án thương mại kết hợp bảo vệ rừng)
  • Lợi nhuận thu về hơn 1200 tỷ
  • Chi phí vốn rẻ (chỉ 110 tỷ), mua từ Hải Duy

2 Likes

Bất kể bạn đã mua giá nào, nếu xác định bỏ tiền mua LDG thì cứ vào 50-70% hàng đi. 30% tiền nằm chờ thời.

Anh em ở đây muốn LDG là nơi trú ẩn và cho các F0 bị dính cú margin call bay tk đợt rồi bình tĩnh sau đau đớn mà đủ thời gian huy động vốn dài hạn mà làm lại.

8 Likes

Giữ chặt LDG quá rẻ, chẳng qua ko hô hào mọi người mua bất chấp vì đánh chậm và chắc, tránh thị trg xấu đảo chiều
Mục tiêu của LDG là 6x năm 2022

5 Likes

Tin này anh em kiểm chứng đi, chứ tinh nhuệ binh biết LDG đã vào watchlist của anh H rồi. Nếu tin đó đúng thì đất Vân Phong của LDG còn ngon hơn nhiều Vân Đồn do còn có ý nghĩa chiến lược phía Nam, là rốn thu hút vốn ngoại đầu tư.
Kết hợp với việc môi giới SSI PR LDG thi lên 4x vào cuối 2022 là chắc chắn. Cũng dễ hiểu vì giờ mới vào quý xây dựng, cuối năm thì màn sương tù mù bắt đầu tan, sóng 3 siêu lớn sẽ xuất hiện thì 4x còn thấp.

5 Likes

Mới ôm thêm 2k LDG, chờ thời

2 Likes

Vâng bác, em cũng đặt target 6x trong 2022 giống bác @kytd luôn. Giờ NAV của em hơn 90% là LDG.

• LDG Sky đang làm móng cọc
  • Viva Park, Viva City, Thành Đô đang bán
  • Công bố LDG River năm nay
  • Khơi thông pháp lý, tiếp tục triển khai 2 cái Intela
  • Nối lại với Quỹ ngoại làm Bãi Bụt
    ,…

E tin năm nay LDG rất bùng nổ

5 Likes

tạm thời LDG chưa đua được với dòng cổ Thánh vì hàng Vân Đồn họ đã mở bán, có hàng sẵn sẽ dễ thuyết phục hơn. LDG dính giá này chủ yếu vì 2 yếu tố: sở hữu của Chủ tịch “tù mù” và tiến độ các dự án mới dạng sơ khởi. Nên chấp họ lên các đỉnh cao mà họ muốn, thậm chí ta cổ vũ. Vì họ lên cao thì cái gap giữa LDG với cổ Thánh lại càng trũng, ta lại càng hút được vốn sau này khi họ chốt lời.
Đến cuối năm mọi chuyện sáng tỏ thì LDG sẽ là Mãnh Long quá giang, câu chuyện khác nhé. :smiley:

5 Likes

nhờ chủ thớt @MrData đổi hộ cái tên là “LDG năm Nhâm Dần : Long Hổ tranh hùng!” cho nó xứng với tương lai tươi sáng của em nó.

4 Likes

25.5 chào bác nhé

Dự án LDG River (tên cũ: Sông Đà Riverside)
pháp lý LDG River

2 Likes

Pháp lý dự án LDG Sky

pháp lý LDG SKY

2 Likes

dự án LDG Grand Đà Nẵng (dự án Bãi Bụt)
Pháp lý LDG Bãi Bụt

4 Likes

anh Khang tổng giám đốc LDG nói chuyện điềm đạm nhìn thần thái là biết mẫu người uy tín, đáng tin cậy.

1 Likes

LDG Sky: tiến độ xem ở trang web chính thức của dự án được cập nhật hàng tháng tại đây: Tiến độ LDG SKY | Website cập nhật thường xuyên dự án căn hộ 2022

1 Likes

Còn nghi ngờ gì nữa anh em. Năm 2022 là năm của LDG và CII.

CII lãnh đạo tệ quá :frowning:

2 Likes