LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Nhất trí quan điểm :smiley:

Các bác yên tâm hold LDG, giá này quá rẻ rồi. Mai sẽ là 1 cây xanh nữa cho các bác, thị trường chung ổn rồi, tiền sẽ vào mạnh dần thôi

1 Likes

Chúc bạn và toàn thể ace sớm đc xx lần

Mình cũng như bạn cứ dưới 16 ôm thêm

Tầm nhìn lãnh đạo đến 2023 nâng quỹ đất lên 1400ha bác, biết đâu thêm dự án lớn ở Cần Thơ, Phan Thiết

2 Likes

Mình chót bán hết rồi bây giờ vào mới dc ko ạ. Thật sự vẫn tin tưởng ldg lắm ạ

2 Likes

Còn tiền thì xúc, ko margin đợi hết năm 2022 vẫn lãi lớn

Ko đảm bảo kí quĩ 30% là bị giải chấp, và bắt trả sau 3 tháng thì phải

1 Likes
  • Ae chưa có hàng thì xúc đi LDG khủng đó, lãnh đạo gom đủ là phi kinh đó.
  • Hợp đồng M&A các dự án án đều dưới dạng đặt cọc, kí quĩ (trong khoản phải thu, đều có bảo lãnh ngân hàng); đến ngày đã định trước các dự án M&A đều nổi lên trong bctc thì phi ầm ầm đó.
  • Tầm giờ LDG là tù mù, liều ăn nhiều đó, hư hư thực thực
3 Likes

Tuỳ bác quyết định, nhưng em nói giá này rẻ chán. Hold x2 từ giá này ko có gì khó. Còn target e đặt 6x lận

2 Likes

giá đất tăng mạnh LDG đỉnh sau phải cao hơn đỉnh cũ là hợp lý thôi

1 Likes

Người thi đông dịch ko chết mấy ! Xe oto thi nhiều ! Tiền nhà nước in bơm ra ! Đất có đẻ thêm ra dc đâu ! Mỹ nga còn đi chiến đất Ukraina! Ae ko cướp LDG thi cướp gì nữa

Hôm nay giá tím các bác cướp kinh quá đó :sweat_smile:

7 Likes

Lại điệp khúc đỏ không mua tím lấy gì để bán :rofl:

5 Likes

LDG vào sóng 2 lớn phi về 4x phải không ae? 4x chỉnh xong lại vào sóng 3 lớn lên 6x phải không anh em, rồi…x3x5x10 mới về đúng giá trị doanh nghiệp phải không anh em ? :grinning:

2 Likes

Không. Bull trap đấy bác :))

t đặt 4x lên 3x ko bán giờ đang gồng lỗ đây :d

1 Likes

Nó dễ đoán như thế em cắm sổ đỏ ngay =))

Nếu bác ko DCA thì từ từ tàu sẽ lên tới điểm của bác nhé, bác ráng đợi nhé

LDG sắp tới có nhịp điều chỉnh nào giá dưới mức 18.05 như hôm nay không các bác nhỉ? E muốn gia tăng thêm. E F0 mong các bác thông cảm :smiley: