LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Những người nhìn ngắn dù cổ phiếu có tăng 10 lần họ cũng thua lỗ hoặc chỉ lãi được tí

2 Likes

Volum tốt quá, tầm 15-17 triệu/phiên nay là xác nhận luôn!

2 Likes

Mọi người ở đây đều đã hiểu rõ tiềm năng và kỳ vọng của LDG rồi, đã trải qua giai đoạn đau đớn rồi cho nên xanh đỏ tím vàng giờ cũng vẫn coi như bình thường. Chưa đạt tới kỳ vọng thì ko thèm chớp mắt, trừ khi có sự cố bất khả kháng xuất hiện mới phải cân nhắc.

10 Likes

Qua bao nhiêu sóng gió nay e về bờ, e hiểu nội tại doanh nghiệp nên có lúc âm 30% vẫn miệt mài gom tiền TBG, chỉ mong LDG đừng thúc lên mạnh quá, cứ từ từ tích lũy, vừa để mình gom thêm, vừa là lên bền vững, chứ ce giờ k thích lắm các bác ak

1 Likes

Trước Tết lau sàn mà chai lỳ cảm xúc luôn bác ạ

Vâng bác, có phải 1 phiên đâu, gần chục phiên nên là giờ cũng có chút gọi là lỳ đòn rồi.

Hôm nay hàng T+ ra bao nhiêu là lái mút hết. LDG càng cô đặc rồi. Sóng 3 sẽ lên 4x sau đó chỉnh 20% rồi lại phi tiếp

1 Likes

Ăn mừng trận đầu được chưa các cổ đông LDG. :smiley:
Gió Xích Bích đã đổi chiều, Long Hổ tranh hùng 2022!

9 Likes

E chỉ mong Ldg cứ từ từ âm thầm chạy, đỡ nhiều ng dòm ngó mà lướt lát T+ . Chạy đến đâu tích luỹ chắc đến đó. Ở đây chắc toàn cổ đông dài hạn tính bằng năm với cty rồi :blush:

2 Likes

Hy vọng bác nói đúng ạ, thực ra làm gì có con nào phi được cả năm mà không chỉnh xuống đâu. Bao nhiều đau thương anh em còn vượt qua được rồi

1 Likes

Đã 2 phiên ce mà volum cạn hơn nhiều so với trước, hàng trong tay ai chắc cũng khá khá :))

cổ nào mà trong buổi loạn lạc vẫn hiên ngang đi lên, thì đó là các cổ Thánh, cổ Tinh nhuệ!
Đến bên cổ Thánh cổ đông họ còn siêu lì nắm chặt, thì cổ Tinh nhuệ mà cổ đông bán rẻ là có tội với tài sản quốc gia.
LDG đến 2024 chắc chắn có giá x5, đấy là mục tiêu khiêm tốn nhất ngay cả khi cổ Thánh ở giá này.
Còn nếu cổ Thánh họ còn x3 x5 lúc đó thì… LDG mút chỉ.
Đề nghị chủ topic đổi tên đi, bỏ cái “sau cơn mưa trời lại sáng”, thay bằng “Long Hổ tranh hùng”

11 Likes

Hi- Long hổ tranh hùng mới xứng tầm !!!

3 Likes

Cổ Thánh và cổ Tinh Nhuệ - hay phết ka ka !

1 Likes

@MrData chỉnh sửa lần nữa đi bác!

2 Likes

Hôm nay tinh nhuệ binh các bác chắc chiến đấu ác liệt lắm phải ko ạ. Vol 13,6tràn có tới 9,2tr khớp giá trần thì biết là thế nào r. Ko biết có hot boy nào xuất hiện mà bên bán cứ thò ra là bên mua hút hết.

2 Likes

sóng 1 vừa rồi phát hiện ra em nó, nên LDG chỉ ở dạng Tiềm Long.
Giờ ở sóng 2 này sẽ có nhiều pha uốn khúc, hiện thậm chí vẫn chưa qua 20. Nhưng kể cả lên lại 29 thì vẫn chỉ trong thế Phục Long.
Còn khi đã là Mãnh Long quá giang rồi thì… :smiley: :smiley: :smiley:

9 Likes

Hôm nọ em xem video phân tích định giá LDG thấy nói cuối 2022 4x 5x :smile:

LDG giờ được phát hiện rồi nên nhiều đội nắm. Trận đánh sẽ uốn khúc nhiều.

6 Likes

LDG - Long Điền trỗi dậy. Tích đất bao năm, đánh 1 trận long trời lở đất.

3 Likes