LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Đúng bác, Ở trong Fireant nhiều ae chơi bằng phiên, xanh tím họ tâng bốc, giá đỏ họ quay nói này lọ,cứ phải như bác nói, k cần wuan tâm xác định đầu tư, 2,3 năm , giai đoạn 2023-2025 là lúc LDG gặt hái thành quả,thì quan trọng gì 1 vài phiên

3 Likes

Ae nhỏ lẻ ko dùng margin để mua đuổi nhé; để cho lái tự đẩy giá lên, ko mua bán trong phiên được, giá vốn họ cao thì sẽ ko dám đạp xuống thấp đâu, bắt buộc phải đẩy giá cp lên cao hơn nữa

4 Likes

Cứ cầm 30% tiền sẵn sàng cho tình huống LDG không đi lên luôn theo kỳ vọng. Cầm tiền là bảo vệ tk tốt nhất.

4 Likes

Tôi còn 19% tiền mặt. Tài khoản anh em còn tiền mặt là còn đi xa lắm. Sợ nhất lúc húng ông nào cũng full margin 1:1 mới đáng lo. Cầm LDG đi đường dài anh em đừng margin nhé, nếu có thì chỉ 10%-20% là cùng thôi

4 Likes

Chắc chắn rồi, còn sức mua ko margin là bảo vệ tk tốt nhất; và mới đi được chặng đường dài với LDG. Margin là con dao 2 lưỡi, lái LDG đánh cũng rất phũ, margin ko cẩn thị điều chỉnh thì lại bị call margin ngay. cứ chơi dài vẫn x5 x10 tk mà ko cần margin

3 Likes

Lái hay cty chứng khoán soi được tài khoản của nhà đầu tư cá nhân, cứ lúc nào cổ đông LDG căng margin là nó đè giảm giá; ai căng margin sẽ phải bán ra hết sạch sẽ rồi lại đẩy LDG tăng mạnh, lúc đó nhìn mà tức muốn chết

2 Likes

LDG Xây nền từng bước giá vững chắc, thêm 30% tiền dự phòng, thì ngại gì không x3x5 trong năm này !!!

2 Likes
  • LDG quá rẻ trong dài hạn, chỉ cần cổ đông LDG giữ tài khoản an toàn (giữ tiền mặt trong tk hoặc không margin và cùng lắm margin 10% đến 20%) thì lái không làm gì được đâu.
  • Kết hợp ko mua đuổi, chỉ mua khi cp đã điều chỉnh nhiều, lúc đó lái đẩy cp lên cao với giá vốn cao, lái đạp xuống thì lái vỡ mặt trước.
4 Likes

nền giá LDG vững chắc, tiền mặt thủ sẵn trợ chiến. Yên tâm đi đường dài.

3 Likes

không fomo, ko cho lái có cơ hội trong phiên bán giá cao; rồi múc lại khi điều chỉnh===> cđ đoàn kết, ép cho LDG lên từ từ bền vững.

5 Likes

hôm qua còn 19% tiền mặt, đến hiện tại còn 13% tiền mặt và chưa margin. Anh em hiểu ý tôi chứ hehehe

Trợ chiến

4 Likes

Đồng lòng sẽ là sức mạnh, và mình nghĩ LDG nên đi theo cách bền vững.

3 Likes

anh em đoàn kết lái cũng phải ngán, nền chặt chẽ sớm thành siêu cổ

2 Likes

Đoàn kết là chết hết, chia rẻ là sống lẻ tẻ bác nge câu này chưa.

1 Likes

Chắc chắn thanh niên này đang muốn mua LDG, cấm cãi

Chiều thị trường giảm lại cắm đầu.

1 Likes

Muốn đi xa đi theo binh đoàn, đi lẻ tẻ thì bị diệt ráng chịu

1 Likes

Không fomo thanh khoản giảm ngay lập tức, ko có tình trạng lái bán cao mua thấp hạ giá vốn và tăng thanh khoản.

3 Likes

tết nhà còn mấy cây nhang chưa xài tôi biếu bác thắp nhang khấn vái thị trường giảm để bác còn lên tàu LDG kakaka

Căn ke quá

2 Likes

ông thích thì cứ fomo; mua giá cao lúc sáng; chiều thị trường điều chỉnh bán giá sàn cđ LDG xúc cho ông một chút.