LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Nhìn LDG giảm theo bảng điểm VNI, mà thấy vui !

2 Likes

Hôm qua hô bình tĩnh ko cướp hàng, thì các bác lại bảo thế nọ thế kia; hôm nay hô xúc thì lại thấy im lặng lạ thường :smiley:

2 Likes

Xúc hết tiền rồi

4 Likes

vậy ngồi chơi thôi bác, đừng margin nhá

4 Likes

May quá còn tiền. Vừa múc thêm 15k giá 19.45 :grinning:

5 Likes

Mình toàn tiền thịt gom hơn 30K để đó thôi.

5 Likes

Bán mạnh bán mạnh. Nó còn giảm mấy hôm nữa cơ. Sáng em bảo bán giá xanh đi thì ko chịu tin :))

Mua mua bán bán cái gì ở đây? Chim Lợn biến đi chỗ khác kiếm shit nhé nhóc Cún.

3 Likes

Ai bán hôm nay có thể gọi tạm là chốt lời, còn gọi chính là mất hàng! Trưa nay xem thời sự VTV1 tình hình Ukraina như thế nào, ôi zồi ôi chả có vẹo gì cả, mấy ông phương Tây với Mỹ họp phản đối, hứa tăng cường trừng phạt, chứ đéo có thằng nào giám đương đầu với Nga ở điểm chiến Ukraina đâu ??? Có khì chiều hồi tốt, mạnh thì xanh luôn xem như điều chỉnh trong phiên vậy ! Nhưng tôi muốn phiên này đỏ chỉnh 2-3% là đẹp nhất !!!

5 Likes

đã lên 2k

5 Likes

Chả có lý do gì đâu, chiều lại thi nhau kéo mút chỉ thôi. Cơ hội cho anh em có tiền mặt

1 Likes
  • Phải có những phiên ntn thì cho các nđt dài hạn có cơ hội mua vào và nắm giữ; chứ tăng liên tục họ mua thế nào được.
3 Likes

giờ có giá 19.25 ko mua hôm qua trnh nhau mua 20.6. nay mnua đươc 1k giá 19.4

2 Likes

Sàn rồi, nhặt được 1.5k !

1 Likes

e cũng thêm ít 19.25, giờ còn tí tiền có nhiêu chơi nhiêu thôi

2 Likes

đang chờ mua giá sàn và chưa khớp

tính nó ko sàn đặt giá 19.4 nào ngờ nó sàn luôn. bên tây bên u nó chiến tranh, mà có đánh đấm gì đâu, giờ chiến tranh thì gom khu vực đó thôi. việt nam mình tình hình ổn định nhất khu vực và trên thế giới

1 Likes

ae có mua thì mua giá thật đỏ, còn không thì thôi, chớ có mua hết 1 lượt nha. Em nói cho các bác mới. E nghĩ phiên nay sẽ hồi -3%

4 Likes

Hi vọng sau 3 cây sàn nữa vẫn thấy các bác ở đây tâm sự cùng nhau hihi

1 Likes

bác yên tâm, trước Tết sàn 9 cây vẫn ở đây như thường. Như này nhằm nhò gì

2 Likes