LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Bán mất hàng rồi hả cu. Bán xong thì sang bank thép chứng (ba dòng này cty ck bị kẹp nhiều) cho cty ck nó xả hàng lấy tiền báo cáo cuối năm

1 Likes

Tôi bán cách nay 3 hôm rồi. 21.7 thì phải. Nhưng hàng hết sóng thì né đi bác

Bảo người khác né đi, chim lợn các kiểu mất hàng giờ chờ hứng để múc pk bạn ? Đánh chứng đâu dễ vậy ysl phọt trước cổng thiên đường!:face_vomiting:

1 Likes

Phiên hôm qua vs nay chắc số đông hả hê lắm nhỉ, thấy bds sàn chim lợn vui hơn Tết. Mai cho ăn nốt tết mồng 3 hoá vàng là đâu lại vào đấy nhé. Chống sao được thiên mệnh

1 Likes

Huy Quang đây hả con trai…fud all time à :))) bán xong đi fud

Ông giới thiệu tôi 1 em gái để fuck, đang phải tự quay tay vì gái giờ toàn covid

bác bán rùi tui cũng bán rùi nhưng tui biết làm chim lợn sẽ mất phước làm gì cũng cần có phước mới làm dc,khuyên bác nên bỏ cái khẩu nghiệp đó đi chứ làm cho cố rùi của thiên trả địa.Tui bán 24 nhưng phải công nhận trend tăng trưởng dài hạn của ldg là rất sáng vì những khó khăn lớn,nhỏ đều qua hết rùi tới thời kì hái quả rùi

4 Likes

Tớ k chim lợn, cảnh báo cho 1 số bà con vào sau khỏi mất tết thôi

Càng chửi càng lên, LDG lên một mạch rồi. Nghỉ ngơi rồi phi tiếp. Quỹ đất to tổ bố + thời bơm tiền sợ gì. So với cổ đất khác còn quá rẻ

3 Likes

Mày biết gì mà cảnh báo. Đừng dạy người giàu cách kiếm tiền.

1 Likes

Mua được siêu cổ còn sót lại giá thấp. Ae hold chặt ko mất hàng.

1 Likes

Ko chim lợn mà mày lân la khắp cái diễn đàn này hô sập , chửi người ngày kia .

ở đây toàn người mua hold dài hạn . mấy bác bán rồi hay đánh lướt thì đừng có hô lung tung. Tiền của ng ta có phải của mình đâu mà cứ vào để hô. Lo thân mình trước đi.

LDG là câu chuyện của cả năm 2022. đánh vài 3 nhịp đã sợ chạy rồi thì làm gì có x2 x3 tk

2 Likes

Thành phần bán xong quay lại chym: qua sông đấm b…vào sóng. Tư cách đạo đức như lòng còn mặt dày mở mồm lo cho người khác. Những thằng hay nói đạo lý thì sống như lòng vậy đó

2 Likes

Cafe sáng:
Giải đua Trâu cuối năm: ceo ldg cii dig
Bộ tứ : Trâu Bò Dê Ngựa hôm nay huynh đảo ttck !

1 Likes

Mấy ông kẹ trùm bđs việt ceo ldg cii dig toàn chiếm ngự những vị trí vàng đẳng cấp quốc tế trên bảng đồ chữ S

Hôm nay chúng nó cởi truồng hết.

Nay mở lại mg nên dòng tiền vẫn sẽ rụt rè lắm. Ck sẽ hưởng lợi. Bđs mình nghĩ hnay sẽ vẫn có áp lực chốt lời