LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

E tính dài đó chứ. E phải hold hết chứ kì chứ.

1 Likes

mai lại có giá đỏ cho a.e gom đầu phiên.Ai còn tiền cbi

1 Likes

Mình thì đu trên đọt, rồi bắt đầu gơm từ đáy gơm lên. Chưa bao giờ rơi 1 cổ. Nhắc cho ae biết nhé.

3 Likes

4 Likes

LDG cứ đi đến đâu tích nền chắc chắn đến đó chứ không cần tím rịm thế này đâu.

3 Likes

Hôm nay nghe các cụ nói giá 18 làm em ngồi hóng cả ngày không được.

2 Likes

Các bác yên tâm, 2 cái Intela ở Quận 8 sẽ tháo nhanh thôi. Cty đang tuyển thêm quân để đi cãi lộn đây :sweat_smile:
Tuyển thêm cả chuyên viên cao cấp tài chính nữa

7 Likes

Nhiều anh hôm qua bán 20, nghĩ hôm nay vợt 18, thế là ra đi vĩnh viễn!
LDG LDG LDG

Đừng nhảy lung tung, chọn cho mình vị trí tốt nhất, ngồi núi này trông núi nọ thì hỏng !

5 Likes

Trận này lớn đây; vừa tuyển người đi hỗ trợ pháp lí dự án + tuyển người hỗ trợ cơ cấu tài chính, vốn cho cty.

4 Likes

lần này các anh họ ko cho đám t+ ăn lại hàng giá rẻ rồi, có ý đồ hết đó

1 Likes

Chắc phải cãi ghê lắm mới cần chuyên viên pháp li bác nhỉ😂
Ldg quỹ đất nhiều, vị trí ngon nhưng bán hàng chưa đủ uy tín, nên thỉnh thoảng lại bị căng băng rôn.:laughing:
Nhưng cãi xong- trả cọc- bán giá mới- lãi ngon thì nđt ôm cỗ lại vui kkk
Akari nam long cb mở bán phase 2 giá rumor 45tr chưa vat( giá mở bán sẽ cao hơn 10-15%) tầm 50-55tr, high intell mặt tiền VVK gần trung tâm hơn giá sẽ tốt hơn

3 Likes

Phiên hôm qua nhỏ lẻ Phân phối cho Lái vs cá mập rồi :rofl:

5 Likes

Vâng bác , các anh em dự đi đường dài cùng nhau. Trừ khi cơ biến lớn quá thôi.

2 Likes
  • Theo VDSC: “giá đất nền tại khu vực Long Thành, Nhơn Trạch, Biên Hòa và Trảng Bom tăng 30-100% chỉ trong vài tháng.”
  • Trảm Bom: LDG cũng có nhiều đất đó :smile:
3 Likes

Bác chủ lại tái xuất, anh em đồng thuận gặp bác niềm vui nhân đôi!

1 Likes

Vâng bác, theo e mở bán lại thì High Intela sẽ bán từ 50tr, West Intela giá cũng sẽ cỡ đó. Thời của LDG đến rồi :sweat_smile:

1 Likes

Hqua e tưởng lái đánh xuống để gom thêm hàng nên bán giá đỏ, hnay phải mua xanh cao mất 5 line đây.

3 Likes

Hôm nay e mới vào ăn ké của các bác 50k cổ,cho e đi tới ga 30 nhé :star_struck::star_struck:

3 Likes

Bác bán Ceo chưa, khả năng mai lại xuống đấy. Thấy lãnh đạo bên đấy đăng ký bán 2.7tr cp.

nhip này trắc đánh lên 25