LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Nga- Uk càng đánh nhau Ck lại phi mạnh hơn ( Nga múc 83 căn cứ quân sự mặt đất, xong rồi rút quân, phủ r đầu dằn mặt Uk) đời nó thế, LDG lại mút chỉ đường chân trời !

1 Likes

LDG siêu cổ 2022-2023, giá mục tiêu anh em nghiên cứu cùng hold đến đỉnh Vinh Quang !

Tiềm lực được khơi thông, Siêu cổ kén anh hùng !!!

3 Likes

Vậy bác cứ ngồi chờ nó về xây nền cho :rofl::rofl::rofl:
Để tăng 50% như bác nói thì về 29.x đã !!!

3 Likes

19.2 hôm qua còn bị vét nhẵn nữa là 17-18!

2 Likes

Những cổ như LGD nhiều khi ptkt không áp dụng được đâu bác, người ta thấy rẻ và đang sóng ngầm là múc thôi, ngồi ptkt tạo nền blabla có khi không dám vào, hơn triệu cổ sàn khi có tín hiệu cái lên trần ngay trong phiên ông ptkt nào nhìn ra đc

2 Likes

Múc vì cái này bác ơi! Các cp bđs khác mua 10 năm sau chưa hoà vốn, trong khi LDG có 3 năm đã hoà vốn :wink:
Đây là bức ảnh thần thánh, ko hiểu sao rất nhiều người báo là spam :wink:

4 Likes

Mai phi k sàn nổi đâu fomo

Em tính đơn giản:
Giá cổ thì tính cả phần giá trị sổ sách, cộng cả phần lãi thu được. Giá trị sổ sách hiện tại ~14k (giá thu mua và M&A mấy năm trước) nếu định giá lại theo thời điểm hiện tại thì x2x3 rồi, còn định giá cho những năm sau nữa thì có khi x5x10, nên giá LDG như hiện tại thì mức độ tăng giá còn rất khủng !
LDG quỹ đất nhiều và cơ bản đã GPMB, pháp nay cơ bản một số dự án đã khơi thông, còn 2 cái inteld thống nhất đơn giá của cấp thẩm quyền nộp luôn nữa là ổn áp ! Nên có chiến tranh đi nữa em vẫn hold và ngủ ngon !
Thank bác @kytd và Bác @roy và bác chủ @MrData nhiều !

6 Likes

Rất thực tế :sunny:

1 Likes

Đặt lệnh chơi chơi ai nhè khớp, cầu của LDG đang lớn lắm, giá thấy được thì gia tăng thôi :laughing:

4 Likes

Ở đây có gì vui ko các bác :)))

1 Likes

Sẽ vui từ nay đến 2025 bác nhé!

1 Likes

Xa thế nhanh lên đi chứ nhỉ :heart_eyes:

1 Likes

4 Likes

Cứ bình tĩnh bác.
Xem LONG HỔ tranh hùng mới vui.

2 Likes

:handshake: :handshake: :handshake: :handshake: :handshake:

1 Likes

Em xin giới thiệu 2 siêu phẩm nữa

6 Likes

Phiên nay CE luôn rồi. Sang tuần sẽ không còn giá 21.xx nữa các bác ơi.

2 Likes
1 Likes

Sáng ra ATO đã xanh mướt. Ngày cuối tuần đầy hi vọng :smiley:

1 Likes