LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

A7 nói không nên chê cổ phiếu mình từng cầm. Như em đây dù liêm sỉ hơi kém, nhưng e lại chỉ toàn đi chê cổ mình đang cầm thôi. Chứ không có đi chim cổ mình đã bán, hoặc không cầm hihi

2 Likes

Thích T+ thì mở room riêng mà trao đổi kỹ thuật nhé, trong này đa phần anh em hold to die nên câu chuyện của bạn nó phản cảm

1 Likes

LDG hnay sẽ giảm về tầm 19,x-20. Anh có mua gia tăng, TB Giá thì nhặt thêm. Còn không thì năm im. Thị trường lúc này khó đoán lắm.

1 Likes

Đang 19,x kìa, anh nhặt nhanh đi (nếu nhu cầu nhu trên tôi nói).

chỉ có một ít giá dưới 20 cho anh em nhặt. giờ hết cơ hội

Chơi kiểu này chơi ko đẹp rồi? Ai đời đã sút rồi muốn giá nó về 16 để cover? Tôi nói thẳng tuối nào cho LDG về lại 16. Đã sút rồi chấp nhận mua giá cao hơn của thằng khác thôi

3 Likes

Chẳng có gì là chắc chắn. Nga ngố nó đánh hăng lên thì 14 15 cũng còn có nữa là 16

1 Likes

Bán chán rồi lại đua, đất cát chưa bao giờ là lỗi thời ! Thời bơm tiền hót càng thêm hót !

1 Likes

Tôi kêu đệ tử vào làm vài lệnh lớn rồi lại phải đua thôi, LDG chỉnh tét lại M10 rất đẹp, nay sẽ đóng cửa vượt 21, anh em cứ canh gom giá đỏ

4 Likes

Cũng hy vọng được như lời sếp nói
Nhưng tôi nghĩ, thị trường đang lình xình vụ Nga -U, thì khó lên 21. Mong hnay về giá TC thôi !

1 Likes

E chụp cmt của bác nhé. Bác đừng có mà xàm xí!

Cụ chơi vậy ko đẹp nhé, T+ là quyền nđt nhưng cũng ko vì thế bán xong rồi hô sập nhé.

2 Likes

Nga U càng đánh lâu thì tâm lý bà con càng giao động. Dù rút tiền về để mất giá thì họ cũng rút. Chưa kể rất nhiều bà con fomo đu dầu nữa. Tiền sẽ bị T+ rút ra cực mạnh cho xem

Chính xác; thường mình để 1 khoản lướt sóng cho vui, có động lực xem bảng điện;;; dòng bds ok nhất!

1 Likes

Vụ cụ bán hết chứng khoán đi, ngồi ngắm bảng làm gì; bán hết ck đợi hết chiến tranh rồi mua.

1 Likes

Mua khi nghe tiếng súng và bán khi nghe tiếng kèn” - Rothschild, 1810

Cổ đông LDG đoàn kết quá. Nếu anh em kéo lên vượt đỉnh cũ 27 tôi vào mua đẩy lên 35. Thân!

TÔI THÀ MUA CAO ĐỂ BÁN CAO HƠN CHỨ KHÔNG MUA DƯỚI GIÁ 27 VÌ CHƯA VƯỢT ĐỈNH CŨ

2 Likes

hết tiền để kéo rồi bác ơi, giờ chỉ ôm chặt đợi các bác tay to kéo thôi. Mà em F0 tí tiền cũng chả kéo được gì :smiley:

1 Likes

Tầm giờ nói thật, bác nói, bác mua LDG hay ko mua LDG đối vs nhiều ae ở đây em nghĩ ko có giá trị

5 Likes

Loại mày cút đi cho sạch Pic. Như t chim chóc từ đầu đi cho xong =]]

4 Likes