LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

hàng đâu mang đè nốt đi ko mất công đi lệnh, đi lệnh lớn đỡ tốn phí hơn

bác @cophieugiatri này, trc khi tôi mua LDG có vào đây hỏi và thắc mắc ae, thì chửi tôi ghê lắm. Vì thấy bác này hô, nên tôi sợ kiểu " Miêng hô, tay đặt lệnh bán’’.
Hóa ra, sự thật là vậy !

2 Likes

tôi vừa bán được giá 21 giờ gom lại giá đỏ vẫn sướng còn gì. Đang có giá đỏ đấy thôi. Mà cứ từ từ gom

Tư DUY của kẻ làm thuê là T+, mua xong muốn ăn ngay, hãy tư duy kiểu ông chủ để có được tầm nhìn. Thôi ko nc bác nữa phí thời gian quá. chờ lên 25 quay lại nc nhé

2 Likes

nói chung LDG chưa lên ngay được thì cứ từ từ gom, sao phải vội. Còn ít hàng tôi vừa bán khớp giá 21 có thể là giá cao nhất phiên thì sao

các bác nóng tính quáá, tranh luận vui mà . Có cảm xúc hơn, em hết tiền ngồi xem tay to kéo thôi ạ.

:)) Con Hàng lởm LDG anh em nên thoát sớm cho nhẹ thân, cổ đông chỉ trực chờ đổ bô lên đầu nhau. Lãnh đạo thì lởm vẽ vời. Muốn an nhàn thì thoát sớm nhé.

Đi đầu tư mà cứ chờ ông này ông kia vào kéo, tin lời mấy ông miệng hô mua, tay đặt lệnh bán thì chịu rồi.

bác bán chưa??? Nói thật xem nào

1 Likes

Mua vội vì sợ k còn giá ngon để mua, quân tử “lộng ngôn”!

nếu bác đã bán thì có thể tôi bắt đầu gom được rồi nhỉ. hoặc chờ bác @kytd bán tôi sẽ gom vào

Tôi chưa đầu tư vào LDG, nên có gì đâu mà bán. Nhưng thương anh em hô kêu hold to die thôi, tuỳ loại hàng mới hold to die chứ, biết là vào sóng thì con nào cũng tăng kể cả lởm nhưng mà nguy cơ sập luôn trực chờ thì thôi, đầu tư vào mất công.

Không còn cổ bđs nào ngon hơn LDG

1 Likes

Khi người kiên nhẫn nhất bán ra thì là đáy của đáy. Chờ một vài anh em trung thành với LDG chán nản bán ra mua mới sướng

Thôi, bác ko đủ tầm mua của e đâu; ko cần kích đểu e.
Bác mua của ng khác nhé.

1 Likes

Thank you đã cập Nhật tin tức cho ae cổ đông ! LDG chỉ cần ăn 1 2 dự án thôi thì phi như tên lửa ! Ăn 8 cái dự án thi 1 tỉ đô vốn hoá là bún

2 Likes

Cẩn thận k vị xoá nick lần nữa nhé!

Tôi biết sẽ có nhiều anh em vào chửi tôi, nhưng trong đây đã bao nhiêu anh em đi xem dự án LDG và gặp lãnh đạo, hay chỉ mua bán theo tin vẽ vời. Tôi nói thật đang cầm nhiều LDG thì lập tức lấy xe đi xem dự án ngay. rồi xem bán như nào, triển khai ra sao. Gặp được lãnh đạo thì càng tốt. Nhưng tôi nói thật con này cửa ăn thì ít mà cửa đi viện thì nhiều lắm.

thế lại lo cho túi tiên người khác rồi :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

Em bắt đầu vào từ 8.x lên 15,2 rớt 11,3 e ko bán
Lên 29,2 rớt 14,2 e ko bán
Vậy nên bác ko có uy tín đừng nói ng khác

3 Likes