LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Các bác bực mình với mấy con chim lợn làm gì.
Để nó tự chim mãi, rồi nó tự khoá mõm nó thôi.

2 Likes

Ông trả lời họ chi, tiền là tiền của họ muốn làm gì làm. Với lại ở group này tôi coi thấy chỉ có mấy chục người hoạt động, mà mấy cha hoạt động trên đây hay như tôi, tiền đầu tư chứng khoáng này chắc từ mấy chục đến mấy trăm, 1 - 3 người có 3 tỏi trong chứng này. Đại khái là số lượng người trên đây trả quyết định được số phận LDG lên hay xuống, cuối cùng thì cũng chỉ mấy anh Lái, cá mập quyết định.
Ở đây mình cung cấp thông tin, tin thì nhào vô đâu tư - còn không tin sau này lời ít, hoặc đu đỉnh.
Đời mà thằng nào ngu, thì đi bóc C… ăn.

1 Likes

Tôi ghét nhất cái kiểu chơi bẩn thế. Dạng làm ăn cò con. Ăn xong lại ị vào bát. Bán xong rồi thì lặng lẽ để bà con còn kiếm tý cháo nuôi chồng con. Cứ nhảy vào đạp đổ.

2 Likes

Bà con chiên chứng rất là hay, trần thì đua mua để trắng bên bán, sàn + đỏ thì lại sợ không dám mua :upside_down_face:.
LDG hôm nay so với tháng trước nói thật thì doanh nghiệp cũng không có gì biến đổi thậm chí là có phát triển thêm.
Tâm lý ở đây là sợ thị trường chỉnh theo tin U-nga, tin đó sẽ nhanh tiêu hóa thôi, vì bản chất của chúng ta là hay quên + tham thì rất là tham.
Hold to die, bác nào lời chốt bớt đi :grin:

2 Likes

Lúc cổ từ 15 phi lên 20, thằng nào cũng cảm ơn, cảm tạ. Lúc dằng co 1 - 2 ngày, chửi lên chửi xuống, chim lợn gáy đày trời.

3 Likes

Tôi dọa cho nhiều người sợ bán ra thì sau này LDG đi lên càng nhẹ, vậy càng tốt chứ có gì đâu mà chửi kakaka

1 Likes

Ok! Lờ thôi.

1 Likes

Tôi canh bán PVC xong cũng qua gom lại LDG thôi mà. Trong lúc chờ bán PVC tôi vào dọa cho T+ yếu sinh lý bán ra cũng là giúp sau này LDG đi lên khỏi xóc ổ gà. Có thể ngày mai tôi sẽ bán hết PVC

Thôi ông ơi , ông bán xong chê LDG tung tin thất thiệt , cho ae hoảng loạn . XOng rồi h ông bảo chờ mua , ông xem ông vậy có uy tín ko . Muốn phát hành riêng lẻ giá 10k phải xin ý kiến cổ đông và phải ưu tiên phát hành cho cổ đông hiện hữu trước nhé.

1 Likes

Em đã ôm đủ hàng em nó giá dưới 20. Đã đạt kế hoạch, giờ đắp chăn đi ngủ chờ nhận quà từng đợt từng đợt đến năm 2025 nhé các bác

1 Likes

Xúc, húc, múc, all in !

2 Likes

VNideo hơi đuối, nên tích lũy đoạn này cũng ngoại là tạm, ko còn giá rẻ hơn đâu

1 Likes

mai hàng bắt đáy hôm có tin chiến tranh về tài khoản có sợ họ bán ra không???

Chim lợn thì chim lợn giống tôi. Nguyên tắc rõ ràng, về 16 thì mua. Ko có suy nghĩ gì hết

kkk…sợ thì bán từ hôm nay đi chiều kéo 21 để cho ae ra hàng nhé…chúc ae may mắn

Cả buổi sáng vol chưa đc 5tr cp

2 Likes

Thôi , k cần đâu bác. bác mang cổ đó mua con Pr đi. =]]zz.

Tôi có 10.000 ôm giá 17 thôi nên kệ :joy:
Ai nói gì thì nói còn ai làm gì thì làm chứ các bác.
Vài câu nói của người khác mà đã làm lung lay thì cứ việc hành động thôi :grin:
Tin doanh nghiệp thì đầu tư, còn tin chim lợn thì chịu ạ :sunglasses:

3 Likes

LDG giá này mà đem bán thì ỐI GIỜI ƠI bán xong ếu biết mua gì lại luôn, hãy nhìn VNI nay LDG khác xưa rồi

2 Likes

Bao công sức đánh lên 20, rung giật đủ thứ mà vẫn 20x, chiều nay mà đi 30 điểm thì may ra có giá sàn, còn về 16x thì em nghĩ hơi khó, mất bao nhiêu là tiền để đánh lên thế mà bác.
Giá 16 thì bác sẽ đợi dài dài

2 Likes