LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

E thấy bảo chiều nay 2 bên Gấu vs U họp , mà chưa thấy thông tin gì bác nhỉ

Tin tốt quá.
Vâng, em cám ơn bác.
Có tin này T+ lại xoắn bác nhỉ?

3 Likes

Tôi không chơi T+ LDG đâu chỉ vì thấy PVC ăn được rõ ràng quá nên đảo qua thôi vì LDG cũng tăng từ 15 lên 21 rồi nên phải tích lũy chứ

3 Likes

thực ra cụ rất nhanh nhạy thị trường, bản chất ngắn hay dài thì mục đích cuối cùng là lợi nhuận. cụ nói nhiều người khó lọt tai nhưng còn hơn kiểu “nhạc bất quần”

1 Likes

Ok bác viên kim cương còn sót lại :slight_smile: mai xúc luôn cho kịp ko lên 3x lại khối ae tiếc

Sau vụ CII bác bị đơ hả?

Cảm ơn bác hiểu tôi

1. Cảm ơn bác đã chia sẻ. Ae dao động gặp bác cái là lại yên tâm.
  2. Các bác biết tại sao ăn cơm xong lại phải rửa bát ko, vì rửa đi để bữa sau còn ăn, còn để cho người khác cùng ăn. Chứ ăn xong rồi ỉa vào cái bát như ông cophieugiatri ấy thì có ngày ông ăn phải bát cứt của đứa khác thôi. Ko nói đc lời tốt thì đừng nói có phải hơn ko, đằng này lúc cầm hàng thì PR này lọ xong bán đi giờ quay ra nói đểu xỏ xiên những người đã cùng chiến tuyến với mình. Rõ chán con người này.
4 Likes

Lại văn vở lại nói giọng đạo lý. Chán

1 Likes

Chuẩn bác.

Như đang đàm phán ấy bác

cái đó thì không đáng bị đánh giá, vì đội LSB hay đội Up bô cũng làm vậy thôi, thói quen của dân T+.
Nhưng cái đáng lên án là đẩy 1 xu hướng ngắn hạn là giá dầu tăng trên 100 rồi suy ra là VN sẽ có DN lãi to từ xuất khẩu dầu, rồi kích động đánh lên cổ dầu khí do chiến tranh là rất vô nhân đạo: 1 là nó cổ suý 1 nhóm người làm giàu từ sinh mạng người khác. 2 là nó sai lè vì các DN dầu khí VN hợp tác làm ăn nhiều với Nga, trong khi Nga họ còn bi phương Tây đánh hội đồng thì có lãi được dầu cũng bù một đống lỗ thị trường bị bán tháo. Giờ đến Trung Đông còn im, VN thử ti toe công bố lãi lớn xem có bị nó đập vào mặt cho không?
Đang muốn tích cực chạy lăng xăng hoà giải để thu hút dòng tiền ngoại vào VN còn chả được, lại có mấy thằng cứ hô lên tao lãi lắm từ chiến tranh!!!
Chưa kể ai mua cái đống cổ phiếu dầu khí nó tăng ngắn hạn khi giá dầu trên 100 làm gì? Mai nó sập về 50 do ép Nga ngồi vào đàm phán thì sao?
Trong khi cổ đất nó đang là thượng sách trong mọi kịch bản của các tổ chức, đến Thánh 7 có úp giá cao nhưng vẫn còn đạo đức vì đi theo cả megauptrend, chỉ úp được vài lần là bà con chai mặt. Đằng này thì lại cứ xui nhỏ lẻ bán bò đi tậu ễnh ương, người ta oán cho.
Nhìn tên cái nick thì tưởng hay, nhưng con người thì lại chả có chút giá trị nào!

11 Likes

Vâng bác, mong là sớm kết thúc chiến tranh, để ng dân họ có cuộc sống hòa bình ,hạnh phúc
Còn LDG e đánh giá sẽ tích lũy vùng 19->21
Tích lũy đến bao giờ thì k rõ, tại thực chất lái LDG rất phũ, dứt khoát ,

Vol thì cạn dần rồi, chờ kịch bản nga ngố vs u nữa thôi
Bác có đánh giá gì LDG giai đoạn này k

2 Likes

A7 cũng quan điểm đầu tư dài hạn mà. Anh ấy hô 10 năm còn gì. Ai theo được thì theo thôi. 10 năm thì giá nào chẳng vào được.

2 Likes

2 cây đỏ rồi; giá này cần gì suy nghĩ nhiều! Ngày mai xanh đến tím tái đấy :grinning::grinning::grinning:

1 Likes

LDG đang tích lũy vượt 28 đỉnh ! Ae cứ bình tĩnh cho LDG lấy đà ! Thả bọn lướt xuống cho ndt mới lên

6 Likes

Chuẩn r đó bác

1 Likes

https://vietstock.vn/2022/02/chien-su-tai-nga-8211-ukraine-nhu-cu-dam-boi-vao-nen-kinh-te-viet-nam-nam-2022-761-936457.htm?fbclid=IwAR1eTErGt56MHLc-Bjdm7A9tRv52t9u_egLWb5wYQ_UiZfj3X0aox50YZ1A

chỉ thấy các chuyên gia như anh T Hiếu, anh TD Thiên, anh VT Thành gáy VN khó khăn để chính phủ ép ngân hàng hỗ trợ tiếp, chứ chả thấy ai nói thắt chặt cả. Thế giới cũng vậy. DN nào giờ mồm hô chúng tôi sống ngon lành thời chiến thì mời ra khỏi đội được nhận ưu đãi :smiley:
Chim lợn vớ vẩn!
Tinh nhuệ binh lại ca bài ca: LDG lởm lắm, đất dính c*t mua làm gì :smiley:
Ck Mỹ đang chuyển dần sang xanh. Thôi mai lại đi ở ẩn rút vào mai phục.

11 Likes

Tôi có 50k LDG .ua dần từ 12x đến tận 24x, tb giá 16x, lên đến 29 ko bán quay về 20x cũng ko bán vì ko nghĩ lại có thể quay về vùng 15 hai nữa tôi cũng hy vọng nó sẽ có giá 4x đến 5x trong năm nay và tiêu chí của tôi ko giỏi lướt nên tôi giữ dài hạn. LDG tôi nghĩ ai giỏi chốt lời vùng giá cao mua lại vùng giá thấp thì cũng rất tốt bởi vì có thể gia tăng lợi nhuận nhưng những người ko giỏi thì ko nên lướt vì lướt mà nó lên tâm lý khó mua lại.

10 Likes

Ldg đã tích lũy đủ. Lại bắt đầu chu kỳ tăng mới.

1 Likes