LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Thôi em cũng tháo mặt nạ đây. Em giữ LDG từ đỉnh 27. Qua cơn sập em trung bình giá về 17 và từ đó đến giờ tắt app ko mua bán gì nữa cả. Em chim lợn hô hào bán mạnh các thứ để giết thời gian ấy. Thân chào các bác và chúc mừng những cổ đông LDG kiên cường sắt son.
Giờ toàn bộ gia tài của em nằm hết ở ldg rồi.

2 Likes

Mua LDG rồi vứt đó, kiểu gì năm 2022 chẳng chạy về 4x, 5x, 6x. Lợi nhuận dự kiến 5000 tỷ trong 3 năm 2022-2023-2024.

7 Likes

thật ra ông nào vào đây chim lợn mục đích cũng để mua thôi, ai cũng hiểu điều đó :slight_smile:

1 Likes

Tôi rung cây dọa khỉ cho mấy ông T+ mất hàng thì sau này LDG đi lên càng bền chứ có gì đâu

1 Likes

bác rất điềm đạm không chửi bới, không móc mỉa. Nể phục bác

Đâu như một số người miệng nói đầu tư dài hạn mà vào chọc có tí đã lồng lộn lên vậy mà đòi đầu tư dài hạn

1 Likes

Nay 16 triệu cổ về tk giá dưới 20 mà các anh lái vui vẻ quá, cho chốt thẳng tay, dự là mùa xuân đến rồi.

2 Likes

Hôm qua nghe chị nói; chờ…:grinning::grinning::grinning:

1 Likes

Bác cũng ko chửi bới, em chửi làm gì.

Vừa gom được thêm 30.000Ldg giá 19.9….cần cù bù thông minh các bác ạ.

3 Likes

Chạy loanh quanh thôi bác, nó mà giật tăng là tăng bất ngờ đó bác, lúc sắp có tin hỗ trợ giật nhát là tăng 100% hay 200% luôn đó

6 Likes

Em nói dưới 20.5 là mua được mà chị.
Hôm nay chị nói xanh đến tím tái, đúng 1/2 rồi nhỉ?

1 Likes

hồi sáng ko để ý có giá dưới 20 mà ko kịp mua thêm 1k

1 Likes

PVC tăng nhiều nên mấy ngày nay tôi không PR nó nữa vì sợ người sau vào đu đỉnh.

LDG tăng từ 15 lên 21 tôi cũng ngừng PR nó. Vậy mà họ chửi tôi. Từ 15 lên 21 thì cần tích lũy một chút trước khi tăng trở lại

1 Likes

NHÓM BĐS TẠO ĐÁY RỒI, ANH EM CANH MUA GIA TĂNG THÔI, NHÓM DẦU THAN THÉP ĐẠM MAI SẼ CHỈNH VÀ BĐS LẠI CE hàng loạt

2 Likes

Dòng bđs nay khởi nghĩa cả nhỉ bác @hoainiem99?

LDG đánh như sách về tét M10 19.6 bật lên luôn mua ATC thấp nhất trong phiên

bác múc lại ldg chưa, mai ce đó nay canh múc đi

:laughing: :laughing: :laughing:

anh chị em chờ tôi theo với đừng kéo lên

ôi em theo dõi pic xong thấy bác @cophieugiatri như là bị đa nhân cách, hay đấy là chiêu tung hoả mù của bác ạ :cold_sweat: :scream:

2 Likes