LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Vân Đồn lúc 70 có quả rang lạc và tranh thủ tháo hàng từ 74-72. Hàng dài hạn!
Nhiều nơi báo về vào hàng LDG hôm nay lắm, không tranh thủ mua là khó gia tăng tỉ trọng khi tiền mặt đang khá nhiều. Rất áp lực!
Còn vụ các anh em đu đỉnh về bến ra hàng thì chịu, tài khoản bé quá không để ý.

9 Likes

Thế đúng như bác @aviaiva nói C*O đã tháo để vào :grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes:

t còn hô người nhà múc giá đỏ vàng hôm nay đây cụ, cứ ngỡ sang tuần mới bật, để gom tiền múc nhưng nay lên cụ nó rồi

2 Likes

Ok bác.

2 Likes

Số lượng tài khoản mở mới 2 tháng đầu năm chiếm 27% so với 2021. Như vậy tiền lại vào do ngân hàng lãi suất không hấp dẫn , sẽ đưa thanh khoản lên hàng tỷ đô/phiên. Hiện bds đã giảm đủ sau vụ THM và QC, đã tích lũy chắc chắn. Chỉ có mua và hold giai đoạn này thôi. LDG còn trũng lắm nhé.

3 Likes

Em có nói gì đến tháo vát ở đây đâu bác, em mô tả lại trận đánh của bđs thôi. Với em cổ nào cũng tốt hết, không có cổ xấu. Ai phù hợp với cổ nào vào cổ đó thôi, không bình loạn về cp mình không biết.

Phong cách đi theo con đường trung đạo :pray:

5 Likes

đúng rồi, chỉ thông tin, miễn bình luận để tạo đoàn kết cho các bên. Tránh tình trạng xung đột như Nga-Ukraine. :smiley:

9 Likes
  • LDG quá rẻ, vừa xem lại đất 2 dự án west intela, high intela; cả 2 dự án tổng diện tích đất ~11k m2, giá bán hiện tại của khu vực 2 dự án đó ~100tr/1m2
  • Bán đất cả 2 dự án west intela, high intela đã thu về 1000 tỷ; dự án mua từ 2015-2017; giá đất tăng vài lần rồi. Bán lại đất cũng lãi 500 tỷ
  • LDG món hời, ko mua LDG thì cũng chịu thua ko biết mua mã nào để ăn bằng lần :smile:
12 Likes
  • Giá ở sóng 2 này cho đến khi chạm 29-30 vẫn trong tầm tích luỹ thu gom. Pha tăng tỉ trọng, không ai đi lướt lát để bị mất hàng cả.
  • Các dự án đắp xương thịt cho Rồng các anh em cứ thoải mái PR. Tránh thảo luận mắt Rồng !
  • Chấp nhận bị các anh em úp bô. Mua bán quyền của các anh em. Phú Quý do Trời định!
    Tự do-Bình đẳng-Bác ái! :smiley:
8 Likes
  • Vâng bác.
  • Xin khẳng định lại 1 lần nữa LDG quá rẻ, tính đất ở quận 8, tp thủ đức, dĩ an, trảm bom bán thẳng tay đã đáng giá 4x, chứ chưa nói đến chuyện phát triển dự án để ăn từ gốc đến ngọn và đất ở bà rịa vũng tàu, hạ long,……
4 Likes
  • Em thì mua lâu rồi thấy ngon quá, pr cho ae nhỏ lẻ ăn bằng lần.
  • Nhưng nhỏ lẻ ko tin đâu, sợ bị úp bô; cái bô vàng, bô kim cương ae cứ cho họ úp lên đầu; xong cầm về rửa sạch mang bán là giàu thôi.
9 Likes

Thế mong úp quá bác ơi

2 Likes

Mình mua từ giá 6 mà thiếu thông tin quá nên về mệnh đã ra hàng theo lời hứa của anh Hưng. Xong mua lại từ trước tết khi tìm hiểu kỹ hơn và tham gia nhóm này càng vững tin

4 Likes

Lúc đó lên trong sợ hãi; nói về LDG ko ai tin; nói cho 10 ông trên diễn đàn thì 9 ông bảo bánh vẽ, lùa gà :smile:

5 Likes

Bác kytd uy tín . ai mua từ giá < 10k mà hold đến giờ là tầm nhìn quá xa. Mình thì phát hiện sau . mua ở giá 15 thôi nhưng chưa rớt cổ nào . Giờ còn chốt lãi cổ khác gia tăng thêm

7 Likes

Cuối tuần chúc các cổ đông vững niềm tin nhé. BB

7 Likes

Thời điểm đó mua vào chỉ tính lướt sóng ngắn. Không nghĩ đến giờ 80% tài khoản vào rồi, giờ chỉ nằm chờ thôi. :hugs:
Cảm ơn các bác đã nhiệt tình với group này để cđ như tôi có thêm niềm tin. LDG 66.8 -2022

7 Likes

Thấy rẻ quá giữ thôi bác; với lại nhảy nhót nhiều cũng thế; em ko có nhu cầu đánh đâu thắng đó và lúc nào cũng phải nhảy đúng sóng :smile:

8 Likes

Người ta chỉ đa dạng hoá khi còn mơ hồ. Còn khi vẩy Rồng đã xuất hiện thì phải mạnh dạn loại bỏ mấy môn đánh bắt xa bờ để đánh trọng điểm.

13 Likes

Vâng bác, em cũng đang gia tăng thêm và ôm chặt. Rút kn rồi bác, không nhảy lung tung

1 Likes