LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Phân bón ảnh hưởng toàn TG mà bác. Mấy con phân trong nc tự sx lợi thế lắm

1 Likes

mình vẫn kì vọng vào LDG lên vẫn giữ 50 %, còn 50 % còn lại để xúc Phân tuần nay rồi, thơm phức…

Cũng nhặt thêm ít giá 20.6

Chốt danh sách đi dự ĐHCĐ thôi các bác nhỉ … em sẽ book vé từ Hà Nội vào SG.

4 Likes

Giả sử Ldg lên 6x thật thì cũng chẳng dễ dàng gì đâu. Có khi đang 2x về 1x xong lên 3x về 2x , rồi lại từ 2x lên 4x… 6x
Trong cả quãng đường ấy chim lợn sẽ luôn xuất hiện,nhưng mà kệ thôi, chim lợn là dấu hiệu tốt, lúc ai cũng khen ngon lại là lúc pải cẩn thận. Mà giờ phân, dầu đang được khen ngon đấy.

7 Likes

Có một điều truyền thông đang da dả bsd ảnh hưởng khi lạn phát cao . Nhưng họ nói đâu có rõ là đất có khi nào 2tỷ xuông 1tỷ ko . Với lại tiền mình thật xuống tiền bđs có ai kêu lỗ đâu . Chỉ có ô vậy mượn vào ngắn hạn chết thôi . Hãy có cô nói may ngày xưa vậy mượn mua đc . . …

3 Likes

Cái này quá chuẩn bác ơi!
Mua bđs càng rẻ, càng xa, lợi nhuận càng cao!
Nhưng các bác cũng phải chờ đủ lâu!

Hôm trước về phân có bác cao thủ nào đã nhắc nhở “mượn nước, đẩy thuyền” rồi nhé.

1 Likes

Vừa làm 1000 Ldg giá 20.45 -----> kiếm cái vé mb họp ĐHCĐ cùng các bác kkkkkk

2 Likes

Có cảm giác 20.35 - 20.45 là đáy đợt này á, vừa xuống là trồi lên liền. Cứng nền 20.x

2 Likes

Sao ko bán cho sàn luôn đi ta, để cho mấy anh yếu tim thoát kiếp LDG luôn cho rồi !

Thôi bác! em full margin rồi. mắc công thèm nhỏ dãi :slight_smile:

Gặp tôi mà lái tôi bán cho sàn luôn, vắt cho nó rớt hết đánh lên lại !

1 Likes

Ở đâu mà vẫn bán khỏe vậy ta.

Mấy người yếu tim bị hù cái, sợ quá chạy chứ đâu :)) bắt đc 19.85

1 Likes

Sáng nay vét sạch nhà mua 20.65 rồi giờ có sàn cũng chịu thôi.

1 Likes

Xui ghê, sale mà hết tiền

Thi trường đỏ chót có thằng AGG bất động sản, xanh tươi :)) Nghe nói nó bán dự án dưới Bình Chánh WestGate gì bán hết được 2 tòa rồi !

1 Likes

Đừng hối tiếc vì mất hàng nhé :smiley:

1 Likes

Ko biết có thủng mốc 20 ko các bác nhỉ?