LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Vol lớn ,hấp thụ hết, giá tham chiếu là ok rồi chứ bác
E mong cứ thế này hết tuần sau, nền 19,20 cứng thì phá đỉnh chỉ là chuyện của tg thôi
E chỉ sợ bán k ai thèm mua thôi, chứ ntn là tín hiệu tốt

Sài gòn giờ xây mới ít nhất phải từ 35tr/m2 (Q9 cũ), nhưng đây chỉ là chung cư tầm trung, xa trung tâm thành phố, bàn giao thô. Riêng LDG Sky ở Bình Dương đã có những căn bán 40tr/m2, nếu River xây cao cấp mở bán phải được 70tr/m2. Cho 2 cái Intela xây tầm trung bán tầm 50tr/m2 bét nhất

3 Likes

Đồng ý bác . dự án High Intela , mình đã đi xem qua , mình thấy đã xây xong và bàn giao sổ cho cư dân , hiện tại còn tồn kho nhiều không nhỉ. Sắp tới nhà thiếu hụt nguồn cung phải tăng tiếp giá bán chứ 50m2 còn bèo

Gấu vs Cà rốt có biến gì sao , mà dầu với vàng đang quay đầu các bác nhỉ

cái high intela mới xong móng chứ bác??

Tiền phải về với đất mẹ mới yên tâm, giàu có kkk

1 Likes

High intela khúc nguyễn văn linh q8 đã xây xong rồi , còn khu tiện ích chưa hoàn thiện. Có nghĩa là đã tiến hành bàn giao sổ cho cư dân. Mình đã chạy qua khu này khảo sát rồi để mình lục hình gửi lên nhóm

High Intela mới xong móng chứ chưa xây gì thêm á bác, chắc bác nhầm với Saigon Intela

1 Likes

Xin lỗi tôi có sự nhầm lẫn , SaiGon intela .

1 Likes

High Intela nằm trên Võ Văn Kiệt, West intela bên An Dương Vương, vị trí đẹp hơn Saigon Intela bên Nguyễn Văn Linh ấy bác

4 Likes

Đất nội đô của nhà Long Điền toàn nằm mặt tiền lớn, mặt tiền ngon, chả phải đi vô con hẻm hay là cái đường nhỏ nào.

2 Likes

LDG quá ngon; giữ 1 năm x3 là được (giá từ 2x lên 6x); ko tham phải x10 làm chi cho mệt.

2 Likes

LDG là c * t dính đất nhé. Mai ai FOMO đầu phiên cuối phiên lại hối hận đấy. :sunglasses:

3 Likes

Này là fomo là tốt hay xấu bác, à um hem hiểu

mấy khu này bao đổ ô tô ông nhỉ.

1 Likes
  • Giá nhà tăng bền bỉ năm này sang năm khác, tăng gấp vài trăm % thì ko mua cp bđs, mấy thằng hàng hoá cơ bản tăng bằng góc giá bđs tăng thì đổ xô đâm đầu mua mấy cp hàng hoá cơ bản.
  • Bảo sao nhiều nhà đầu tư chơi mãi ko x2 được tk.
2 Likes

Vào trend thì ngoài NVL, VHM phải điều tiết thị trường ra thì cổ nào chả tăng. Thiên thời chưa tới thì 10 ông lái cũng chịu.

Tôi mua PVC hơn nhân đôi rồi đây. Dòng tiền đang vào nhóm hàng hóa trend này rất dài vì cộng hưởng chiến tranh và lạm phát.

BFC tăng trần dẫn sóng phân bón. TVD dẫn sóng Than.

Topic tham khảo: THIÊN THỜI CHIẾU RỌI: Giá phân bón và giá Than đã lên đỉnh cao nhất 50 năm. BFC và TVD dẫn sóng

1 Likes

Hihi. Bác quả là bậc thầy bắt trend, lần sau có trend gì bác báo em câu nhé. E dành 100 củ để lướt lát bắt trend đó. He he

Nay có anh em nào thu gom được nhiều không. Bận làm quá, lao vào mua được có 3k thì hết phiên.

2 Likes