LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Càng nén chặt tăng càng mạnh, vớ vẩn cuối năm 8x, 9x như chơi :smile:

2 Likes

Coi như đóng bảng đi chơi đến qua 15/3 rồi tính sau. Có thể đến lúc đó thì các sóng ngành sẽ rõ ràng và chiến sự đã tạm ổn và mọi cái trở lại bình thường.Giá 8x hay 9x chắc phải có giấc mơ đẹp. Cái gì cũng chỉ nên vừa phải, quá sẽ đâu phải tốt. Chỉ cần 4x đã là quá ổn rồi.

4 Likes

yên tâm LDG cuối T3 là ấm rồi

Mặc dù 4x cũng làm vài căn chung cư nhưng, 4x thì ko thèm đầu tư LDG; phải 8x, kinh nghiệm tôi phán đoán là vậy.
4x quá bình thường nhé; 4x chỉnh về 3x rồi phi lên 6x rồi 7x hoặc 8x nhé

5 Likes

15-16 là ngày anh Fed công bố lãi tăng lãi suất, khả năng tăng nhẹ 0.25% thì các anh đã tuyên bố dự kiến rồi, chờ tuyên bố chính thức thôi, lúc ý thị trường có tin tốt để bật, các anh thì đã gom đủ hàng, BĐS dẫn sóng.

2 Likes

Vol bé như cái tăm y hệt lúc giá 6,x và 7,x vậy ae biết nó sẽ tăng như thế nào rồi đó

5 Likes

2 Likes

Kinh nghiệm như nào vậy bác? Chia sẻ ae điiiii :grin:

• Cảm nhận vậy bác à.
  • Nhưng vol nhỏ thế này càng lâu càng ngon, bây giờ tay to muốn gom đơn vị triệu cp sẽ vất vả đó, nếu ko đạp sập hoặc đẩy lên cao.
  • Bác heihei tay to đó; mấy hôm gần đây gom vài triệu cp rồi đó, mấy ông này xđ ko x3 x5 là ko chơi đâu
4 Likes

Vol càng nhỏ càng dài đi đôi với dnghiep tốt thì nén càng lâu bật càng mạnh . Chắc vẫn có giá tốt để gom :))

1 Likes

@Cún vào s… mấy tiếng đi

dòng tiền đầu cơ đã rời đi, chỉ còn mấy anh em chúng ta và hệ thống ở lại đây thôi.
Nhưng thế cũng tốt! Cô đặc!

10 Likes

Nay e bị F0, k để ý đến tt lắm, e k tính gì vài Line cả

Tỉnh tỉnh tý vào đọc cmt của các bác cũng đỡ mỏi hơn
Chúc các bác buổi tối vv

3 Likes
  • Mấy hôm trước các đội đó tranh thủ bán LDG để xúc phân, dầu, khí; và khi quay lại LDG chưa tăng vào lại vẫn chưa bán ra hết
  • Bán xong đánh thốc lên 4x luôn bác à, lúc đấy ngớ người ra vì đang kẹp hàng khác.
  • Rồi bài ca biết thế ngồi im vài tháng đợi LDG x2 x3 tk ngon hơn; lướt lát được tí ko ăn thua KKK
3 Likes
  • Uống C tích cực xông lá cây bác nhé; chúc bác mạnh khoẻ và sớm bình phục
3 Likes

Vâng bác, e cảm ơn bác

3 Likes

chuẩn bị đủ xèng cho phiên mai câu đáy rồi.
Sau phiên mai là kê cao gối ngủ. Giờ còn toàn cổ đông dài hạn.
Các bên khác báo về nói cổ Thánh cũng chung số phận, cổ đông dài hạn lì lợm tử thủ hết.
Không giàu sang ông không bán, thích thì dìm thoải mái. Thành ra tự doanh lại phải đấu trực diện với tinh nhuệ binh. KKK

3 Likes

Cứ về thấp như đầu năm ae lại vồ vập đó bác
Đoạn này sẽ đánh rất khó chịu giảm ko quá sâu nên ko dám vào bắt đáy, tăng ko quá cao để hấp dẫn dòng tiền vào.

1 Likes

Trở về bờ sau hơn 10 ngày lênh đênh trên biển, ông Trần Văn Phụng, 63 tuổi, phường Quảng Tiến, thành phố Sầm Sơn chủ tàu TH 92555 TS không dấu được vẻ lo lắng hiện hữu trên khuôn mặt sạm đen vì gió biển.

"Chuyến ra khơi lần này, tàu của ông tiêu tốn hết hơn 6.000 lít dầu, với giá dầu hiện tại gần 23.000 đồng/lít, tương đương với 120 triệu đồng. Trong khi đó, số hải sản đánh bắt về bán được khoảng 100 triệu đồng; trừ mọi chi phí ông Phụng phải bù lỗ hơn 100 triệu đồng cho chuyến đi này.

“Để đóng con tàu này, gia đình tôi phải vay 6 tỷ ngân hàng, hơn 4 năm vươn khơi, mới trả được được khoảng 1,5 tỷ đồng, hiện tại vẫn còn hơn 4 tỷ ngân hàng, mỗi tháng phải trả khoảng hơn 30 triệu tiền lãi.”

Đến khổ

2 Likes

vấn đề là dân đầu cơ bán ra mấy hôm rồi ai cũng ôm tiền đứng ngoài chờ tín hiệu. Ai cũng cầm tiền và chờ,
cổ đông dài hạn mua 14 thì bán hầu hết ở 21 rồi. Lái và hệ thống thì vào 18 cùng giá với tổ chức. Gầm ghè nhìn nhau.
Còn mỗi đông tiền bán sạch Bluechips như HPG nhảy vào thu gom.
Nên mới nói từ giờ là cuộc chơi trường vốn. KKK

4 Likes