LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Thị trg ngày càng khó chơi. Ai nhận ra và ngồi chỗ trũng ms ăn đc. Sau hnay thì đã biết ldg khoẻ như nào

1 Likes

So vs giá trị cty thì đã là gì

Nay rơi 1 nửa rồi :frowning:

1 Likes

Có khi ngày mai lại thấy may mắn thì sao :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Nắm vàng lại để rơi . Có số đỏ nhưng không có số hưởng

1 Likes

Vụ THM bỏ cọc có ảnh hưởng gì ko các bác? Nhờ các bác cao thủ giải đáp dùm em mấy.

Chẳng sao đâu giả sử THM bỏ cọc giá đất có giảm ko?? Vẫn tăng như thường do cung cầu, vậy tại sao phải sợ thm bỏ cọc. THM chỉ là chất xúc tác đẩy nhanh quá trình tăng giá bđs thôi

Em dự sàn vài phiên. Em giữ giá hơi cao nên muốn vào lại ạ.

múc múc

Lịch mịa đã tới thời điểm tiền giấy bung ra ngập ngụa ngoài XH , giờ thằng nào tìm chỗ trú ân trước thì may ra giữ dc cái tà lỏn che chuym , Chậm chân thì éo còn gì phai nude đấy . Éo còn thời gian mà nghĩ tới chuyện THM . Nó cũng đang tìm đường chạy trốn của nó , mình cũng phải lo cho mình . Thân thằng nào thằng ấy lo . Thằng thì chạy vào đất , thằng thì chạy vào cổ đất trốn .

1 Likes

Chắc ko thế đâu, một hành động cá biệt làm sao ảnh hưởng sâu rộng thế đc, các lô còn lại vẫn đấu giá ~1,5tỷ/1m2 đó, vẫn cao kinh khủng

HTP múc
nổ Vol cực khủng

HTP nhóe

múc ae sàn kìa

Cố lên nào. Hết sáng 20tr và chiều còn 10tr. Quá nhanh và quá dữ dội. Kiếm tiền như này toát mồ hôi và đau tim quá.

Chỉnh là bình thường , nhưng vẫn chia buồn cho ae mất hàng kk

ai mua gần 20tr giá sàn vậy cả nhà

Nhỏ lẻ đấy. Nhỏ lẻ chơi lớn ghê :))

Phiên hôm nay chứng minh sức mạnh bds, blue chip hết vị, không đủ sức hít dòng tiền. Chứng tỏ dòng tiền vẫn không chuyển dịch. Bds phiên chiều và mai sẽ quay lại đường đua. Banks, chứng, thép nằm chờ dài hạn. Trạng chết chúa cũng băng hà. Tin hót mà banks không lên nổi

1 Likes

Bank chứng thép hồi là cơ hội ra hàng . Nhưng họ chưa múc ngay, chờ chiết khấu thêm phiên mai ít nữa !