LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Bác dùng từ nó chưa đúng
Cp là mua kỳ vọng vào tương lai, đất LDG nhiều là thật, dự án là thật
Giờ chúng ta chờ để triển khai thôi

Ảo là ảo thế nào

2 Likes

Htai nó vẫn là ảo - là kỳ vọng. Nhưng thật quá r còn mua đc ko. Nước trong quá thì k có cá .mù mờ tí liai hay

1 Likes

Bác nên lịch sự chút, ra tạo pic khác để hô hào đề cử chứ.
Vào pic LDG để hô hào FLC tôi thấy vô duyên quá
Chúc bác đầu tư thành công

1 Likes

FLC cẩn thận ko lại upbo đấy ạ

Nói lịch sự rồi vẫn cố hô, khi bị cả pic họ nói cho lại thành không hay đâu
Bác không ôm ldg thì mời bác thoát khỏi pic này cho khỏi loãng

Ờ thì sao :)) .

MÚC kkkk

Các bác cứ kéo lên, hôm nào a Quyết a dc mở tk , có sẵn Bô ở đấy rồi​:grin::grin:
Mắt a sáng ,dáng a hiền
Nụ cười tỏa nắng, Kiếm tiền cho tôi​:grin::grin:

1 Likes

A Q ko còn mạnh như ngày xưa đâu.
Ông cùng họ a Q làm ở bộ ít người đã nghỉ hưu rồi.
Qua đợt bán chui này mà a ấy bị nhốt 5 tháng thì đủ thấy tiềm lực của anh ấy ko còn mạnh như xưa.

Nhóm này nhóm LDG các ông bàn luận con khác nhiều thế. Thích đi mà lập pic mà hô nhé.

Pic sắp đạt 100.000 lượt views và 10.000 lượt comt nhé các bác ! Bảo sao…:grinning:

2 Likes

Không có CP xấu mà chỉ có suy nghĩ và tính tham của mình xấu. Nhiều NĐT nói AQ up bô, tiểu nhân, … nhưng hỏi nếu tính xấu ko tham thì mua từ 1x tăng đến 2x thì đc bao nhiêu? Nhưng do tính tham thì muốn x2 thì muốn x5 và x10. Nếu mỗi NĐT cứ đặt mục tiêu vừa phải thì tất cả các cp đều là cp tốt vì đều mang lại lợi nhuận rất tốt. Ngay cả LDG nếu mua giá 7.x mà bán giá 2x thì lợi nhuận đã là bao nhiêu? Nhưng do tính xấu tham lam thì cứ muốn tăng nữa và tăng nữa để x5 x10 (có nhiều NĐT giá lên 2x mua vào lại mơ lên 1xx thì khi dow lại bảo bị up bô. Mà đầu tư thì sẽ có lúc đc lúc mất. Mỗi cp với tính cách của từng ng sẽ có kỳ vọng khác nhau. Chuyện LDG tăng lên 8x hay 1xx hay FLC tăng lên 7x hay 1xx thì đâu có lạ. Còn chuyện kinh doanh và đầu tư thì mỗi ông boss doanh nghiệp có cách làm khác nhau, mình là NĐT thì cư thấy giá hợp lý mua và đạt kỳ vọng thì bán.

1 Likes

Nên khi đã ko tin tưởng và ko hi vọng thì tốt nhất lãi gấp 2 lần lãi suất NH bán là ok và ko bao h sợ bị up bô… Nhưng đời thì luôn nhìn thằng bên cạnh mua biệt thự, xe sang lại ko chịu đc nên vẫn giữ và vẽ lên x5 x10. Nên các NĐT cũng ko nên chê bai các lãnh đạo doanh nghiệp. Họ cũng đang cố gắng chèo lái DN để muốn DN ngày càng phát triển ->cp tăng mạnh

Thật lòng thì FLC năm nay sẽ là cp có nhiều kỳ vọng (nếu gạt cách nhìn vào cá nhân trong lãnh đạo.

1 Likes

Năm nay vào sóng BĐS mạnh nên cổ nào dính đất cũng tăng. Có điều: Cổ nào về pic cổ đấy mà hô hào !!! :+1: Vậy nhé

A Hưng đã trả lời tại đhcd 2021, trong bản quy hoạch của tỉ phú J.Hạnh Nguyễn tài trợ thì dự án nằm trong quy hoạch đất đô thị hết. Bây h a Hưng cũng chẳng phải đi xin điều chỉnh mà chỉ việc chờ bên trên duyệt Quy hoạch chung KKT Bắc Vân Phong mà thôi

3 Likes

Tin cực sốc — ldg và một số con nữa qua tuần bật mạnh lắm

1 Likes

Ai tìm hiểu về Bắc Vân Phong sẽ thấy quỹ đất cho đất ở Bắc Vân Phong cực hạn hẹp, do vậy dự án Vạn Hương Ldg thâu tóm được có vị trí chiến lược để trở thành đất ở đô thị. Thế mới thấy a Hưng có tầm nhìn xa và chiến lược đến thế nào. Nên nhớ thời điểm thâu tóm Vạn Hương thì quy hoạch Bắc Vân Phong còn rất ảm đạm, mù mờ chứ k nóng bỏng tay như bây giờ.

3 Likes

Đúng bác, muốn biết tầm nhìn a Hưng chỉ cần nhìn vô quỹ đất, vị trí đất, giá vốn

4 Likes

Khi thấy anh Long Hòa phát lập dự án bds ở Ninh Hòa thì mình nghĩ chắc hẳn anh đang thèm khát Vạn Hương lắm. Xét cả về quy hoạch, vị trí chiến lược, lợi thế tự nhiên… thì Ninh Hòa (Kkt Nam Vân Phong) không tuổi j so với Vạn Ninh (Kkt Bắc Vân Phong). Chưa tin các bác cứ ngó qua bản đồ qh Bắc Vân Phong (dự thảo), bản đồ huyện vạn ninh, nằm trên quốc lộ 1, dễ thấy ngay trong Qh Bắc vân phong việc chuyển đổi đất rừng sang đất đô thị cho Vạn Hương là bắt buộc. 500 ha vạn hương thành đô thị thì tuổi nào cho em nó đây :laughing:.
Thế nên A Hưng mà cứ để Ldg ở cái giá này thì phải cận thận k bí quá a Long lấy luôn Ldg cho lẹ. Kk

6 Likes