LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

E thì F0, Bắt đầu vào LDG từ giá 18 , nó giảm 3 phiên sàn e chưa rơi cổ nào, mỗi hôm sàn lại vào thêm 1 ít, e mới chơi chưa biết phân tích bctc, phân tích kỹ thuật là gì, nay xuống sàn 3 phiên ,cả làng đều thoát sàn, mỗi LDG bị đè ACT e cũng buồn, e vẫn xác định đầu tư lâu dài,nhưng đọc những cmt của 2 bác Kytd và HeiHei, cũng nguôi ngoai bớt nỗi buồn, tin tườn ngày mai tươi sáng hơn, cám ơn 2 bác

4 Likes

mình tham gia tt từ giữa 2020. trc khi vào cũng trang bị cho mình về phân tích kỹ thuật chọn điểm mua, còn điểm bán thì lỗ -7 và +15 đến 20 j đó. năm mình vào đã từng mua hsg gia 1x lpb 1x rồi dòng chứng vnd 1x vds 1x nói chung ăn đc khá nhiều lần và cũng nhieuf lần sấp mặt vì mua bán quá nhiều nhưng tổng kết lại thì vẫn lãi do lúc đó thị trg vnindex đang uptrend mạnh và chọn đúng những mã có sóng ngành đc hưởng lợi. nhưng bây giờ nghĩ lại nếu như nhìn đc dài ôm dòng chứng từ đó đến giờ cũng x5 x7 rồi. nói chung mua bán nhiều thì cũng học đc kinh nghiệm. nhuwg mỗi lần cổ bị sàn là sợ lắm toàn bán sàn theo, vì mình k hiểu j về doanh nghiệp. hoặc là biết doanh nghiệp chả có j nhưng vẫn lướt. nhưng bjo thì đỡ hơn vừa có phân tích kỹ thuật vừa tìm hiểu doanh nghiệp vừa đúng sóng ngành nữa thì cứ cầm thôi. dòng chứng nó đc như bjo cũng trải qua bao lần lên bờ xuống bụi mà làm j có thông tin tân hoàng minh hay anh quyết j đâu. có lên phải có xuống mà

1 Likes

Thầy A7 trả lời về TIN GIẢ, cảm ơn Thầy - YouTube DIG với CEO chăc tuần sau là lên thôi ạ

ĐÚNG RỒI bác. câu chuyện riêng, tiềm năng riêng, lãnh đạo riêng

1 Likes

Thế anh em Vote đi để tôi đổi lại Tiêu đề nào :blush:

5 Likes

Chịu sàn được 4,5 phiên thì mai sau mới có bản lĩnh ăn x4,5 lần. Bản lĩnh và tầm nhìn là 2 yếu tố then chốt để trụ lại trên cái chứng trường này

1 Likes

2 bác Heihei với kytd k biết có hay giao lưu bên f kia k. Cám ơn các bác đã cung cấp thông tin hữu ích cho các AE trong nhóm

1 Likes
  • Bên f31… toàn chim chóc, doạ nạt nđt; phân tích thì dn thì ít, toàn giơ mấy cái lí lẽ của ông chuyên gia phát biểu trên báo. Em hđ bên đó và bị khoá nick, vì bức xúc vs mấy thằng cứ bảo LDG bánh vẽ chẳng có gì.
1 Likes

Em cũng vote đổi lại tiêu đề. LDG của chúng ta có câu chuyện riêng, nội tại riêng.

2 Likes

Em cũng nhất trí lên đổi tiêu đề

1 Likes

Theo e đổi tiêu đề “Siêu cổ phiếu LDG - Tổng lợi nhuận 3 năm 2022 đến 2024: 5k tỷ (LDG sky đã khoan cọc nhồi)”

2 Likes

1 vote cho bác Kytd

• Công trường LDG sky
  • Cuối tuần e xin được update ít ảnh lấy khí thế và niềm tin
2 Likes

• Vị trí LDG river với qui mô 2,8ha; với 105k m2 sàn thương phẩm.
2 Likes

Đã đổi tiêu đề theo ý kiến của mọi người. Chúc AE cuối tuần vui vẻ, sang tuần sau dòng BDS sẽ có sự phân hoá, những cp có kqkd quý 4 tốt , quỹ đất sạch và hưởng lợi từ gói kích thích kinh tế sẽ phục hồi củng cố đi lên

4 Likes

thế mà vẫn sàn mới hay

• Thứ 2 ngày 17/1/2022 sẽ là ngày khởi đầu giai đoạn mới đối với LDG.
  • Mạnh dạn dự báo mở phiên đỏ, kết phiên xanh kkkk
1 Likes

Tiêu đề cũng chỉ để phân biệt các trang khác chứ khó thay đổi đc xu hướng sắp tới. Sự thật thì cũng ko ai muốn trong thời gian tới là bắt đầu vào xu thế dow. Dự KB1 sẽ chỉnh về 18; KB2 chỉnh về 15 và thời gian điều chỉnh hết tuần sau. Nếu sau chỉnh mà sóng ngành vẫn tốt + dự KQKD Q4 thì mới có cơ hội up lại. Hiện LDG cũng đã đi được một chặng dài 300% nên việc về 15 cũng ko phải quá bi đát. Tiếc rằng thứ 6 LDG lại nằm sàn càng củng cố bước vào xu thế dow. BUỒN.

1 Likes

ông này mất hàng à, sao mà dự đoán ảm đạm vậy, ko bao giờ có kịch bản ấy nhé. Thứ 2 xanh trở lại

1 Likes

Sợ thì bán thôi KKK