LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Vàng là thành công rồi anh em ạ.

4 Likes

Quĩ đất LDG mênh mông bát ngát, vị trí thì ngon, xem từng phiên cho vui thôi; chứ vốn hóa LDG phải tỷ usd mới đúng giá trị thực và tiềm năng của cty

3 Likes

kkkk, quá chuẩn bác ơi

1 Likes

Em vừa đi nhậu về, mở bảng lên thấy thế trong khi VNI đỏ nên nói thế thôi bác, chứ em vẫn 100% tài khoản LDG đấy ạ :slight_smile:

2 Likes

Ae ngắm vui thôi; vốn hóa tỷ usd nhanh thôi.

3 Likes

mua LDG

1 Likes

các chủ tịch nhìn HQC chắc ko dám lướt nữa, sắp đến mùa hái quả mà mất công ty thì nhục lắm

2 Likes

3 Likes

Rung lắc vớ vẩn thôi. E vẫn còn nguyên hàng :).

2 Likes

Chờ cái giấy họp lâu quá :))

1 Likes

Nhắc đến cái thư mời họp nên tôi phải xuống tầng 1 tìm.
Bọn chuyển phát cho ldg làm ăn láo quá, chuyển thư đến không gọi cho người nhận. May tìm vẫn thấy

2 Likes

co dong 2025

1 Likes

Tôi vẫn chưa nhận được nhỉ.

image

• Chuyên gia thì cũng là người thôi; ae vững lòng tin với LDG, vẻ đẹp tiềm ẩn của LDG đâu phải ai cũng nhận ra được, kiên định với nó còn khó hơn.
  • Khi nào anh Hưng mà đủ hàng là sẽ show hết tên các dự án trong bctc, bctc lúc đó rất sáng và rõ, nhưng cp lúc đó giá trên trời rồi kkkk
5 Likes

Đúng vậy, Khi kim cương còn lẫn trong cát thì mình mới mua đc giá như cát, Để lúc thành kim cương bày ở hiệu kim hoàn, ai ai cũng thấy đẹp thì giá cũng rất đẹp thôi => Quyết nắm LDG trong dài hạn, đi cùng doanh nghiệp lên tỉ $

3 Likes

Nay BFC trần mà chưa thấy “của quý” quay lại đây gáy nhỉ các bác :grin:

2 Likes

với sự chấn chỉnh của chính quyền thế này, Chủ tịch nào cũng sẽ phải đồng thuận cùng cổ đông lớn xây dựng DN, không là bị kiện vào rọ hết.
Cổ đông LDG có thể hoàn toàn đặt niềm tin vào A. Hưng rồi đó, thêm 1 bức màn quan trọng được vén lên.
DXG giờ còn gáy vốn hoá 10 tỷ$, LDG với quỹ đất 3 Grand chưa làm gì thì vừa bán vừa chửi bét cũng 1 tỷ $ trong 2024.
LDG 2022 - Long Hổ tranh hùng !

7 Likes
  • A. Hưng, em nghĩ chỉ mắc tội ít tiền phải buôn cp của LDG để ko phải bỏ thêm tiền mà số lượng cp của anh ấy gia tăng thêm thôi.
  • Còn lợi ích doanh nghiệp thấy biên lợi nhuận khá ổn định (trước covid-19 khoảng ~35%); công khai dự kiến lãi sau thuế từng dự án ===> các anh làm ăn khá chuẩn rồi.
2 Likes

Tới đây ĐHCĐ sẽ nói rõ quan điểm: chỉ cần H. chủ tịch và anh K hết lòng vì cổ đông LDG, đảm bảo cổ đông sẽ thông qua thưởng hẳn cổ phiếu cho các anh, không cần bỏ tiền mua hay buôn cổ cánh nữa. Tập trung hợp thức hoá đống cổ ngoài cho nó lên 30% như cổ Thánh đi.

Viết xong mới thấy bán hớ, nên phải chữa lại tẹo: 1 tỷ$ không tính 2 khu mắt rồng nhé. Bán Hạ Long, chung cư, Viva và các khu Vũng Tàu thu rẻ 1 tỷ $ thôi. KKK

5 Likes

kkk a Hưng, a Khang mà hết lòng vì cổ đông thì cứ phải định giá LDG ~2 tỷ usd mới đúng

4 Likes