LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

LDG vẻ đẹp tiềm ẩn ko phải ai cũng hiểu đâu kkk

2 Likes

đọc xong lại ước đc bác lùa sớm hơn :slight_smile: thì h cũng khác r :slight_smile:

2 Likes
  • Con sóng này dài lắm, về cơ bản mua cp bđs giữ là có ăn hết; LDG nằm trong nhóm cp bđs tăng mạnh nhất.
  • An tâm sóng 3 đang bắt đầu, trước mắt về 3x để tăng tốc về 5x rồi 6x
10 Likes

Tôi số hơi nhọ khi vào cái f247 này hơi muộn, nếu vào sớm mà bắt được tren của bác thì tự tin méo bán lúc về mệnh đâu.
Mua mơ hồ giá 6 bán 10, xong lại tìm hiểu thấy ngon mua giá 16-18.5
Mọi sự ngu dốt đều phải trả giá bằng tiền mặt các bác ạ

5 Likes

Mất 6 giá thôi bác; bán giá bao nhiêu mới quan trọng
Lúc lên cao thì 6 giá cũng chưa đến 10%, bán khéo trong phiên thì vẫn ngon lắm

2 Likes

Tôi thấy tương lai phía trời xa nên xác định ôm dài hạn rồi, tăng hay giảm cũng không quan tâm lắm. Có lúc lên 29 còn chả chốt thì giờ cho lái úp bô thoải mái.
Chờ trả cho lái năm 2025 nhé

3 Likes
  • Ok bác, chứng khoán thà đứng yên ở LDG, còn hơn sang cp khác bước đi rồi vấp ngã.
2 Likes

Sau bao năm lướt lát ăn con nọ nhưng sấp mặt con kia thì đứng yên vẫn là thượng sách
Cứ tìm hiểu thật kỹ 1-2 mã rồi ôm vài năm chắc chắn sẽ có quà

2 Likes

Cầm dài mới thấy lãi kép nó kinh khủng như nào, chắc 5 năm trở lên.

4 Likes

Em đang nằm nghiêng ráo nước chờ LDG thăng hoa để được ăn lãi kép đây.
Các bác cổ đông lớn tham mưu lãnh đạo làm ngon giúp em là em giàu. Kkkk

2 Likes
  • Mình cũng phát hiện ra như vậy, chọn cp uptrend dài hạn; mua và nắm giữ lâu dài là ngon nhất, thích lướt thì chọn đỉnh sóng 1, sóng 3, sóng 5 mà lướt
  • Nhảy nhót, phát xịt phát nổ; nhiều thằng nhảy nhót thích khoe khoang những quả nổ; còn quả xịt thì ko thấy kể
3 Likes

Nói nhỏ với bác là trước có lúc bay 50% tk, may lướt liều QC kéo lại không thì giờ vẫn ở đảo :blush:
Giờ em lương thiện không ham lướt :star_struck:

2 Likes
  • Bình thường, ae chơi nhiều năm ai chẳng từng trải qua như vậy kkk
  • Chính vì trải qua như vậy, đến khi tk cũng có chút, thì nghiệm ra, làm gì phải mạo hiểm vậy; ngồi yên sớm muộn cũng tăng, mà đã tăng thì cũng thu về kha khá tiền kkk
7 Likes
  • LDG quá rẻ, các bác tính thử dự án vạn hương ở vân phong của LDG có ~480ha và 15ha thương phẩm, mua lại ~100 tỷ; Vân phong lên đặc khu thì xác định 100tr/1m2 ===> 15ha thương phẩm trị giá: 15k tỷ, LDG lãi ít cũng 12k tỷ
  • Sợ đến lúc đó lại lên 200tr/1m2 thì lãi tỷ usd
6 Likes

Căng nhỉ, lãi tỷ đô ngang VHM khéo còn hơn. Trong tầm kiểm soát thôi bác ơi
Dự án nhiều là vậy nhưng chẳng lẽ không quan tâm đến việc bán được hết hay không?

3 Likes

Chưa cần đến Mắt Rồng ra tay bác ơi kkk
Đất Xuyên Mộc khu gần biển cỡ 4.5 tr/m2, bán hết 222 ha thu về 10k tỷ. Vốn hóa giờ mới được 1 nửa miếng Xuyên Mộc.

Công nhận a Hưng hay, mua đất Xuyên Mộc hết có 133 tỷ, giờ đất nó tăng ác quá. Sắp tới đây đẩy mạnh hạ tầng thì còn lên nữa.

Đất quê Bắc Giang 3 năm còn tăng 10 lần từ 1tr/m2 lên 10tr/m2

Thế mới thấy LDG rẻ như nào

2022-03-23_23h18_12

3 Likes

Vân Phong đây các bác…Cả đống tập đoàn đều phi vào.!

6 Likes

K có áp lực vay thì còn k cần bán vội cơ bác.
Bác ấy tạm tính tổng lãi của dự án mà, làm dự án là phải làm gối đầu, có phải làm ồ ạt 1 lúc đâu bác, nên lo gì việc k bán hết ạ?

1 Likes

Vân Phong thì quá tiềm năng rồi. Ngoài ra 1 trong những dự án hạ tầng trọng điểm Quốc gia của gói 350k tỷ đợt này là cao tốc Buôn Mê Thuột đi Vân Phong với vốn đầu tư 20k tỷ

3 Likes

Tổng giám đốc Tiến sĩ Nguyễn Minh Khang đúng là lãnh đạo có tầm nhìn xa , khi chọn cho LDG toàn vị trí ngon. Khu vân phong LDG đã mua từ năm ngoái nhưng. Giờ này FPT với SSI mới đi lên tìm đất trên này

3 Likes